Hii Quotation ya leo inapasua anga, ardhi na maji

Hii Quotation ya leo inapasua anga, ardhi na maji

TAJIRI MKUU WA MATAJIRI

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Posts
11,701
Reaction score
23,711
1000055979.jpg


“Mwenyekiti wetu, Freeman A. Mbowe akadai katiba mpya, akafunguliwa kesi ya ugaidi, akakaa gereza la Ukonga miezi 8, pale nilipowekwa mimi sasa.

Tukapambana na kesi ya uongo ya ugaidi. Wakamkuta na kesi ya kujibu. Siku ya kutakiwa kujitetea hatukumuona tena Mahakamani, bali akatokea Ikulu.

Hata jana nimesikia yupo huko Rufiji kwenye uzinduzi wa bwawa la Mwl, Nyerere, anahudhuria uzinduzi wa bwawa ka maji wakati mwenyekiti wake nipo kizimbani kwenye kesi ya uhaini. Mwenzetu yupo na mama.”

Tundu A.M Lissu, Mahakama Kuu, 24.08.2026
 
Wakati ule tunampinga Kamanda Mbowe kwa kung'ang'ania madaraka ya uenyekiti wa chama, baadhi yetu (nikiwemo mimi) tulitukanwa sana humu jukwaani na timu yake. Leo ushahidi wa undumilakuwili wake umewekwa hadharani.
 
View attachment 3656114

“Mwenyekiti wetu, Freeman A. Mbowe akadai katiba mpya, akafunguliwa kesi ya ugaidi, akakaa gereza la Ukonga miezi 8, pale nilipowekwa mimi sasa. Tukapambana na kesi ya uongo ya ugaidi. Wakamkuta na kesi ya kujibu. Siku ya kutakiwa kujitetea hatukumuona tena Mahakamani, bali akatokea Ikulu. Hata jana nimesikia yupo huko Rufiji kwenye uzinduzi wa bwawa la Mwl, Nyerere, anahudhuria uzinduzi wa bwawa ka maji wakati mwenyekiti wake nipo kizimbani kwenye kesi ya uhaini. Mwenzetu yupo na mama.”

Tundu A.M Lissu, Mahakama Kuu, 24.08.2026
maskini,
kifo cha nyani hua cha fedheha sana aise dah 🐒
 
Napenda sana jamaa anavyokuwwa updated na mambo yanayoendelea uraiani na duniani.

Sometimes haya mambo yanamuongezea chachu ya kuwa na ujasiri kujua amebeba matumaini ya mabilioni ya watu ambao wanamuunga mkono.

Lissu kupitia hii kesi naamini ni mwanzo wa ukombozi regarding na kitchoamuliwa huko High Court ila kama kuna siku yatafanyika mageuzi kwenye hii nchi basi jina la Lissu litakuwa namba moja kama chachu.
 
LAKINI KAMA MPENDA MEMA WA NCHI YAKE , ANA KOSA GANI KWENYE UWEPO WAKE ? NISHATI NI YA KILA MTU
Wakati wenzake wanampigania kutoka jela kwa ile kesi ya uongo, na wenyewe pia wangeweza kufungamana kuwa kitu kimoja na watawala! Ila wao hawakufanya hivyo! Badala yake walishikamama naye mpaka mwisho.

Alichokifanya Mbowe ni kitendo cha ubinafsi, usaliti, usnitch, na undumilakuwili. Taarifa zinaonesha Mbowe anaishi Mikocheni (kilomita 5 tu kutoka kesi ya Lissu inapofanyikia)! Cha kushangaza hajawahi kuhudhuria kesi kwa zaidi ya mwaka sasa kama wafanyavyo viongozi na makada wengine wa chama! Ila kwenye uzinduzi wa bwawa la umeme (zaidi ya kilomita 700 kutoka Mikocheni) ameweza kuhudhuria!

Lissu yuko sahihi kumchana hadharani.
 
Hii pia ni sababu ya huyu mpumbavu kufungwa amejaa Chuki na visasi imagine huyu itokee bahati mbaya akashinda urais atakamata kila mtu Kwanza anaanza lini kujitetea kuhusiana na Shtaka linalomkabili mahakamani? Maana naona anahangaika tuu kutafuta huruma
 
Hii pia ni sababu ya huyu mpumbavu kufungwa amejaa Chuki na visasi imagine huyu itokee bahati mbaya akashinda urais atakamata kila mtu Kwanza anaanza lini kujitetea kuhusiana na Shtaka linalomkabili mahakamani? Maana naona anahangaika tuu kutafuta huruma
Sasa wewe ndio unaonekana una chuki, hadi unamtukana kwa kumwita mpumbavu.
 
Hii pia ni sababu ya huyu mpumbavu kufungwa amejaa Chuki na visasi imagine huyu itokee bahati mbaya akashinda urais atakamata kila mtu Kwanza anaanza lini kujitetea kuhusiana na Shtaka linalomkabili mahakamani? Maana naona anahangaika tuu kutafuta huruma
huyo,
hatawahi kushinda kesi wala kushinda urais wa nchi hii gentleman 🐒
 
Kutoka Mikocheni hadi Mahakama Kuu, na kutoka Mikocheni hadi Rufiji, wapi mbali?
KAMA KATUMIA SIN NA COS , MWENDO WA PEMBE TATU, SHORT CUT INAWEZA IKAWA NJIA UNAYOIONA WEWE MBALI, MBOWE NI MWANA MAHESABU , NA HESABU ZAKE KALI . LET THAT MAN LEAVE , TUNDU ALISEMA SASA JAMAA ANAHITAJI KUSTAAFU, JAMAA ANAKULA MAFAO, MNAANZA KUMSHOBOKEA, NOW MNAAMINI MBOWE NI MASHINE . TULIENI , MWANA ARELAX , TUNAMUOMBA ATURUDISHIE TU BILLICANAS ILI TUBANJUKE VIZURI NA UMEME WA KUTOSHA.
 
KAMA KATUMIA SIN NA COS , MWENDO WA PEMBE TATU, SHORT CUT INAWEZA IKAWA NJIA UNAYOIONA WEWE MBALI, MBOWE NI MWANA MAHESABU , NA HESABU ZAKE KALI . LET THAT MAN LEAVE , TUNDU ALISEMA SASA JAMAA ANAHITAJI KUSTAAFU, JAMAA ANAKULA MAFAO, MNAANZA KUMSHOBOKEA, NOW MNAAMINI MBOWE NI MASHINE . TULIENI , MWANA ARELAX , TUNAMUOMBA ATURUDISHIE TU BILLICANAS ILI TUBANJUKE VIZURI NA UMEME WA KUTOSHA.
Mwana mahesabu aliyepata F ya hisabati kidato cha 6
 
Kutoka Mikocheni hadi Mahakama Kuu, na kutoka Mikocheni hadi Rufiji, wapi mbali?
KAMA KATUMIA SIN NA COS , MWENDO WA PEMBE TATU, SHORT CUT INAWEZA IKAWA NJIA UNAYOIONA WEWE MBALI, MBOWE NI MWANA MAHESABU , NA HESABU ZAKE KALI . LET THAT MAN LEAVE , TUNDU ALISEMA SASA JAMAA ANAHITAJI KUSTAAFU, JAMAA ANAKULA MAFAO, MNAANZA KUMSHOBOKEA, NOW MNAAMINI MBOWE NI MASHINE . TULIENI , MWANA ARELAX , TUNAMUOMBA ATURUDISHIE TU BILLICANAS ILI TUBANJUKE VIZURI
Mwana mahesabu aliyepata F ya hisabati kidato cha 6
HISTORIA ITAMKUMBUKA KAMA GAIDI PEKEE ALIYETURUKISHA MAJOKA USIKU KUCHA , NA DISKO LIKATOA VUMBI. MBOWE BIN LADEN , MWANAFIZIKIA WA CHADEMA. WAMEMISS MAHESABU YAKE. LEO WANALIA LIA. MBOWE WAKAMATIE HAPO HAPO CHAGAA BOY
 
Back
Top Bottom