Chacha Heche: Siogopi kufa maana Mungu anajua nitakaa wapi

Chacha Heche: Siogopi kufa maana Mungu anajua nitakaa wapi

Huyu muhutu sijui ccm walimtoa wapi ?
mratibu wa utekaji na mauwaji..
Hata kukemea hasikiki
gaidi la kigeni nchini tanzania
 
..kama mnaijua mpaka hiyo Noah kwanini msiivizie mkaizunguka Na kuwamwagia petrol Na kuwapiga kiberiti!!!....dawa ya Hawa watu wasiojulikana ni kupambana nao Na kuwateketeza ili iwe mfano kwa wengine... Jilindeni Na chukueni hatua....wawekeni tanji muwapige kiberiti....ndio dawa ya moto hiyo...acheni kulalamika..
 
Umeandika vzuri......
Swali Kwani Hvi TL lile Tukio alijitengenezea au maana na kabla alito taarifa za kufatiliwa na farasi Mweupe na hakuna action yoyote iliyochukuliwa kwake kumuwekea ulinzi mpk akakutana na balaa hilo

Ova
Alienda polisi kutoa taarifa ama alikuwa anaongea kijingakijinga kama huyu anavyoonge
 
What happened to lissu and saanane walipotaja number za magari zinazowafuatilia siku chache baadae yakawapata!!! Naona siku ukimwagiwa SMG magazine nzima ndio utaelewa anachosema heche sio drama
Lissu aliripoti polisi au kwenye mkutano wa waandishi?
 
Usiogope kaka ila chukua tahadhari watu wamekuwa wabaya hawamwogopi Mungu wanawaza ubaya
 
Back
Top Bottom