Chacha Heche: Siogopi kufa maana Mungu anajua nitakaa wapi

Chacha Heche: Siogopi kufa maana Mungu anajua nitakaa wapi

Ili kuzuia upotoshaji hiyo gari ikamatwe na wahoji na kama si kweli heche ajibie huo uzushi. Hii ndio hekima wala si kupuuzia.
 
Ninapata jumbe mbalimbali zingine zinazunguka katika mitandao ya kijamii za kuniambia nijihadhari kuwa kuna watu wametoka mwanza kuja kunidhuru wakiwa na gari aina ya NOAH silver T 494 DDU
kwamba wananivizia kwa mujibu wa watoa taarifa

Ninapenda kuwajuza kuwa niko kijijini hapa NYABITOCHO nikiwa kwenye matanga ya mdogo wangu SUGUTA CHACHA

Mpaka sasa hajazikwa kama wanatamani kuniondoa kwa sababu yoyote nisiyoijua wakisoma ujumbe huu wajuwe kuwa siogopi kufa
Maana MUNGU ANAJUA NITAKAA WAPI
Mtaacha lini maigizo yenu?[emoji13] [emoji13] [emoji13]
 
Ukitaka kuona watu wa chadema ni.majuha,mtumie text unafuatiliwa na gari fulani,weka hata namba za gari ya kwake,utaona hata sekunde haichukui lijamaa limesharuka mtandaoni
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji13] [emoji13] [emoji13]
 
Nobody wants you dead
You have no impact to the Government
Bury your brother
Dead or alive you means nothing
 
Umeandika vzuri......
Swali Kwani Hvi TL lile Tukio alijitengenezea au maana na kabla alito taarifa za kufatiliwa na farasi Mweupe na hakuna action yoyote iliyochukuliwa kwake kumuwekea ulinzi mpk akakutana na balaa hilo

Ova
Ova.....
 
Ninapata jumbe mbalimbali zingine zinazunguka katika mitandao ya kijamii za kuniambia nijihadhari kuwa kuna watu wametoka mwanza kuja kunidhuru wakiwa na gari aina ya NOAH silver T 494 DDU
kwamba wananivizia kwa mujibu wa watoa taarifa

Ninapenda kuwajuza kuwa niko kijijini hapa NYABITOCHO nikiwa kwenye matanga ya mdogo wangu SUGUTA CHACHA

Mpaka sasa hajazikwa kama wanatamani kuniondoa kwa sababu yoyote nisiyoijua wakisoma ujumbe huu wajuwe kuwa siogopi kufa
Maana MUNGU ANAJUA NITAKAA WAPI
Hivi wewe Mwanahabari Huru unaweka gari hapa suppose ikawa si kweli mwenyegari akaamua kukushitaki pamoja na JF? Hivi kwa akili yako mtu anayetaka kumzuru mtu atatembea na gari lenye halali?? Suppose gari hilo kumbe liko Dar? Kweli wewe mwandishi uchwara sidhani kama unafuata maadili ya uandishi.
 
Hivi wewe Mwanahabari Huru unaweka gari hapa suppose ikawa si kweli mwenyegari akaamua kukushitaki pamoja na JF? Hivi kwa akili yako mtu anayetaka kumzuru mtu atatembea na gari lenye halali?? Suppose gari hilo kumbe liko Dar? Kweli wewe mwandishi uchwara sidhani kama unafuata maadili ya uandishi.
Hvi TL alitoaga taarifa kabla Hadi akasema aina ya gari na namba zake inayomfatilia......
Vp TL lile Tukio alijitengenezea kujitafutia Kik Ina maana?

Ova
 
Huyu nae ANATAFUTA UMARURUFU WA KIJINGA TU......eti nae anainterejensia mpaka ANATAJIWA NA NUMBER KABSA YA GARI.....HUU NI UJINGA WA HALI YA JUU MNO.....
chadema imeharibu sana VIJANA WAKE JUU YA HAKA KA WIMBO KAO KA KUFATILIWA NA WATU WASIOJULIKANA.....
afu na wewe so CALLED MWANAHABARI HURU ebu jistukie wakati mwingine....
TL ilikuwa hivihivi
 
Vp ulifurahia kile kitendo alichofanyiwa TL
Toa maoni yako mkuu

Ova
sikufurahia na nililaani kwa kila lugha halali.
na nilimuombea kwa uchungu mkuu apone, asimame na atembee kwa miguu yake miwili.
sikuzote kabla hajashambuliwa nilikiwa napinga hoja zake nyingi na wafuasi wake wanaodhani yeye ndiye SI unit ya ukweli wa kisiasa. kutokuwepo kwake kumenipunguzia mahaba na jukwaa hili.
ila ukiniuliza kapigwa na nani na kwa sababu gani sina jibu sipendi kuchanganya hisia na ukweli.
 
Wewe ndiye usiyeona wala kusikia. Kila wakati chadema chadema! Huwezi ona mauaji yote hayo?? Shame on you
 
Mpaka huyu mnyarwanda amalize miaka yake atakua amenepa kwa damu na nyama za watu wa Mungu, kwa ujumla niseme tujipe moyo sisi sote tunaoteswa na huyu mtesi wetu LAKINI ajue hakuna dikteta ambaye mwisho wake uliwahi kua mzuri ni swala la muda tu.
 
Back
Top Bottom