Chacha Heche: Siogopi kufa maana Mungu anajua nitakaa wapi

Chacha Heche: Siogopi kufa maana Mungu anajua nitakaa wapi

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Posts
14,242
Reaction score
34,917
Ninapata jumbe mbalimbali zingine zinazunguka katika mitandao ya kijamii za kuniambia nijihadhari kuwa kuna watu wametoka mwanza kuja kunidhuru wakiwa na gari aina ya NOAH silver T 494 DDU
kwamba wananivizia kwa mujibu wa watoa taarifa

Ninapenda kuwajuza kuwa niko kijijini hapa NYABITOCHO nikiwa kwenye matanga ya mdogo wangu SUGUTA CHACHA

Mpaka sasa hajazikwa kama wanatamani kuniondoa kwa sababu yoyote nisiyoijua wakisoma ujumbe huu wajuwe kuwa siogopi kufa
Maana MUNGU ANAJUA NITAKAA WAPI
 
Mungu hukaa na watu wenye roho zilizotubu.
ni hatari sana mwanadamu kutembea kifua mbele akiwa na dhambi zisizotubiwa.

ni hayo tu, kuhusu Kufa, wote hapa duniani ni wageni, na wapitaji twapita kama vivuli.
umakini mkubwa wa Mwanadamu unatakiwa upelekwe kwenye kifo cha milele baada ya hukumu ya haki siku ya mwisho sio hivi vya mpito na vya muda mfupi.

CC
" Kwani sisi tu wageni mbele zako, na wasafiri, kama walivyokuwa baba zetu wote; ni kama kivuli siku zetu duniani, wala taraji ya kukaa hapana" 1 nyakati 29:15
 
Ninapata jumbe mbalimbali zingine zinazunguka katika mitandao ya kijamii za kuniambia nijihadhari kuwa kuna watu wametoka mwanza kuja kunidhuru wakiwa na gari aina ya NOAH silver T 494 DDU
kwamba wananivizia kwa mujibu wa watoa taarifa

Ninapenda kuwajuza kuwa niko kijijini hapa NYABITOCHO nikiwa kwenye matanga ya mdogo wangu SUGUTA CHACHA

Mpaka sasa hajazikwa kama wanatamani kuniondoa kwa sababu yoyote nisiyoijua wakisoma ujumbe huu wajuwe kuwa siogopi kufa
Maana MUNGU ANAJUA NITAKAA WAPI
hiyo gari kwanini isipigwe kiberiti tujue moja ?
 
Mungu hukaa na watu wenye roho zilizotubu.
ni hatari sana mwanadamu kutembea kifua mbele akiwa na dhambi zisizotubiwa.

ni hayo tu, kuhusu Kufa, wote hapa duniani ni wageni, na wapotaji twapita kama vivuli.
umakini mkubwa wa Mwanadamu unatakiwa upelekwe kwenye kifo cha milele baada ya hukumu ya haki siku ya mwisho sio hivi vya mpito na vya muda mfupi.

CC
" Kwani sisi tu wageni mbele zako, na wasafiri, kama walivyokuwa baba zetu wote; ni kama kivuli siku zetu duniani, wala taraji ya kukaa hapana" 1 nyakati 29:15
Umeandika vzuri......
Swali Kwani Hvi TL lile Tukio alijitengenezea au maana na kabla alito taarifa za kufatiliwa na farasi Mweupe na hakuna action yoyote iliyochukuliwa kwake kumuwekea ulinzi mpk akakutana na balaa hilo

Ova
 
Umeandika vzuri......
Swali Kwani Hvi TL lile Tukio alijitengenezea au maana na kabla alito taarifa za kufatiliwa na farasi Mweupe na hakuna action yoyote iliyochukuliwa kwake kumuwekea ulinzi mpk akakutana na balaa hilo

Ova
aulizwe mwenyewe mkuu anaweza kuwa na maelezo mazuri kuliko sisi wapiga domo huku mitandaoni.
 
"Basi, utujulishe kuzihesabu siku zetu, tujipatie moyo wa HEKIMA.''
 
Ninapata jumbe mbalimbali zingine zinazunguka katika mitandao ya kijamii za kuniambia nijihadhari kuwa kuna watu wametoka mwanza kuja kunidhuru wakiwa na gari aina ya NOAH silver T 494 DDU
kwamba wananivizia kwa mujibu wa watoa taarifa

Ninapenda kuwajuza kuwa niko kijijini hapa NYABITOCHO nikiwa kwenye matanga ya mdogo wangu SUGUTA CHACHA

Mpaka sasa hajazikwa kama wanatamani kuniondoa kwa sababu yoyote nisiyoijua wakisoma ujumbe huu wajuwe kuwa siogopi kufa
Maana MUNGU ANAJUA NITAKAA WAPI
Hizo Drama zimechosha
 
Ninapata jumbe mbalimbali zingine zinazunguka katika mitandao ya kijamii za kuniambia nijihadhari kuwa kuna watu wametoka mwanza kuja kunidhuru wakiwa na gari aina ya NOAH silver T 494 DDU
kwamba wananivizia kwa mujibu wa watoa taarifa

Ninapenda kuwajuza kuwa niko kijijini hapa NYABITOCHO nikiwa kwenye matanga ya mdogo wangu SUGUTA CHACHA

Mpaka sasa hajazikwa kama wanatamani kuniondoa kwa sababu yoyote nisiyoijua wakisoma ujumbe huu wajuwe kuwa siogopi kufa
Maana MUNGU ANAJUA NITAKAA WAPI
Kuishi ni Kristo na kufa ni Faida,
 
Ninapata jumbe mbalimbali zingine zinazunguka katika mitandao ya kijamii za kuniambia nijihadhari kuwa kuna watu wametoka mwanza kuja kunidhuru wakiwa na gari aina ya NOAH silver T 494 DDU
kwamba wananivizia kwa mujibu wa watoa taarifa

Ninapenda kuwajuza kuwa niko kijijini hapa NYABITOCHO nikiwa kwenye matanga ya mdogo wangu SUGUTA CHACHA

Mpaka sasa hajazikwa kama wanatamani kuniondoa kwa sababu yoyote nisiyoijua wakisoma ujumbe huu wajuwe kuwa siogopi kufa
Maana MUNGU ANAJUA NITAKAA WAPI

Nadhani kuna Watu wanaugua Ugonjwa mpya wa akili ila wao yawezekana hawajijui na kuna hatari ukawaathiri sana.
 
Ukitaka kuona watu wa chadema ni.majuha,mtumie text unafuatiliwa na gari fulani,weka hata namba za gari ya kwake,utaona hata sekunde haichukui lijamaa limesharuka mtandaoni
 
Huyu nae ANATAFUTA UMARURUFU WA KIJINGA TU......eti nae anainterejensia mpaka ANATAJIWA NA NUMBER KABSA YA GARI.....HUU NI UJINGA WA HALI YA JUU MNO.....
chadema imeharibu sana VIJANA WAKE JUU YA HAKA KA WIMBO KAO KA KUFATILIWA NA WATU WASIOJULIKANA.....
afu na wewe so CALLED MWANAHABARI HURU ebu jistukie wakati mwingine....
 
Ninapata jumbe mbalimbali zingine zinazunguka katika mitandao ya kijamii za kuniambia nijihadhari kuwa kuna watu wametoka mwanza kuja kunidhuru wakiwa na gari aina ya NOAH silver T 494 DDU
kwamba wananivizia kwa mujibu wa watoa taarifa

Ninapenda kuwajuza kuwa niko kijijini hapa NYABITOCHO nikiwa kwenye matanga ya mdogo wangu SUGUTA CHACHA

Mpaka sasa hajazikwa kama wanatamani kuniondoa kwa sababu yoyote nisiyoijua wakisoma ujumbe huu wajuwe kuwa siogopi kufa
Maana MUNGU ANAJUA NITAKAA WAPI
Una mihemko mpaka unakera sometimes!.
 
Back
Top Bottom