Cha asubuhi sitaki, labda akaoge kwanza

hahaha mapenzi ni dirty au clean game ila usafi muhimu jamani wengi wanalalaga bila kupiga mswaki au wanavaa minguo mizito lazima mambo yawe magumu usafi muhimu
Asante kwa kuunga mkono hoja mkuu. Mtu kapiga balimi halafu alale asubuhi anataka denda! Never
 
Hata cha usiku wewe mweke pembebi tu halafu mabrotherman wakijitwisha mke usipige kelele.
 
Acha uwongo wewe. Unaokota walevi huko mitaani wanalala mdomo wazi na kutoa udenda basi unadhani kila mtu anatoa udenda anapolala.
Hahaha! Ungejua class yangu wala usingesema hayo. Siyo wa Maji Matitu -Mbagala Kiburugwa mm.
 
Hahaha! Ungejua class yangu wala usingesema hayo. Siyo wa Maji Matitu -Mbagala Kiburugwa mm.


Kama ungekuwa wa hivyo mbona unaokota majitu yanayotoa udenda na kunuka jasho na mdomo? Hao unaowapata hawajui umuhimu wa usafi au kitu gani?
 
Kama ungekuwa wa hivyo mbona unaokota majitu yanayotoa udenda na kunuka jasho na mdomo? Hao unaowapata hawajui umuhimu wa usafi au kitu gani?
Ni jiwe tu limetupwa gizani
 
ivi balimi ni sawa n.a. chibuku au mbona zinasakamwa sana[emoji3][emoji3] coz wanywaji wa chibuku ukiwaangalia tu ni burudani

Sent from my LG-H500 using JamiiForums mobile app
Balimi na chibuku ndiyo mle mle tu mkuu. Moja haina TBS nyingine ina TBS. Lkn ni kitu mile kile
 
Kumbe wewe ukilala hutoi jasho, hunuki mdomo,hutoi udenda!!! Sio anakulalia ni mnalaliana, ndege wafananao huruka pamoja. Pambaneni na hali zenu
Wanukaji hulaliana sio!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…