Cha asubuhi sitaki, labda akaoge kwanza

Mmh! Naona umefunguka balaa! Hatupaswi ku-personalize mada za JF.
 
Mmmh acha na akiba ya maneno. Ila inaonesha mu wachafu fulani hivi

Ukifanya si unatawaza. Au unarundika uchafu?
 
Umeona eeh!??
Mkiwa wasafi mnakuwa na uhuru wa kuichezea miili yenu sehemu yoyote kwa uhuru. Uko na mwenzio unataka "kumla" ulimi mara ananuka pombe au sigara au kikwapakinanuka kama ile harufu ya kwenye nyumba/chumba kile maarufu, stim lazima zitatimka!
 
Akikua ataacha. Unajua ukiwa 20s you think you own the world....30s akili zinaanza kuchangamka...40 na kuendelea ndio yale mambo ya bora ninacho kuliko kulala peke yangu.
Kabisa Mkuu, umri wake bado
 

Usafi ni muhimu kwa wote, sema napata mashaka na jinsia ya mtoa Uzi. She/he always sound like HE to me sorry..!
 
Wew Mi Nimekurupuka Alfajir Mashine Inadai

Zen Uniletee Mbwembwe Zako Wew Patachimbika Kwa Vidole
 
Mimi nipo upande wako Dada. Usafi ni muhimu sana kwenye suala mapenzi.

Utakuta mtu anapanda kitandani hajaswaki wala hajaoga. Huwa najiuliza inakuaje ikifika asubuhi pale mnapoongeleshana mkiwa bado ndani ya shuka!? Harufu inayotoka hapo si inakua ya ajabu.

Jamani, hata kama ni ndoa, basi tuzitumie ndoa zetu kuhakikisha wenza wetu wanakua wasafi hasa kwenye suala la mwili. Wakati mwingine unaweza ukakuta mmemaliza kugegedana, badala ya kwenda kuoga au kujisafisha kwa mwanamke, unakuta analala hivyo hivyo. Hebu jiulize papuchi utakua na hali gani mpaka kufika hiyo asubuhi?
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…