Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Certification of certificates

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by zethumb, Jul 27, 2012.

  1. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Wana JF polen na swaumu! je naomba kufahamishwa kuna husiano gani kati ya mtu kutoitwa kwenye usaili na kutocertify vyeti mfano kwa wakili? au mtu kutocertify vyeti yaweza kumnyima fursa kuitwa kwa interview?
     
  2. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,837
    Likes Received: 1,335
    Trophy Points: 280
    Mkuu ktk tangazo kama walikutaka ufanye hivyo nadhani itakufanya ukose sifa.
     
  3. Y

    YOSAYOSA Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inamaana ukifanya hivyo unakuwa nauhakika wa kupata kazi au huu ni mwendelezo wa kuendelea kutuchukulia hata hizi hela kidogo tulizo nazo,lakin nakushauri fata wanachotaka,sijui ni kweli waliosema "mtaka cha uvunguni sharti ai............
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,545
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    kwa mfano kisutu kucertify vyeti ni bure ila kinondoni ukiwa mzembe hata 20K zitakutoka..
     
Loading...