Certificate in Pharmaceutical Sciences -Je Wajua?


Masiya

Masiya

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,422
Likes
3,933
Points
280
Masiya

Masiya

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,422 3,933 280
Wana jukwaa leo nilikuwa napitia NACTE Guide Book ya Afya 2018/19 nikijielekeza kwenye Basic Technicians Certificate (Level 4) na Technicians Certificate in Pharmaceutical Sciences. Nilicho ona huko kuna vyuo viwili tu vinavyotoa Basic Certificate-PARADIGMS COLLEGE OF HEALTH SCIENCES - DAR ES SALAAM (REG/BMG/033) - Private na TANDABUI INSTITUTE OF HEALTH SCIENCES AND TECHNOLOGY (REG/HAS/117). Kilachuo kina chukua wanafunzi 200 kwa mwaka mmoja. Ada ni 2.8m na 3.0m. Hawa wanataka 4 passes F4 pamoja na Chemistry na Biology.

Kundi la pili ni la vyuo vitano mwanafunzi anadahiliwa kuchukua Technicians Certificate in Pharmaceutical Sciences (Level 4 and 5 kwa pamoja) kwa miaka 2. Vigezo ni F4 kupasi masomo manne (D's) pamoja na Chemistry na Biology. Ufaulu wa hesabu na english ni added advantage,

Kundi la tatu ni vyuo 14 vinavyotoa Technicians Certificate in Pharmaceutical Sciences (Level 5 NTA) ambavyo ukidahiiwa unatakiwa uwe na (i) Pass 4 pamoja na Chemistry na Biology NA (2) NTA Level 4 Certificate in Pharmaceutical Sciences.

Kwa hiyo hili kundi la tatu (vyuo 14) linategemea wanafunzi kutoka kundi la kwanza kwanza (vyuo 2). Na hii nafikiri ndio inafanya ada za kundi la kwanza kuwa kubwa 2.8-3m kwa mwaka mmoja. Wakuu hii pyramid ya hivi vyuo imekaaje?
 
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
1,557
Likes
2,139
Points
280
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
1,557 2,139 280
Hapa kuna mkanganyiko lakn naona wadau huwa wanapita kimya
 
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
1,557
Likes
2,139
Points
280
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
1,557 2,139 280
Wajuvi wa mambo saidieni vijana jaman
 
lycy

lycy

New Member
Joined
Feb 10, 2019
Messages
1
Likes
0
Points
3
lycy

lycy

New Member
Joined Feb 10, 2019
1 0 3
Write your reply...hivi ukisoma basic technician pharmaceutical science utafanya kazi gan?
 
advocate kiza

advocate kiza

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
233
Likes
69
Points
45
advocate kiza

advocate kiza

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
233 69 45
Write your reply...hivi ukisoma basic technician pharmaceutical science utafanya kazi gan?
Hakuna Kazi Atafanya Mtu Mwenye Cert Kwenye Dunia Ya Leo,
 
D

Dpkmbaba

New Member
Joined
Oct 13, 2018
Messages
1
Likes
0
Points
3
D

Dpkmbaba

New Member
Joined Oct 13, 2018
1 0 3
Write your reply...kwahy bongo nzima vyuo vinavyotoa basic technical certificate ni viwili tu?
 

Forum statistics

Threads 1,274,719
Members 490,791
Posts 30,522,373