Cdm mp, | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cdm mp,

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by IsayaMwita, Jul 1, 2012.

  1. IsayaMwita

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,123
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wabunge wa chadema, hiki ndicho kipindi cha kususia bunge, madaktari wapo kwenye mgomo, ndg zetu wanaendelea kufa. kwa kukosa matibabu Spika hataki mjadala wa madaktari ujadiliwe...., na kwa kuwa hili la Dr UL nalo ni la kitaifa, hapa sasa wabunge wangu tusimame imara kwa hili ili madaktari wanachokidai wasikilizwe,
     
  2. IsayaMwita

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,123
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tutafakari
     
Loading...