CCNA/CCNP/CCIE Tutorial

CCNA/CCNP/CCIE Tutorial

Heshima kwako mkuu, natumai unaendelea kutumia nafasi yako kuelimisha umma,
mzee naomba kwa sana nami nineemeke katika hizi nondo za CCNA/CCNP, hata kama nimechelewa naomba unizingatie tafazali, nitumie ktk mail yangu compuwitz@gmail.com.

Nitashukuru vilivyo.

Zantel katika ujenzi wa jamii forum.
 
Mie hata sina cha kuomba kwa kilogwe ila ni kumshukuru kilogwe na Invisible popote pale walipo katika kufanikisha vijana wenye uchu na maendeleO/waliowekeza kwenye IT.
Nimefanikiwa kupata CD tuseme nzima ya MCDBA...Kwa kweli nishidwe kusoma mwenyewe tu.Kilogwe uko china udumu...
I hope baaada ya miezi miwili ni seat kwa mitihani ya kwanza...nami niwe kwenye list ya wale nguli wa MCDBA.
 
Haina noma Buswelu,Hiyo ndio siri ya maendelo ya Wachina,hatukuja huku kuangalia magorofa ila ni kujifunza kivipi wenzetu wanapiga hatua,kuchukua yale mema na kuwaachia yale mabaya yao.Kaka Zantel naangalia ni jinsi gani ya kukusaidia so stay tuned.Nimepata e mail yako usiwe na wasi.i will back to ya!
Big up mzee Invisible kwa kutupa haka kijiukumbi.
 
wakubwa kwakuwa ni kazi kidogo kutuma kwa mdondo so nitakula pozi kidogo ili watu wajikusanye then nikituma nitume kwa mara moja kwani nimekuwa nikituma zaidi ya mara tano.By the way NIpo njiani katika kutafuta njia mbadala ya kushare haya materials so stay tuned.
 
Hi Mkuu
Naona cku hizi umekuwa adimu hapa nyumbani, au buku limekomaa?
Kwa hisani yako nitafutie CCNP & MCDBA, email nakumbuka unayo (aljunior6@hotmail.com)

All the best man
 
tumia alcohol mkubwa.ila angalia usilewe....
 
wakubwa nimeshatuma kama mara tatu hivi so kama kuna ambao tayari walishanyonya basi tusaidiane wazee kuwatumia wenine,Nilichogundua kuwa wabongo wengi tuna uchoyo wa Elimu ndio hata maana maprof huwa wanabania watu ili wasiongezeke.'
Kumbuka utashindana namtu kwa nini unajua sio nini unacho wazee,kama upo Tz si unaweza hata ukaburn then ukampa mtu? kama upo abroad Internet ni bei chee so unaweza kumtumia mtu kwenye e mail.MCDBA kaka Buswelu amesikia maombi yako na atakutumia.
Kwa leo...
 
wakubwa nimeshatuma kama mara tatu hivi so kama kuna ambao tayari walishanyonya basi tusaidiane wazee kuwatumia wenine,Nilichogundua kuwa wabongo wengi tuna uchoyo wa Elimu ndio hata maana maprof huwa wanabania watu ili wasiongezeke.'
Kumbuka utashindana namtu kwa nini unajua sio nini unacho wazee,kama upo Tz si unaweza hata ukaburn then ukampa mtu? kama upo abroad Internet ni bei chee so unaweza kumtumia mtu kwenye e mail.MCDBA kaka Buswelu amesikia maombi yako na atakutumia.
Kwa leo...

mkuu sijapata kitu hapa eng221078@gmail.com
 
Sir i hope your alive and good, vipi huwezi share nasi kwani hii ni 2020!
 
Back
Top Bottom