CCNA/CCNP/CCIE Tutorial

CCNA/CCNP/CCIE Tutorial

Kilongwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Posts
423
Reaction score
116
Wakubwa kama nilivyoahidi kuwa sitokuwamchoyo wa material kwani mimi nina imani watu tunashindani kwa nini unajua bali si nini unacho,si unakumbuka maprof wa kibongo wana usemi tukimpa kila mtu uprof si tutajazana.
Baada ya porojo,nina tutorial mwanana mno,naweza sema among the best za kuanzia CCNA hadi CCNP,ukiwa na hizi pamoja na muda basi wewe unachozubiri ni kuwa geek tu,nadhani watu wa SQL mutalikubali hili.
Kama kawaida ya rule of the game,tuma maombi yako kwa robot08@qq.com,ila kwa kila file ninalotuma litakaa hewani kwa wiki,baada ya hapo tutasameheana kwani ninatumia server ninayohostia website yangu,
Penye nia Pana Njia
 
Kilongwe , nakubaliana na wewe kama una educational material .Lakini kwa paste ya Jeanne The Psychic, thats over the top.
Sawa na kwenda Mlingotini kuagua!
 
Wakubwa kama nilivyoahidi kuwa sitokuwamchoyo wa material kwani mimi nina imani watu tunashindani kwa nini unajua bali si nini unacho,si unakumbuka maprof wa kibongo wana usemi tukimpa kila mtu uprof si tutajazana.
Baada ya porojo,nina tutorial mwanana mno,naweza sema among the best za kuanzia CCNA hadi CCNP,ukiwa na hizi pamoja na muda basi wewe unachozubiri ni kuwa geek tu,nadhani watu wa SQL mutalikubali hili.
Kama kawaida ya rule of the game,tuma maombi yako kwa robot08@qq.com,ila kwa kila file ninalotuma litakaa hewani kwa wiki,baada ya hapo tutasameheana kwani ninatumia server ninayohostia website yangu,
Penye nia Pana Njia
Good idea bro,unaonaje kama ukiweka hapa JF tukanyonya from here si unajua mambo ya Identity mkuu.
 
Good idea bro,unaonaje kama ukiweka hapa JF tukanyonya from here si unajua mambo ya Identity mkuu.
Please nitumie kupitia email ile ile.
 
Last edited:
MKuu haiwezekani kuiweka hapa kwani ka mfano faili moja huwa ni kama 1GB sasa si utafanya link yenyewe yote iwe down mkuu,na vlevle kwenye forum huwezi kuwapa watu riksa ya kuweka vitu vikubwa mno,kwa mfano mimi kwenye forum zote ambazo huwa ninazidesign au kuzimanage huwa naweka max ni 1.5MB,utanipata hapo.
Kuhusu identity,kwakuwa wanaohitaji ni watu wa IT,basi unaweza tumia proxy ili ufiche IP yako kimtindo,by the way sisi watu wa IT huwaga hatupigi sana ngenga,
Ushauri,unaweza ukawa na ID mbili,moja ni ya kazi na moja ni ya kupigia ngenga ambayo hutotaka mtu aijue,ushauri tu wakuu.
La msingi mabalo bado ninalifanyia kazi ni kuwa na website ya KISWAHILI ambayo itakuwa ni source ya info,huku china website za material zote ni kichina 100%,hukuti ngeli,na zinakuwa zimelindwa kinoma tena serikali inajua,
Watu wa IT jamani tufikirie njia ya kulitatua hili kama halipo kwani inawezekanakuna website kama hiyo ila mimi sifahamu,nakumbuka kuna mwalimu wangu aliwahi kuniambia 你要做黑客应该算了你的生活。
wale wote walionitumia e mails zao,CCNP full sylabus(BSCI,BCMSN,ONT&QoS na ISCW ),2008 edition toka Nuggets itakuwa hewani baada ya kama saa moja,baada ya wiki moja nitalifuta hilo file,then kesho nitawamwagia mambo ya CCIE toka IP Expert.
Penye nia pana njia.
 
Kilongwe,
Unaonaje uki-burn hizo studying material kwenye CD au DVD ukawatumia wanafunzi kadhaa walioko kwenye vyuo? It will be cheaper to pay someone 5000 so that she can make you a copy, than to download it from the net.
Ukiwatumia copy baadhi ya member humu nao wapeane copy, sidhani kutakuwa na utata.

What do you think?

🙂
 
MKuu haiwezekani kuiweka hapa kwani ka mfano faili moja huwa ni kama 1GB sasa si utafanya link yenyewe yote iwe down mkuu,na vlevle kwenye forum huwezi kuwapa watu riksa ya kuweka vitu vikubwa mno,kwa mfano mimi kwenye forum zote ambazo huwa ninazidesign au kuzimanage huwa naweka max ni 1.5MB,utanipata hapo.
Kuhusu identity,kwakuwa wanaohitaji ni watu wa IT,basi unaweza tumia proxy ili ufiche IP yako kimtindo,by the way sisi watu wa IT huwaga hatupigi sana ngenga,
Ushauri,unaweza ukawa na ID mbili,moja ni ya kazi na moja ni ya kupigia ngenga ambayo hutotaka mtu aijue,ushauri tu wakuu.
La msingi mabalo bado ninalifanyia kazi ni kuwa na website ya KISWAHILI ambayo itakuwa ni source ya info,huku china website za material zote ni kichina 100%,hukuti ngeli,na zinakuwa zimelindwa kinoma tena serikali inajua,
Watu wa IT jamani tufikirie njia ya kulitatua hili kama halipo kwani inawezekanakuna website kama hiyo ila mimi sifahamu,nakumbuka kuna mwalimu wangu aliwahi kuniambia 你要做黑客应该算了你的生活。
wale wote walionitumia e mails zao,CCNP full sylabus(BSCI,BCMSN,ONT&QoS na ISCW ),2008 edition toka Nuggets itakuwa hewani baada ya kama saa moja,baada ya wiki moja nitalifuta hilo file,then kesho nitawamwagia mambo ya CCIE toka IP Expert.
Penye nia pana njia.
Pa1 mkuu haya mambo mageni u know what i mean.......Nilikuwa na ID mbili nikawa nasahau password nikaona isiwe taabu natumia moja tu.

Nirushie kwenye ID hiyo hapo juu mkuu nitashukuru sana.
 
Last edited:
Kutuma inawezekanika ila utata unakuja kwenye Bank yetu ya posta,kwa kutumia DHl kidogo gharama inakuwa kubwa kwa huku ambapo itanilazimu nitumie kitu si chini ya dola mia kadhaa kwa kilo kadhaa,na ikumbukwe ni watu wengi mno wanahitaji.huo ndio utata.By the way nataka kusema sorry for my empty promise kwani nilipromise jana CCNP itakuwa hewani lakini sikufanya hivyo,hii ni kutokana nilishikwa na mimbonji kiaina.Sasa ndio naupload,baada ya dakika 24 watu wote watafaidi.
 
Haya wakuu,nondoz zimo kwenye mails zenu.Nimetuma link kwa watu 11 kama nilivyopokea e mails zao.pia nimewawekea Simulator ambayo ni babkubwa mujifaidi.Hakiyamungu mambo matamu haya.Thanks Admin kwa kutuwekea JF.
 
Nimekupata kachaa nakishusha kitu tratiibu.....uzuri gns3 allready nilikuwanayo.......ubarikiwe ungekuwa karibu ningekupiga ofa ya mbege.
 
Kilongwe shukrani sana.

Je waweza kutumia BCC (blind copy) wakati unatuma hizo nondo? Si unajua tena mambo ya privacy.......kwa wanaotumia real addresses.

Thanks again.
 
Mkubwa nilipenda hilo lakini si unajua hii service haina hiyo function,sasa sijui niwasaidiaje watu kama ninyi.Ok.kwa wale ambao wanahitaji privacy naomba waniandikie hilo kipindi unanitumia e mail yako, ila please fanya hivyo pale ambapo ni kweli ina ulazimu mno.Kumbuka mimi bado ni mwanafunzi na nina mambo mengi na nafanya hivi kwa ajili ya kusaidiana so lazima tuwe fair kwa pande zote.Panapohitajika nitakutumia peke yako la kama haina ulazimu basi nizitume kwa pamoja.Kwa sasa kuna kitu kuhusu Wireless ndio kinaupload,sooon mutafaidi madude.
 
Wakubwa,lile faili la wireless toka learnkey ni kubwa mno,nililiupload nikakuta server unreachable,ni kama 4GB,so ninafikiria njia ya kuwafikia wahusika,hivyo nitaireplace na Tutorial za CCNA toka Learnkey,hizi ndio tutorial zilizonifanya niipende Networking kwani jamaa anaweza kufundisha na huna haja ya kwenda Center yoyote ili kufaulu CCNA,Ninakuhakikishia hili,CCNA haihitaji practical zozote kubwa sana wakuu so baada ya kudownload hizi tutorial then ukakaa chini utakuja kuniambia.
Kwa waliojaribu kudownload CCNP je mulifanikiwa?

Nilianza na CCNP kwakuwa nimeona CCNA kwa wabongo wengi ni common,so nikaamua kuwaamsha kidogo kwa CCNP,ni mambo ya CC,haha.
NIkiupload nitawastua wakuu
 
Wakubwa kama nilivyoahidi kuwa sitokuwamchoyo wa material kwani mimi nina imani watu tunashindani kwa nini unajua bali si nini unacho,si unakumbuka maprof wa kibongo wana usemi tukimpa kila mtu uprof si tutajazana.
Baada ya porojo,nina tutorial mwanana mno,naweza sema among the best za kuanzia CCNA hadi CCNP,ukiwa na hizi pamoja na muda basi wewe unachozubiri ni kuwa geek tu,nadhani watu wa SQL mutalikubali hili.
Kama kawaida ya rule of the game,tuma maombi yako kwa robot08@qq.com,ila kwa kila file ninalotuma litakaa hewani kwa wiki,baada ya hapo tutasameheana kwani ninatumia server ninayohostia website yangu,
Penye nia Pana Njia


Aksante sana mkuu, kwa moyo wa kutaka kuwaendeleza watu wa jamii yako tz. naomba unirushie hayo material yote. hata mie nikifanikiwa kuyapata naweza kuyaweka kwenye dvd ili waliopo bongo wazipate kwa urahisi
nitumie kwenye " panganitanga@gmail.com.
big up sana bro!!!
 
Kilongwe,
Unaonaje uki-burn hizo studying material kwenye CD au DVD ukawatumia wanafunzi kadhaa walioko kwenye vyuo? It will be cheaper to pay someone 5000 so that she can make you a copy, than to download it from the net.
Ukiwatumia copy baadhi ya member humu nao wapeane copy, sidhani kutakuwa na utata.

What do you think?

Kutuma inawezekanika ila utata unakuja kwenye Bank yetu ya posta,kwa kutumia DHl kidogo gharama inakuwa kubwa kwa huku ambapo itanilazimu nitumie kitu si chini ya dola mia kadhaa kwa kilo kadhaa,na ikumbukwe ni watu wengi mno wanahitaji.huo ndio utata.By the way nataka kusema sorry for my empty promise kwani nilipromise jana CCNP itakuwa hewani lakini sikufanya hivyo,hii ni kutokana nilishikwa na mimbonji kiaina.Sasa ndio naupload,baada ya dakika 24 watu wote watafaidi.

Yes, that is a challenge



Aksante sana mkuu, kwa moyo wa kutaka kuwaendeleza watu wa jamii yako tz. naomba unirushie hayo material yote. hata mie nikifanikiwa kuyapata naweza kuyaweka kwenye dvd ili waliopo bongo wazipate kwa urahisi
nitumie kwenye " panganitanga@gmail.com.
big up sana bro!!!

Now, that is the spirit!
 
Back
Top Bottom