Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yapanga kuwarudishia vijana imani kwake?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by msnajo, Apr 16, 2011.

  1. m

    msnajo JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    CCM wanajipanga kuwanasa vijana na kuwarudishia iman iliyopotea. Wanajisafisha na kuendelea kujipanga. SWALI, "VIJANA GANI WANAKAMATWA"? Ambao wana haja ya kuendelea kufanywa watoto?. Days are numbered, hata wafanye nini, hakuna imani tena. Ukifa umekufa, huwezi kufa mara mbili. RIP CCM.
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ..Mkuu wapo vijana waliopigwa ngazi kwenye bongo zao,soon utawaona wanaanza kuvaa vinguo vya rangi za kijani...wanafanana na akina Shigella............................
     
  3. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,002
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Vijana gani? Pinda alisema vijana wa vyuoni wasijihusishe na maswala ya siasa, eti waachwe wasome! Hajui kuwa vijana vyuoni ndio chem chem ya mabadiliko?
     
  4. C

    Campana JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Namfahamu kijana mmoja alikuwa na nyodo na mapenzi sana ktk CCM - mara kaongoza ufunguzi wa kijiwe (shina la wakereketwa), mara kaacha shule ili asimamie mambo ya CCM (uwakala wa chama ktk uchaguzi) etc. Cha moto alikiona matokeo ya kidato cha nne yalipotoka (div 0). Baada ya tukio hilo akawa mdogo kama kidonge cha usingizi.

    Vijana wengi wanaounga mkono CCM hawajitambui, wanahitaji ukombozi wa kifikra.
     
  5. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mimi kijana, nawashangaa sana CCM. Watakaodanywa na CCM watakuwa wana ukilema wa akili.
     
  6. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,604
    Likes Received: 690
    Trophy Points: 280
    Hao wazee wakomunisti wapuuzi sana, imani gani wanayoongelea? wakifanya home work yao imani itarudi yenyewe wala haiitaji kupiga propaganda.

    Wazee wapuuzi sana, wameshika serikali bado wanalalmika imani, wapuuzi sana na wakiwa wapinzani watasema nini? wapuuzi sana hawa wazee
     
  7. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda wanawaongelea vijana wao wanao walea huko majumbani kwao,sio sisi tuliojaa sumu hatutaki kusikia ujinga wa chama cha matapeli,shame on dem.
     
  8. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,676
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wale walioletwa Karimjee Juzi
     
  9. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,651
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sure Mwanajamii, kuna mifano mingi sana we cheki hata UVCCM wamejaa watu wa namna gani?? Asilimia kubwa ni vilaza waliojaa ndoto za kupewa u-DC na maslahi kwenye makundi ya wazee... Pia jingine, kijana imara mwenye kujenga hoja na utashi wa kisiasa za kiharakati katika kulikomboa taifa huwezi ukashabikia chama (ccm) ambayo IMESHINDWA kujenga taifa imara, pamoja na utajiri wote wa nchi hii na so called amani kwa miaka 50 sasa.
     
  10. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Chama cha magamba watahaha sana..kijana wa kitanzania wa leo anaekua anaona maisha yalivyo magumu na nchi iko mikononi mwa chama cha magamba si rahic kumconvise ajiunge nacho..mchaw wa ccm ni hali ngumu ya maisha ya watanzania waliyonayo...huduma za afya ni duni...ukosefu wa ajira huku nchi ina fursa kibao kama madini, mito, maziwa, ardhi yenye rutuba na mengineyo mengi..wao wananeemeka na ufisadi huku wengi wakiumia..nimekua nikiiona hiyo hali kama kijana..mtaji walionao ccm ni ukosefu wa maarifa walionao watanzania wengi hasa wa vijijin wanaonunulika kwa vipande vya khanga na kofia...Ipo siku hiki chama kitakufa na ndiko kinakoelekea...nakiombea kife kifo chema kwa sababu ndio obstacle kwa maendeleo ya watanzania...RIP chama cha magamba.
     
  11. c

    chui New Member

    #11
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo si ukilema wa akili! Hawa wana akili timamu ila tatizo ni umasikini uliopita kipimo! Si mnajua masikini hufuata kila analopanga tajiri yake?
    Kuwakomboa hawa ni kuondoa gap kat ya watoto wa watajiri 'fisadi' na wale wa walala hoi
     
Loading...