CCM yakiri serikali yake kuuza nchi kwa wageni

CCM yakiri serikali yake kuuza nchi kwa wageni

Mutabora

Member
Joined
Apr 29, 2010
Posts
45
Reaction score
4
Wiki moja baada ya raia wa Burundi kuwaua Watanzania sita wilayani Ngara mkoani Kagera,CCM kimesema viongozi wa serikali wameuza nchi kwa raia wa kigeni.

Hiyo ni kauli ya Mwenyekiti wa chama hicho mkoani Kagera Costansia Buhiye aliyoitoa wakati akijibu malalamiko ya wananchi wa kata ya Kabanga waliodai raia wa Burundi wamepatiwa ardhi kinyemera na viongozi wa serikali.

“Ni hatari kwa viongozi wanaotekeleza ilani ya chama kuamua kuuza nchi kwa wageni, CCM na serikali yake haitakubali kuuzwa hata kipande cha ardhi ,tumevua gamba kwa kuonyesha matendo mema na kuacha uongozi wa mazoea”sehemu ya nukuu ya mwenyekiti huyo ambaye pia ni mjumbe wa kamati kuu(CC)
 
Nenda kisarawe huko,mwekezaji kapewa hekari mia 8,analima mibono,raia wanalalamika hawajapewa fidia.....jana bbc waliirusha hiyo habari
 
Mie nawaambieni hii serikali ya CCM ni uozo mtupu watanzania mnapakwa mafuta kwa mgongo wa chupa na mbiu ya Amani wakati wenzenu wanatafuna utajiri wa nchi hii kadri wanavyopenda, nyie mnabaki na amani na umaskini mkubwa. FUKUZA CCM TIMUA Magamba hukoo rudisha kila kitu chetu kutoka kwa walioiba, funga wote waliohusika na mikataba mibovu halafu tunaanza upyaaaa kuipanga nchi yetu, lkn tuikenua meno tuu eti nchi ina amani wakati tunabaki maskini wa kutupwa akina RACHEL wanapeta tu. FUKUZA CCM SASA KWA MAENDELEO THABITI!
 
Wewe mkulima mzawa mlalahoi unauziwa square meter moja sh 24000!!!
 
Back
Top Bottom