CCM yakiri kupoteza viti 51


mdoe

mdoe

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
436
Likes
0
Points
33
mdoe

mdoe

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
436 0 33
Sio migogoro ya kura za maoni. Tumewachokaaaaaaa. Na tusidanganyane na hiyo 78...%. CCM inataka kutuandaa kwa ushindi mkubwa uliotokana na uchakachuaji.
 
K

Konaball

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
2,484
Likes
1,050
Points
280
K

Konaball

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
2,484 1,050 280
mbona hiyo attachment aipo mkuu
 
MIUNDOMBINU

MIUNDOMBINU

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2010
Messages
452
Likes
25
Points
45
MIUNDOMBINU

MIUNDOMBINU

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2010
452 25 45
Ccm ni dudu baya liumaro
 
Not_Yet_Uhuru

Not_Yet_Uhuru

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,305
Likes
8
Points
0
Not_Yet_Uhuru

Not_Yet_Uhuru

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,305 8 0
CCM Imenyea debe...hadi Al Sahaf (msemaji wa Sadaam) anaanza kukiri?

Hii inatukumbusha thread yangu ya jana alipoanza kukiri akihojiwa na Redio Sauti Ya Ujerumani...post ipo chini..

Yule jamaa anayefanya propaganda hewa kwa JK kwa kujifanya haoni kama kuna kibano chochote mbele ya chama chake na JK wake kwa style ile ile ya jamaa aliyekuwa staa wa propaganda kwa Sadaam wakati wa vita ya ghuba aliyeitwa Al Shahaf, ambaye hata siku moja hakuwahi kukiri baghdad ilikuwa inatekwa, imejidhihirisha leo. kama kawaida yake na Kinana, kila CCM na JK wanapopata kibano, leo kwa mara ya kwanza amekiri kipigo deutche welle-radio ujerumani, kasema kichapo wanachopata wabunge na mawaziri wa JK ni kawaida ktk uchaguzi na hivyo wao wanayapokea na kukubali. ukweli ndio huo. wapo tayari sasa kupokea maumivu zaidi, hata JK inabidi alione hili, aanze kuungana na ustaarab kama wa Seif kule Zenj. aachane na akili za kizamani za uchakachuaji...Maana hiyo imeshakuwa style muflis na ita-backfire hakia nani!
nawasilisha
Bado Makambaa.....
 
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2010
Messages
838
Likes
8
Points
0
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2010
838 8 0
Kudadadeki na bado vingine zaidi ya 100, mwaka huu ni Bunge la wenye akili. sasa wameanza kuisoma kimoyomoyo maumivu makaliiiii kama kukata mfupa bila ganzi. Tunafanya makamuziii ile mbaya. Mwaka huu ndio wa mwisho kwa wabunge wa sisiemu mwka 2015 wataambulia zero. yaani sifuri.
 
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
859
Likes
2
Points
0
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
859 2 0
Chama kinapoteza jimbo pale inapokuwa inashikilia hilo jimbo. Huwezi kusema kuwa CCM imepoteza majimbo yote ya Pemba wakati hayo majimbo yamekuwa chini ya CUF tokea siasa za vyama vingi kurudishwa baada ya kupigwa marufuku na Nyerere. Majimbo ambayo yalikuwa chini ya CCM na kwenda upinzani hayazidi 20.
 
Rumishaeli

Rumishaeli

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
226
Likes
11
Points
35
Rumishaeli

Rumishaeli

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
226 11 35
Kinana ni muhuni tena tunashangaa huyu msomali> Si mtanzani subiri nguvu ya wananchi lazima ikongoe :israel:
 
Bob_Dash

Bob_Dash

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
91
Likes
4
Points
0
Bob_Dash

Bob_Dash

Member
Joined Nov 1, 2010
91 4 0
Chama kinapoteza jimbo pale inapokuwa inashikilia hilo jimbo. Huwezi kusema kuwa CCM imepoteza majimbo yote ya Pemba wakati hayo majimbo yamekuwa chini ya CUF tokea siasa za vyama vingi kurudishwa baada ya kupigwa marufuku na Nyerere. Majimbo ambayo yalikuwa chini ya CCM na kwenda upinzani hayazidi 20.
Wewe Kudadeki akili yako haifanyi kazi vizuri, ati unasema majimbo CCM yaliyopoteza hayazidi 20? ARE YOU MAD OR WHAT?
 
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
859
Likes
2
Points
0
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
859 2 0
Wewe Kudadeki akili yako haifanyi kazi vizuri, ati unasema majimbo CCM yaliyopoteza hayazidi 20? ARE YOU MAD OR WHAT?
Wewe ungekuwa una akili inayofanya kazi vizuri (full of doubt), basi kwanza ungekubali ama ungekataa hiyo tafsiriya "kupoteza majimbo". Lakini hujakataa wala kukubali. Sasa homework kwako, tupe orodha ya majimbo ambayo yalikuwa chini ya CCM bunge lililopita na sasa yamechukuliwa na wapinzani. Please stick with maelezo yangu ya "kupoteza majimbo".
 
E

ejogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2009
Messages
994
Likes
5
Points
35
E

ejogo

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2009
994 5 35
kihama kinakuja kwa ccm 2015.
 

Forum statistics

Threads 1,261,943
Members 485,429
Posts 30,110,128