CCM yaendesha mafunzo ya kijeshi Mbeya


palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
8,346
Likes
60
Points
0
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
8,346 60 0
HOFU ya vitendo vya kijangili imezuka mkoani hapa baada ya kuwepo kwa tuhuma za kambi tatu zinazoendesha mafunzo ya kijeshi, zikidaiwa kuendeshwa na Chama Cha Mapinduzi (CCM).
Tuhuma hizi nzito zilizotolewa na uongozi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) mkoani hapa na kuthibitishwa na Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Mbeya, Athuman Diwani, zimedai kuwa kambi hizo zimeanzishwa kutokana na agizo la Naibu Katibu Mkuu wa CCM, Mwigulu Nchemba.
Mwenyekiti wa CHADEMA wa Wilaya ya Mbeya Mjini, John Mwambigija alisema kuwa kambi hizo zimewekwa katika shule tatu za sekondari zinazomilikiwa na Jumuiya ya Wazazi ya CCM ambako vijana wa chama hicho wanapatiwa mafunzo ya kijeshi.
Mwambigija alisema kambi hizo zilizoko Ivumwe, Itende na Igawilo, zinaendesha mafunzo hayo huku vijana wakisikika wakitamka maneno ya ‘kata kucha', ‘ng'oa meno', ‘ingiza chupa' na mengine yanayotishia usalama wa watu.
"Tumepata taarifa kuwa vijana hao wanatekeleza maagizo yaliyotolewa na Naibu Katibu Mkuu wa CCM (Bara), Mwigulu Nchemba. Vijana hao wapo Ivumwe, Itende na Igawilo, wanatamka maneno hatarishi, wakiimba, kata kucha, ng'oa meno, ingiza chupa na mengine hatuwezi kuyataja, ni hatarishi sana," alisema Mwambigija.


Mwenyekiti huyo alisema wamegundua kuwa hatua hiyo inalenga pia kuwatisha wananchi wasijitokeze katika uchaguzi mdogo wa udiwani katika Kata ya Iyela jijini Mbeya unaotarajiwa kufanyika Juni 16.

>>>Kauli ya RPC

Kamanda wa Polisi wa Mkoa (RPC) wa Mbeya, Diwani amekiri kupokea taarifa za tukio hilo kutoka kwa uongozi wa CHADEMA Wilaya ya Mbeya Mjini, na kudai kuwa wanafuatilia suala hilo.
"Tumepata habari hizo na tunafuatilia kwa njia na mbinu zetu, na hadi sasa tunajua kuna mafunzo ya vijana wa CCM yanaendelea," alisema Kamanda Diwani.
Hata hivyo, Kamanda Diwani alidai kuwa wanachojua ni kuwepo kwa mafunzo ya kawaida kwa vijana wa CCM, na ndiyo maana yanafanyika ndani na kwamba hayahatarishi amani na usalama.
"Lakini bado tunawaomba CHADEMA watusaidie kufuatilia na kama watagundua tofauti na haya tunayoyajua hadi sasa, watuarifu. Kwa sasa hatuwezi kumkamata yeyote kama wanavyotaka tufanye," alisema.
 
Kiwi

Kiwi

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
1,031
Likes
257
Points
180
Kiwi

Kiwi

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
1,031 257 180
ccm ni watu wa kwanza kulia na shutuma za kuwa CDM ni chama kinachotaka kuleta fujo na ukosefu wa amani, wakati ukweli siku zote unadhihirisha vinginevyo! Matukio haya yananikumbusha hadithi ya kimapokeo ya mtoto aliyekuwa anapiga kelele za 'mbwamwitu' na watu wakawa wanamwitika. Mwisho wakamzoea, alipokuja kuvamiwa na mbwamwitu wa kweli hakuna aliyeamini, walipokuja kesho yake wakakuta ameuawa.

Watanzania wa 2013 sio wale wa 2010. Uongo wa ccm unaonekana wazi. Mwigulu na timu yako siku zenu zinahesabika. Hakuna jeshi lolote duniani linaloweza kushinda nguvu ya umma! Ulizeni wenzenu ulimwenguni kote. Hitler alitisha dunia, jiulize aliishia wapi?
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,514
Likes
51,286
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,514 51,286 280
ccm wameamua kuwa waasi.
 
H

hapmpoma

Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
33
Likes
3
Points
15
H

hapmpoma

Member
Joined Jul 26, 2012
33 3 15
Othmani mbwana bawji oyeeee
Huyo ndio diwani wa mbagala mgombea anaependwa na watu....mleta maendeleo wa CCM, anaekubalika chadema mnakazi kweli mana ameshapita.

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
5,650
Likes
35
Points
145
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
5,650 35 145
Watanzania wasipolitoa hili joka 2015 ni balaa!!
 
Superbrand

Superbrand

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2013
Messages
508
Likes
25
Points
45
Superbrand

Superbrand

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2013
508 25 45
Na hatimaye kamanda wa polisi mkoa wa mbeya amearumu kufunga kwa kambi hizo.
Swali je kamanda umedhibitisha kuwa wanajiandaa kutung'oa kucha nataman ungekuwepo JF nikupongeze kwa kazi nzuri ya kusimamia usalama wetu mbeya nakushukur xana.sana tuna aman na Maisha yetu hamna kung'oana kucha
 
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
2,234
Likes
9
Points
135
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2013
2,234 9 135
Siku zote CCM inaendelea kwa vitisho, Siku ikiacha ujue imekwisha.
Mikutano na Mikusanyiko ya raia bila Askari = Hakuna uharibifu.
Inteljensia na ulinzi maridhawa + Mabomu ya machozi = Uvunjifu wa manani na vurugu.
 

Forum statistics

Threads 1,274,340
Members 490,676
Posts 30,508,930