LIMBOMAMBOMA
JF-Expert Member
- Oct 3, 2017
- 11,788
- 15,406
ccm bila kina siro ni debe tupu..
Hilo labda umelisoma pekee yako maana hata kuuzika haliuzikJe, unataka kujua kwanini Chama cha Mapinduzi(CCM) kinakubalika na wanatanzania wengi?.
Soma; Gazeti la Uhuru Aprili 5,2018
View attachment 734902
Sidhani kama bado lipo mitaani maana hakuna wa kulisomaHiyo source ya hizo taarifa kidogo ina ukakasi, angalau ingetoka kwenye neutral newspaper kama vile the Economist
Umebweteka wewe hapo lumumba kwa kusubiria upewe makombo na buku 7Endelea kubweteka akili zako tu.
Ipo siku utarudi kwenu gisenyiCCM oyee
Kakojoe ulale wewe kibindankoiHivi unaelewa unachokiongea?kama jambo hajalielewa achana nalo.
CCM Chama imara na kinaendelea kupendwa na wananchi kila inapoitwa leo.
Fanya uchunguzi omba page kwenye gazeti lolote kupinga hoja hii kwa tafiti.
Leo hii amesha yasahau hayo maneno yake kisa tumbo"uchaguzi ukiwa wa huru na wa haki, Fisiemu ijiandae kukabidhi madaraka"-------Polepoles'
Karibu sana jfKila inapoitwa leo CCM inavuna wanachama wapya inaanzaje kutoshinda 2020 or 2019 serikali ya mtaa?????