CCM wapandisha bendera juu-chini! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wapandisha bendera juu-chini!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Safari_ni_Safari, Oct 11, 2010.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,947
    Trophy Points: 280
    Leo hii lumumba.......

    [​IMG]
     
  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Wamechakachua bendera
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,947
    Trophy Points: 280
    Distress – flying the flag upside-down, or tying it into a wheft
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    'What this country needs is more unemployed CCM politicians."
     
  5. G

    Given Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    alama za nyakati!
     
  6. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Duh, ushahidi mwingine kwamba mwaka huu CCM itaanguka kichwa chini miguu juu.
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,947
    Trophy Points: 280
    Na hapo ni makao makuu ati
     
  8. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,273
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Masharti ya Sheikh Yahaya hayo. Yaani chama kinaendekeza ushirikina tuu! imekula kwao wana jichulia wenyewe hiyo October 31 wataisoma namba!
     
  9. FIKRA MBADALA

    FIKRA MBADALA Senior Member

    #9
    Oct 11, 2010
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mambo mengine ni ya kawaida sana na hayahitaji mjadala. Hili si jambo la kuumiza vichwa vyetu na kutupoteza mwerekeo wa kujadili mambo makubwa kitaifa. kama imetokea hivyo basi ni makosa ya mtu aliyekuwa anapandisha pendera na si kosa la chama. Huu ni udaku.
     
  10. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    "More things in politics happen by accident or exhaustion than happen by conspiracy.
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,947
    Trophy Points: 280
    Udaku nimeuanderline...kama una akili timamu anagalia kivuli cha hiyo bendera utajua ni saa ngapi bendera ilikuwa juu chini....kwa wanaojua maana ya bendera kama mimi (Vexillologist) hii ni ishu serious....keep brooding dunderhead
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,947
    Trophy Points: 280
    Du...na yeye hoi hospitali
     
  13. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,717
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Na pia ndio jinsi watakavyo yapindua matokeo ya uchaguzi upside down
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,947
    Trophy Points: 280
    Ukifanya hivi US ni treason
     
Loading...