GE2025 CCM wao hawajali wanaendelea na mambo yao kama kawaida

GE2025 CCM wao hawajali wanaendelea na mambo yao kama kawaida

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025

Kinumbo

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2019
Posts
3,189
Reaction score
5,821
Jana CCM wamefanya mkutano wao wakati huo huo tume ya uchaguzi imeweka wazi ratiba rasmi ya uchaguzi mkuu.

Hii inatoa taswira kuwa CCM hawajali lolote lile, kumekuwepo mambo mbalimbali yanao endelea kutoka kwa wananchi na vyama pinzani kutaka mabadiliko ya tume kabla ya uchaguzi. Lakini kwa matukio hayo mawili hapo jana kunaonyesha kuwa hakuna cha mabadiliko yoyote yale na uchaguzi upo pale pale.

Pamoja na asilimia kubwa ya wananchi na wadau kuto ielewa serikali iliyopo madarakani na kupigwa wazi wazi hilo wao hawajali kabisa na sio shida zao.

Wananchi na wadau mnapaswa kuelewa kuwa serikali ya CCM iko madarakani zaidi ya miaka 60 hivyo kama ni utamu wa madaraka wanaelewa vizuri uko vipi na ni ngumu sana kuachia. Kwa miaka zaidi ya 60 CCM vitengo muhimu viko chini yao kuanzia Jeshi, Bunge, Mahakama na serikali kuu. Ni ngumu sana kuitoa hapo ilipo kwa mtindo unaofanywa.

Ndio maana wanafanya vile watakavyo maana wanajua kabisa hakuna chochote mtafanya zaidi ya kulia mtandaoni tu.
 
CCM wanawachukulia watanzania kuwa ni mabwege hawawezi wakawafanya chochote.
Ila wanasahau kwamba wanaongoza kizazi cha baada ya uhuru. Kuna kitu kitawashangaza siku sio nyingi sana. Kila dola ina hatima yake.
 
Jana CCM wamefanya mkutano wao wakati huo huo tume ya uchaguzi imeweka wazi ratiba rasmi ya uchaguzi mkuu.

Hii inatoa taswira kuwa CCM hawajali lolote lile, kumekuwepo mambo mbalimbali yanao endelea kutoka kwa wananchi na vyama pinzani kutaka mabadiliko ya tume kabla ya uchaguzi. Lakini kwa matukio hayo mawili hapo jana kunaonyesha kuwa hakuna cha mabadiliko yoyote yale na uchaguzi upo pale pale.

Pamoja na asilimia kubwa ya wananchi na wadau kuto ielewa serikali iliyopo madarakani na kupigwa wazi wazi hilo wao hawajali kabisa na sio shida zao.

Wananchi na wadau mnapaswa kuelewa kuwa serikali ya CCM iko madarakani zaidi ya miaka 60 hivyo kama ni utamu wa madaraka wanaelewa vizuri uko vipi na ni ngumu sana kuachia. Kwa miaka zaidi ya 60 CCM vitengo muhimu viko chini yao kuanzia Jeshi, Bunge, Mahakama na serikali kuu. Ni ngumu sana kuitoa hapo ilipo kwa mtindo unaofanywa.

Ndio maana wanafanya vile watakavyo maana wanajua kabisa hakuna chochote mtafanya zaidi ya kulia mtandaoni tu.
We kwl ni poyoyo, umeandika nini sasa? Tume ina ratiba zake wala haina uhusiano na ratiba ya chama chochote cha siasa. Mbn mjinga hivyo,?
 
Ila wanasahau kwamba wanaongoza kizazi cha baada ya uhuru. Kuna kitu kitawashangaza siku sio nyingi sana. Kila dola ina hatima yake.
Zombie tu nyie, mtu km mleta mada hajui ht ameandika nini ni wa kuleta mabadiliko?
 
Kama mpaka leo huelewi hiyo tume iko chini yao una safari ndefu, hiyo tume kuanzia mkurugenzi wako chini ya Rais.
We kwl ni poyoyo, umeandika nini sasa? Tume ina ratiba zake wala haina uhusiano na ratiba ya chama chochote cha siasa. Mbn mjinga hivyo,?
 
Lakini ki uhalisia iko hivyo, Watanganyika nao wamelala sana. Wanatumia huo udhaifu kufanya watayo.
CCM wanawachukulia watanzania kuwa ni mabwege hawawezi wakawafanya chochote.
 
Hiyo siku haifiki tu maana ni siku nyingi nasikia huo wimbo
Ila wanasahau kwamba wanaongoza kizazi cha baada ya uhuru. Kuna kitu kitawashangaza siku sio nyingi sana. Kila dola ina hatima yake.
 
Ujasikia wamepika data za wapiga kura, wana uhakika kila kitu chao uwanja na marefa wao.

Ungekuwa wewe unamiliki uwanja na marefa ungekosa kiburi?
 
Back
Top Bottom