CCM wananunua shahada za kupigia kura | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wananunua shahada za kupigia kura

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Oct 25, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Kuna taarifa tumepata kutoka sehemu mbalimbali hapa Arusha kuna watu wanapita wakishawishi watu wawauzie shahada za kupigia kura
    najiuliza kama taarifa hizi ni kweli je ni njia mojawapo ya CCM kushinda tena 2015??
    kama wanafanya hivi ina maana daftari la wapiga kura halitaboreshwa kabla ya 2015 ili waliopoteza vitambulisho vyao wapate vipya?
    maswali ni mengi kuliko majibu,na kama hii ni mojawapo ya mbinu za awali je Chadema inalijua hili?
     
  2. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,757
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    mmmh rufaa ya lema............
     
  3. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,752
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Uelewa wangu ni kwamba "watawala" wanakaratasi za kura ambazo wataziingiza kwenye masanduku ya kupigia kura wapatapo nafasi. Ili kura zisizidi idadi ya wapigakura walio jiandikisha njia rahisi ni kununua shahada za wapiga kura. Kwakua utamaduni huu umeshakomaa hapa nchini na kila kunapokua na uchaguzi nashauri chama cha upinzani kilichopo(Chadema) kupata msaada wa namna ya kudhibiti wizi wa aina hii na aina nyingine iliyopo. Kwa hakika bila jitihada za makusudi na utumiaji wa akili (sio kukesha kulinda maboksi tu) 2015 raisi ajaye atakua anaitwa Edward Lowasa.
     
  4. M

    MTZmakini Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo maana daima nawaza kuwa ccm ni lazima iondoke madarakani na ni lazima ife, tusifanyane wajinga kwa upumbavu huu wa kukiuka sheria za nchi kwa makusudi ya kubakia madarakani wakati wananchi wamekwisha wakataa.
     
  5. M

    Malata Junior JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,432
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    mbinu hiyo imepitwa na wakati,sana sana inasaidia mahali ambapo tofauti ya kura haizidi kura 100.kama wamepitwa na kura 6000 kama arumeru hata wanunue shahada 5000 bado watashindwa!
     
  6. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 8,960
    Likes Received: 2,695
    Trophy Points: 280
    Arusha kuna makamanda wengi mnashindwaje kuwawekea mtego mkawabamba na kuwapa kisago cha nguvu ikawa fundisho maana hata mkiwapeleka polisi ni sawa na kumpeleka mgonjwa hospitali!!
     
  7. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm ndo tabia zao kutumia umaskini wa watanzania ili kuwakandamiza.serikali ipo ingawa inatazama tu. Serikali corrupt!
     
  8. S

    Shembago JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kam wananunua sasa ujue wamenusa kwamba rufaa ya Lema imejibu na uchaguzi pengine utarudiwa hapo AR!!!!
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    nina imani uongozi wa chadema umepata hiyo taarifa,ni muhimu kafanyia kazi haraka iwezekanavyo
     
  10. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    li sisiemu likifa ntafurahi
     
  11. k

    kinauche JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 7,468
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Inahitajika elimu ya uraia kwa sana.
     
  12. l

    lufungulo k JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mada yako haiko sawasawa hao watu wanaopita na kukusanya shahada wanajitambulisha wanatokea chama gani? na wananunua shahada za wanachama wa chama gani? na hao wanaozinunua wanataka kuzifanyia nini? vinginevyo hayo ni mazungumzo ya kahawa.
     
Loading...