CCM wamrarua Benard Membe"Tutakuchapa Mapema"

CCM wamrarua Benard Membe"Tutakuchapa Mapema"

Membe anadai ana haki kikatiba kugombea na sio swala la utamaduni wa Chama, ila hakukumbuka haki za wenzake kikatiba alipokuwa akiwashawishi wasimpinge Kikwete.
Naomba kuelimishwa jambo hili... kikao kilichotamka kuwa kimemfukuza Membe uanamacha, wana madaraka hayo ya kumfukuza..!??
 
Dr. Bashiru Ally - "Ndio Nilikuwa CUF Lakini Wamegawanyika Kisa Vyeo"



31 Aug 2018
Ndio Nilikuwa CUF Lakini Wamegawanyika Kisa Vyeo Katibu Mkuu Wa CCm, Dkt Bashiru Ali, Amewataka viongozi wote wa Ccm Kufanya Kazi Kwa Kwenda Kwa Wananchi Na sio Kufanya Kazi kwa weledi na kuachana kabisa na Ukabila pamoja Udini.

Source : Global TV online
 
"Mnatuvuruga, Msituletee Vibaraka Kama Biskuti" - UVCCM



31 Aug 2018
"Mnatuvuruga, Msituletee Vibaraka Kama Biskuti" - UVCCM Mwenyekiti wa Jumuiya ya Vijana ya Chama cha Mapinduzi (UVCCM) Kherry James amewataka viongozi wote vijana wa CCM kuwatumikia Watanzania kwa moyo wao wote bila kujali hali zao za maisha au Itikadi za vyama vyao.

Source : Global TV online
 
Membe asisitiza - FORMULA 5 - 3 - 1 (FIVE -THREE - ONE )

 
Mtu ashiñdeje?
Je atasaidiaje nchi??
Hamuoni mambo mengi Mr Amefanya .
1.Barabara nyingi nzuri tokea kijijini mpaka mjini.
2.Huduma za afya , shule , maji.
3.nyumba za wafanyakazi wa serikali.
4.Majengo ya serikali mapya .
5.Kuongeza mishara kwa sekta mbalimbali za serikali.
Kama mapolisi,wanajeshi,waalimu , madaktari na nesi .
Mapolisi na wanajeshi walikuwa hawaishi kwa raha kisa kipato nikidogo.
6.Kuongeza vifaa vya hospitali ikiwemo vitanda na magodoro,blanketi na vifaa vingine vingi.
Kusikiliza wanyonge nakutekeleza shida zao nilini nani kawasikiliza wananchi??
Kiasi cha kufukuzwa hadi maaskari, wakuu wa wilaya kisa wananchi wanyonge.
Nyie wanadamu hamnaga shukurami na mtabakia na lawama zenu.
Fadhila hailipwi na nyie.
Tatizo lakumchukia mzee ni hili .
1.Anawatoza kodi
2.mnahakikishwa wafanyabiashara hamkwepi kodi na mna vyeti halali ya kumiliki biashara .
HILI SUALA NDIO MNAMCHUKIA POLENI KWA MAANA MIAKA MINGINE 10 NI YAKE.
 
Mtu ashiñdeje?
Je atasaidiaje nchi??
Hamuoni mambo mengi Mr Amefanya .
1.Barabara nyingi nzuri tokea kijijini mpaka mjini.
2.Huduma za afya , shule , maji.
3.nyumba za wafanyakazi wa serikali.
4.Majengo ya serikali mapya .
5.Kuongeza mishara kwa sekta mbalimbali za serikali.
Kama mapolisi,wanajeshi,waalimu , madaktari na nesi .
Mapolisi na wanajeshi walikuwa hawaishi kwa raha kisa kipato nikidogo.
6.Kuongeza vifaa vya hospitali ikiwemo vitanda na magodoro,blanketi na vifaa vingine vingi.
Kusikiliza wanyonge nakutekeleza shida zao nilini nani kawasikiliza wananchi??
Kiasi cha kufukuzwa hadi maaskari, wakuu wa wilaya kisa wananchi wanyonge.
Nyie wanadamu hamnaga shukurami na mtabakia na lawama zenu.
Fadhila hailipwi na nyie.
Tatizo lakumchukia mzee ni hili .
1.Anawatoza kodi
2.mnahakikishwa wafanyabiashara hamkwepi kodi na mna vyeti halali ya kumiliki biashara .
HILI SUALA NDIO MNAMCHUKIA POLENI KWA MAANA MIAKA MINGINE 10 NI YAKE.
Hivyo ni ni vitu vidogo hata Kingwendu ukimpa fungu la kutosha anaweza fanya
 
Hivyo ni ni vitu vidogo hata Kingwendu ukimpa fungu la kutosha anaweza fanya
Nani alipewaga kabla ya magufuli akafanya nyie ndio wale wanaume ambao hamjui kutoa shukurani wala hamuoni wala kujali kuna mtu anahangaika juu yako .
Raisi yupi aliwasikiliza wanyonge?
Yupi nitajie.
 
Back
Top Bottom