CCM wameshaanza kuchakachua!


Dr Hope

Dr Hope

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
25
Likes
0
Points
0
Dr Hope

Dr Hope

Member
Joined Nov 1, 2010
25 0 0
Taarifa kutoka jimbo la Kawe inaonesha haya...
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,494
Likes
4,267
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,494 4,267 280
:rip::A S angry:
 
B

Bongokid

Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
53
Likes
2
Points
15
B

Bongokid

Member
Joined Nov 14, 2007
53 2 15
details... ni nini kinachoendelea? Taarifa za wazi ni kwamba Mdee kidedea... PLEASE give us details - tusije kupanda jazba za bure.
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,362
Likes
9,570
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,362 9,570 280
MOD MKUU...naomba unipe uMOD japo kwa leo tu niwe nafyekelea mbali threads za ajabu ajabu
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,152
Likes
116
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,152 116 160
wanachakachua matokeo ya madiwani. Matokeo yaliyokubaliwa jana ni tofauti na yale yaliyopelekwa kwenye majumuisho. Inasemekana kuna baadhi ya sehemu wamefuta. Baada ya mawakala kuyakataa, wamewalazimisha waubali kuhesabu tena. Lakini wananchi wanakataa kurudia kuhesabu kwa kuwa tayari mabox ya kura yalikuwa mikononi mwa hao wezi. Kwa hiyo kuna utata mkubwa sana unaendelea huko
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,944
Likes
240
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,944 240 160
wanachakachua matokeo ya madiwani. Matokeo yaliyokubaliwa jana ni tofauti na yale yaliyopelekwa kwenye majumuisho. Inasemekana kuna baadhi ya sehemu wamefuta. Baada ya mawakala kuyakataa, wamewalazimisha waubali kuhesabu tena. Lakini wananchi wanakataa kurudia kuhesabu kwa kuwa tayari mabox ya kura yalikuwa mikononi mwa hao wezi. Kwa hiyo kuna utata mkubwa sana unaendelea huko
Wananchi wazidi kuwakalia kooni hao mafisadi wasiwape upenyo kabisa.
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,068
Likes
1,430
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,068 1,430 280
wanachakachua matokeo ya madiwani. Matokeo yaliyokubaliwa jana ni tofauti na yale yaliyopelekwa kwenye majumuisho. Inasemekana kuna baadhi ya sehemu wamefuta. Baada ya mawakala kuyakataa, wamewalazimisha waubali kuhesabu tena. Lakini wananchi wanakataa kurudia kuhesabu kwa kuwa tayari mabox ya kura yalikuwa mikononi mwa hao wezi. Kwa hiyo kuna utata mkubwa sana unaendelea huko
Jamani wana Kawe msikubali, matokeo rasmi ni yale yaliyohesabiwa na kusainiwa na mawakala jana. Kamwe jambo la kuhesabu upya kataeni.
 
Amigo

Amigo

Senior Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
150
Likes
1
Points
35
Amigo

Amigo

Senior Member
Joined Mar 7, 2009
150 1 35
Jamani Kawe Komaeeni wasije wakaleta mazingaombwe.


QUOTE=Dr Hope;1201903]Taarifa kutoka jimbo la Kawe inaonesha haya...[/QUOTE]
 
A

Abdallah M. Nassor

Verified Member
Joined
Mar 20, 2008
Messages
608
Likes
607
Points
180
A

Abdallah M. Nassor

Verified Member
Joined Mar 20, 2008
608 607 180
haki yetu wanataka kuichezea kifalafala. Kawe komaa saa ya ukombozi ni sasa
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
138
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 138 160
Hivi CCM wanataka nini?
 
M

Mkorintho

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
357
Likes
8
Points
35
M

Mkorintho

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
357 8 35
Wahenga walisema, "Mfa maji haishi ................"
 

Forum statistics

Threads 1,252,310
Members 482,076
Posts 29,803,407