CCM vs CHADEMA;NANI MTANI JEMBE? KUKOMESHA UBISHI PIGA KURA YAKO SASA!

TRIPLE H

JF-Expert Member
Feb 18, 2013
651
500
Siasa ni mchezo unaosisimua,kuburudisha,kufurahisha,kuchekesha na hata kuhuzunisha hasa unaposhindwa, kama ilivyo michezo mingine yote.
Tofauti yake mchezo wa kisiasa unatumia akili zaidi,weledi zaidi na hekima zaidi; si maguvu kama kina john cena.
Na siku zote mashabiki,wapenzi na wanachama wa timu pinzani husifia timu zao hasa makocha,viongozi na wachezaji wenyewe.Ukikutana na wana msimbazi utasikia "simba jembe,anatisha!" Wana wa jangwani hao usiseme,utawasikia kila mahali "yanga jembe,we acha tu"Ili kukata ngebe zao we wape pambano,utaona jembe ni nani.
Kadhalika hapa jf malumbano na ubishi usiseme,wasiojua jadi ya mchezo wa siasa wanaangusha hadi matusi ya nguoni.Sasa ili kukomesha kihelehele na domo kaya tupige kura za kistaarabu hapa jamvini na mods watuwekee majibu vzr tuone ktk siasa za bongo nani mtani jembe kati ya CCM na CHADEMA.Kwa kufanya hivi majembe ya ukweli tutayatambua na wasindikizaji pia na hiyo itatupa prediction ya bingwa 2015!
PIGA KURA YAKO SASA.
 

Goodrich

JF-Expert Member
Jan 29, 2012
2,088
2,000
Siasa ni mchezo unaosisimua,kuburudisha,kufurahisha,kuchekesha na hata kuhuzunisha hasa unaposhindwa, kama ilivyo michezo mingine yote.
Tofauti yake mchezo wa kisiasa unatumia akili zaidi,weledi zaidi na hekima zaidi; si maguvu kama kina john cena.
Na siku zote mashabiki,wapenzi na wanachama wa timu pinzani husifia timu zao hasa makocha,viongozi na wachezaji wenyewe.Ukikutana na wana msimbazi utasikia "simba jembe,anatisha!" Wana wa jangwani hao usiseme,utawasikia kila mahali "yanga jembe,we acha tu"Ili kukata ngebe zao we wape pambano,utaona jembe ni nani.
Kadhalika hapa jf malumbano na ubishi usiseme,wasiojua jadi ya mchezo wa siasa wanaangusha hadi matusi ya nguoni.Sasa ili kukomesha kihelehele na domo kaya tupige kura za kistaarabu hapa jamvini na mods watuwekee majibu vzr tuone ktk siasa za bongo nani mtani jembe kati ya CCM na CHADEMA.Kwa kufanya hivi majembe ya ukweli tutayatambua na wasindikizaji pia na hiyo itatupa prediction ya bingwa 2015!
PIGA KURA YAKO SASA.

Nianze kwa kukukosoa.
Siasa sio mchezo na wala haipo kwa lengo la kuburudisha wala kufurahisha.

Siasa ni utaratibu wa watu kujitawala kwa lengo la kujiletea maendeleo.

Na pia sio jambo jema kulinganisha Chama cha Mizigo na CDM
 

Ranchodus

Member
Nov 14, 2013
29
0
Dont test presence of electricity by tongue,,,,hizi co ndondiii au michezo yenu ya danadana ya hko kitaaaaaa tafadhali ucjaribu kupambanisha jambazi na mdokozi tena naejifunza udokozi at nani mtalaaaaam wa kuiba.
 

Mandla Jr.

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
3,100
1,195
CCM wako kazini kuwaletea watanzania maendeleo. Hayo mambo ya mtani jembe ni matangazo ya biashara. CCM haifanyi huo ujinga.

USHAURI: Labda shindanisha chadema, nccr na cuf.
 

kigoda

JF-Expert Member
Oct 15, 2012
1,782
1,195
Ccm= mavi. Huwezi kulinganisha mavi na chakula hata siku moja. Cdm mkombozi wa wananchi.
 

DianaY

Member
Sep 3, 2012
14
0
Siasa ni sayansi na cdm iko juu sana hicho chama kingine unaweza kukishindanisha na ccj ambao viongozi wake wake ni haohao wa ccm kina nape
 

m4cjb

JF-Expert Member
Jul 23, 2012
7,374
2,000
CCM sawa na zigo la kinyesi,usipolitua kwa uzito wake basi utalitupa kwa harufu yake mbaya! Wanaosema kuna mawaziri mizigo hawajakosea.
 

mwenezi

JF-Expert Member
Dec 18, 2012
506
195
Mleta uzi, kama ulivyokosolewa hapo awali, siasa nizaidi ya simba nayanga.ni maisha yet.
 

DianaY

Member
Sep 3, 2012
14
0
Siasa ni sayansi na cdm iko juu sana hicho chama kingine unaweza kukishindanisha na ccj ambao viongozi wake wake ni haohao wa ccm kina nape
 

DR. PHONE

JF-Expert Member
Nov 12, 2012
504
0
Siasa ni mchezo unaosisimua,kuburudisha,kufurahisha,kuchekesha na hata kuhuzunisha hasa unaposhindwa, kama ilivyo michezo mingine yote.
Tofauti yake mchezo wa kisiasa unatumia akili zaidi,weledi zaidi na hekima zaidi; si maguvu kama kina john cena.
Na siku zote mashabiki,wapenzi na wanachama wa timu pinzani husifia timu zao hasa makocha,viongozi na wachezaji wenyewe.Ukikutana na wana msimbazi utasikia "simba jembe,anatisha!" Wana wa jangwani hao usiseme,utawasikia kila mahali "yanga jembe,we acha tu"Ili kukata ngebe zao we wape pambano,utaona jembe ni nani.
Kadhalika hapa jf malumbano na ubishi usiseme,wasiojua jadi ya mchezo wa siasa wanaangusha hadi matusi ya nguoni.Sasa ili kukomesha kihelehele na domo kaya tupige kura za kistaarabu hapa jamvini na mods watuwekee majibu vzr tuone ktk siasa za bongo nani mtani jembe kati ya CCM na CHADEMA.Kwa kufanya hivi majembe ya ukweli tutayatambua na wasindikizaji pia na hiyo itatupa prediction ya bingwa 2015!
PIGA KURA YAKO SASA.

Tutume meseji kama zile za Simba na Yanga
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom