CCM vs CHADEMA;NANI MTANI JEMBE? KUKOMESHA UBISHI PIGA KURA YAKO SASA!


TRIPLE H

TRIPLE H

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
648
Likes
130
Points
60
Age
42
TRIPLE H

TRIPLE H

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
648 130 60
Siasa ni mchezo unaosisimua,kuburudisha,kufurahisha,kuchekesha na hata kuhuzunisha hasa unaposhindwa, kama ilivyo michezo mingine yote.
Tofauti yake mchezo wa kisiasa unatumia akili zaidi,weledi zaidi na hekima zaidi; si maguvu kama kina john cena.
Na siku zote mashabiki,wapenzi na wanachama wa timu pinzani husifia timu zao hasa makocha,viongozi na wachezaji wenyewe.Ukikutana na wana msimbazi utasikia "simba jembe,anatisha!" Wana wa jangwani hao usiseme,utawasikia kila mahali "yanga jembe,we acha tu"Ili kukata ngebe zao we wape pambano,utaona jembe ni nani.
Kadhalika hapa jf malumbano na ubishi usiseme,wasiojua jadi ya mchezo wa siasa wanaangusha hadi matusi ya nguoni.Sasa ili kukomesha kihelehele na domo kaya tupige kura za kistaarabu hapa jamvini na mods watuwekee majibu vzr tuone ktk siasa za bongo nani mtani jembe kati ya CCM na CHADEMA.Kwa kufanya hivi majembe ya ukweli tutayatambua na wasindikizaji pia na hiyo itatupa prediction ya bingwa 2015!
PIGA KURA YAKO SASA.
 
Goodrich

Goodrich

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2012
Messages
2,069
Likes
664
Points
280
Goodrich

Goodrich

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2012
2,069 664 280
Siasa ni mchezo unaosisimua,kuburudisha,kufurahisha,kuchekesha na hata kuhuzunisha hasa unaposhindwa, kama ilivyo michezo mingine yote.
Tofauti yake mchezo wa kisiasa unatumia akili zaidi,weledi zaidi na hekima zaidi; si maguvu kama kina john cena.
Na siku zote mashabiki,wapenzi na wanachama wa timu pinzani husifia timu zao hasa makocha,viongozi na wachezaji wenyewe.Ukikutana na wana msimbazi utasikia "simba jembe,anatisha!" Wana wa jangwani hao usiseme,utawasikia kila mahali "yanga jembe,we acha tu"Ili kukata ngebe zao we wape pambano,utaona jembe ni nani.
Kadhalika hapa jf malumbano na ubishi usiseme,wasiojua jadi ya mchezo wa siasa wanaangusha hadi matusi ya nguoni.Sasa ili kukomesha kihelehele na domo kaya tupige kura za kistaarabu hapa jamvini na mods watuwekee majibu vzr tuone ktk siasa za bongo nani mtani jembe kati ya CCM na CHADEMA.Kwa kufanya hivi majembe ya ukweli tutayatambua na wasindikizaji pia na hiyo itatupa prediction ya bingwa 2015!
PIGA KURA YAKO SASA.
Nianze kwa kukukosoa.
Siasa sio mchezo na wala haipo kwa lengo la kuburudisha wala kufurahisha.

Siasa ni utaratibu wa watu kujitawala kwa lengo la kujiletea maendeleo.

Na pia sio jambo jema kulinganisha Chama cha Mizigo na CDM
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
408
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 408 180
Umekosa kazi,acha kukidhalilisha chama cha Watanzania CHADEMA.
 
Jiwejeusi

Jiwejeusi

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
754
Likes
3
Points
0
Jiwejeusi

Jiwejeusi

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
754 3 0
sanduku liko wapi nipigie chadema?
 
Goodrich

Goodrich

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2012
Messages
2,069
Likes
664
Points
280
Goodrich

Goodrich

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2012
2,069 664 280
Chadema ipo juu
 
R

Ranchodus

Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
29
Likes
0
Points
0
R

Ranchodus

Member
Joined Nov 14, 2013
29 0 0
Dont test presence of electricity by tongue,,,,hizi co ndondiii au michezo yenu ya danadana ya hko kitaaaaaa tafadhali ucjaribu kupambanisha jambazi na mdokozi tena naejifunza udokozi at nani mtalaaaaam wa kuiba.
 
KISHINDO

KISHINDO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2013
Messages
1,689
Likes
673
Points
280
KISHINDO

KISHINDO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2013
1,689 673 280
Chadema kwanza ccm kufa kule shenztype
 
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
1,765
Likes
4
Points
135
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
1,765 4 135
Chadema Chama imara kwa kutetea Maslahi ya watanzania.
 
Mandla Jr.

Mandla Jr.

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
3,101
Likes
20
Points
135
Mandla Jr.

Mandla Jr.

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
3,101 20 135
CCM wako kazini kuwaletea watanzania maendeleo. Hayo mambo ya mtani jembe ni matangazo ya biashara. CCM haifanyi huo ujinga.

USHAURI: Labda shindanisha chadema, nccr na cuf.
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,920
Likes
2,914
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,920 2,914 280
Ccm chama cha sembe(unga) wakati chadema ni chama cha gongo. So ni mpambano kati ya sembe fc vs gongo fc.
 
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
1,782
Likes
8
Points
135
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
1,782 8 135
Ccm= mavi. Huwezi kulinganisha mavi na chakula hata siku moja. Cdm mkombozi wa wananchi.
 
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,974
Likes
358
Points
180
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
3,974 358 180
Chadema si chama cha utani, ccm ndio chama utani
 
D

DianaY

Member
Joined
Sep 3, 2012
Messages
14
Likes
0
Points
0
D

DianaY

Member
Joined Sep 3, 2012
14 0 0
Siasa ni sayansi na cdm iko juu sana hicho chama kingine unaweza kukishindanisha na ccj ambao viongozi wake wake ni haohao wa ccm kina nape
 
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2012
Messages
6,900
Likes
356
Points
180
Age
34
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2012
6,900 356 180
CCM sawa na zigo la kinyesi,usipolitua kwa uzito wake basi utalitupa kwa harufu yake mbaya! Wanaosema kuna mawaziri mizigo hawajakosea.
 
mwenezi

mwenezi

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2012
Messages
506
Likes
14
Points
35
mwenezi

mwenezi

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2012
506 14 35
Mleta uzi, kama ulivyokosolewa hapo awali, siasa nizaidi ya simba nayanga.ni maisha yet.
 
D

DianaY

Member
Joined
Sep 3, 2012
Messages
14
Likes
0
Points
0
D

DianaY

Member
Joined Sep 3, 2012
14 0 0
Siasa ni sayansi na cdm iko juu sana hicho chama kingine unaweza kukishindanisha na ccj ambao viongozi wake wake ni haohao wa ccm kina nape
 
M

mwanza_kwetu

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
684
Likes
6
Points
35
Age
40
M

mwanza_kwetu

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
684 6 35
Sanduku liko wapi tuilime ccm tunaizika itaenda ns jambazi mwenzie yaani mabina shenzitype
 
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2012
Messages
504
Likes
0
Points
0
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2012
504 0 0
Siasa ni mchezo unaosisimua,kuburudisha,kufurahisha,kuchekesha na hata kuhuzunisha hasa unaposhindwa, kama ilivyo michezo mingine yote.
Tofauti yake mchezo wa kisiasa unatumia akili zaidi,weledi zaidi na hekima zaidi; si maguvu kama kina john cena.
Na siku zote mashabiki,wapenzi na wanachama wa timu pinzani husifia timu zao hasa makocha,viongozi na wachezaji wenyewe.Ukikutana na wana msimbazi utasikia "simba jembe,anatisha!" Wana wa jangwani hao usiseme,utawasikia kila mahali "yanga jembe,we acha tu"Ili kukata ngebe zao we wape pambano,utaona jembe ni nani.
Kadhalika hapa jf malumbano na ubishi usiseme,wasiojua jadi ya mchezo wa siasa wanaangusha hadi matusi ya nguoni.Sasa ili kukomesha kihelehele na domo kaya tupige kura za kistaarabu hapa jamvini na mods watuwekee majibu vzr tuone ktk siasa za bongo nani mtani jembe kati ya CCM na CHADEMA.Kwa kufanya hivi majembe ya ukweli tutayatambua na wasindikizaji pia na hiyo itatupa prediction ya bingwa 2015!
PIGA KURA YAKO SASA.
Tutume meseji kama zile za Simba na Yanga
 
M

mwitu

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2012
Messages
857
Likes
22
Points
0
M

mwitu

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2012
857 22 0
chadema ni kama buyern munich wkt ccm ni kama anshanti
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,630