CCM tuliwaambia, sasa mbona mnaweweseka?

CCM tuliwaambia, sasa mbona mnaweweseka?

Wewe umeajiliwa Lumumba kuhujumu na kunyonya wananchi indirectly kwa kushabikia wezi Wa rslimali za nchi kwa faida yao binafsi

Mkuu unadhani Lizaboni ni mtu mmoja? Hiyo ID unaweza kukuta inatumiwa na watu 10 au zaidi ndio maana huoni akichoka kupost. Usicheze na kile kitengo tulichoambiwa kimechotewa Bils kadhaa kuelekea 2015.
Tatizo wamekosa waajiriwa wenye weledi bali vituko.


Sent from my iPad using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
Uimara wa chama unapimwa na kipimo cha uchaguzi.sasa uimara wa cdm uko wapi labda kupiga viroba
 
Mada kuu ni mchanganyiko wa habari ya ukweli na kubuni. Ukweli ni kwamba uchaguzi wa Chadema umeistua CCM lakini kikao cha CC leo kinajadili mchakato wa katiba soma Mwananchi ya leo. CC haijadili uchaguzi ndani ya Chadema. kuna agenda moja tu kama alivyosema Nape.
 
Hivi MPK siku hizi umekuwa msemaji wa ccm?

Mara 10000 nikawa nikaomba kuwa msemaji wa shetani kuliko kuwa msemaji wa cha mafisadi, wauaji, wabambikiza kesi, Chama chakavu!
 
Mada kuu ni mchanganyiko wa habari ya ukweli na kubuni. Ukweli ni kwamba uchaguzi wa Chadema umeistua CCM lakini kikao cha CC leo kinajadili mchakato wa katiba soma Mwananchi ya leo. CC haijadili uchaguzi ndani ya Chadema. kuna agenda moja tu kama alivyosema Nape.

Inawezekana ikajadiliwa hata katiba, lakini agenda kuu ni uchaguzi ndani ya Chadema na kupanga hujuma.
 
uimara wa cdm uko wapi??? Mbona chopa tatu kata tatu, jaribu kutembelea majimbo ambayo yanawabunge wa cdm, alafu uniambie ni wangapi wamepita kwa kosa la ccm kumchagua wrong person kwa sababu ya makundi na rushwa na je ni wangapi watarudi bungeni 2015 endapo ccm haitafanya kosa walilolifanya 2010, kwa mfano tu, hapa arumeru moja kwa moja hesabu nassary utamuona tena bungeni, endelea..............

Hata rais wenu aliyechakachua matokeo alikuwa wrong choice?
 
Mimi ndugu na jamaa na wote wanaonitegemea tupo chadema daima hadi tutoe wezi,majambazi,magaidi,wazushi,wanga,malaya,wachawi,mafisadi magamba,chama cha zamani,Chama Cha Majambazi
 
Binafsi kama mwanachadema hai nafurahia kinachoitwa ''chopa tatu kata tatu'' pamoja na kushindwa Kalenga na Chalinze kwa maana kunawapa imani potofu na upofu maccm.
Tuwaache wanajiliwaza huku tunazidi kupenetrate hadi chini kabisa.
 
Binafsi kama mwanachadema hai nafurahia kinachoitwa ''chopa tatu kata tatu'' pamoja na kushindwa Kalenga na Chalinze kwa maana kunawapa imani potofu na upofu maccm.
Tuwaache wanajiliwaza huku tunazidi kupenetrate hadi chini kabisa.

Kwa kauli yake mwenyewe alisema propaganda zao ziliwadanganya hata wao wenyewe. Alikili na kusema kumbe Makaidi alikuwa mkweli aliposema ni vigumu sana kuisambaratisha Chadema maana kimekita mizizi.
 
Chadema ilikua zamani bwana hamna kitu kwa sasa wamebaki wabwekaji tu! Kubweka bweka

Unaongelea CDM ipi? Hii ya sasa yenye uongozi hadi wa matawi au ile ya zamani yenye viongozi wakuu tu? Mtakuja kugutuka mmeshapigwa bao la kisigono.Wakati mnapoteza muda kwa kufarijiana mitandaoni,makamanda tulioko ngazi za vijiji tunayateketeza magamba mdogo mdogo na msivyo na akili mnasubiri mumsikie mbowe au slaa wakigawa kadi za cdm na kufanya mikutano ndo mjue chama kipo active
 
Unaongelea CDM ipi? Hii ya sasa yenye uongozi hadi wa matawi au ile ya zamani yenye viongozi wakuu tu? Mtakuja kugutuka mmeshapigwa bao la kisigono.Wakati mnapoteza muda kwa kufarijiana mitandaoni,makamanda tulioko ngazi za vijiji tunayateketeza magamba mdogo mdogo na msivyo na akili mnasubiri mumsikie mbowe au slaa wakigawa kadi za cdm na kufanya mikutano ndo mjue chama kipo active

Waache, ingekuwa si unafiki wa kuhairisha uchaguzi serikali za mitaa ndo wangejua unasema nini.
 
Kwa maon ya watanzania wengi ambao nimewasikia wamesema ccm ikitaka kuvuka salama impitishe prof. Anna tibaijuka agombee urais 2015 vinginevyo wakiwapitisha mafisad tu itakula kwao

Tibaijuka amekupa nini au amekuahidi nini? Bora rais awe Lizaboni tujue tumeweka kilaza kuliko huyo mama yako garasa.
 
Hivi karibuni nilikutana na kigogo mmoja wa CCM ambaye alilalamika sana kwamba propaganda za CCM kwamba CHADEMA inakufa ziliwadanganya hata wao wenyewe kumbe ilikuwa inaimarika. Kigogo huyo alinidokeza kwamba uchaguzi wa CHADEMA hasa ngazi ya wilaya umewapa mshutuko mkubwa kwani kwa tathmini yao hauwezi kuiacha CCM salama.

Aliniambia ktk kikao cha
CCM ambacho kingefanyika karibuni yatatoka maamzi magumu yatakayoiumiza CHADEMA. Alisema tuhuma zilizotungwa za mauaji dhidi ya viongozi wakuu wa CHADEMA zitajadiliwa kwa umakini na uenda ikatolewa amri ya kukamatwa. Kinachotiliwa mashaka ni kama uamuzi huo hautaleta vurugu au kuipandisha zaidi CHADEMA.

"Asikudanganye mtu kikao kijacho hakitajadili mchakato wa katiba kama watakavyotangaza, bali m/kiti wetu anaenda kuwaweka watu kitimoto baada ya habari kuvuja kwake kwamba
CHADEMA ni imara sana ngazi ya chini kuliko tulivyotarajia" Inatarajiwa pia kamati kuu itahairisha uchaguzi wa serikali za mitaa wa Octoba mwaka huu. Pamoja na kisingizio cha sheria mbovu lakini ukweli ni kwamba wanataka kupima kwanza impact ya uchaguzi huu wa CHADEMA.

Huko nyuma tulisema
CCM wanahangaika kupandikiza mamluki na kuchafua chama huku chini katibu mkuu wetu akiwa busy kujenga chama kama taasisi.

Niliwahi kuandika humu kwamba wakija kumaliza kupiga propaganda zao ndo watakuja kujua kwamba Dr. Slaa alisomea kujenga jumuhiya. Walibeza, wakadharau, wakapuuza sasa wanaweweseka nini? Hata mkiwakamata viongozi wakuu haiwasadii maana watakaoratibu maandamano ni viongozi hawa ngazi za wilaya.

Pamoja sana makamanda. HAwawezi hawa Mungu alishawatoa fahamu na mikakati yao ni ya kizamani ile ile. Kama wanafika mahali wanatumia vichaa kama Mchange na Bwana wake Zitto ambao ni maajent wa usaliti wanadhani watafika popote. CCM ili iimarike ni ustaarabu tu unahitajika na sio fedha na KUhujumu viongozi wa Chadema. Mungu aliyewaumba ndo atawavuruga hivyo hivyo mwishowe wataanza kushikana uchawi wenyewe.
 
Mtakufa kwa chuki na CDM. Kama si kweli kwa nini unaumia? mtokoto wote wa nini enyi wapagazi wa kina Riziwani? Hasira na matusi yanaashiria maumivu. Unaumia kwa sababu cDM haijaimarika? Labda Big Results Now Now, unaaweza kuwahadaa. Pole.

Huu nao ni ufuumbafu wa vilaza wa Chadema
 
Mtakufa kwa chuki na CDM. Kama si kweli kwa nini unaumia? mtokoto wote wa nini enyi wapagazi wa kina Riziwani? Hasira na matusi yanaashiria maumivu. Unaumia kwa sababu cDM haijaimarika? Labda Big Results Now Now, unaaweza kuwahadaa. Pole.

Umepiga chini ya mkanda ndugu!
 
Wewe utakuwa ni wale anawake wacheza vigodoro. Baada ya serikali kuipiga marufuku, ndo umeajiriwa Kinondoni na ndo maana unaandika pumba tu

hakuna wanaume wacheza vigodoro? hivi ni wanawake tu ndiyo wenye tabia hizi na siyo wanaume? jiheshimu ili uheshimiwe siyo sahihi hili bandiko lako linatudhalilisha wanawake
 
hakuna wanaume wacheza vigodoro? hivi ni wanawake tu ndiyo wenye tabia hizi na siyo wanaume? jiheshimu ili uheshimiwe siyo sahihi hili bandiko lako linatudhalilisha wanawake

Ndizo fikira walizobaki nazo!
 
Back
Top Bottom