CCM tuambieni kuna nini hapa?

Tky

JF-Expert Member
Oct 1, 2012
439
170
Nimepita makao makuu ya CCM DODOMA, kuna mziki mkubwa unapgwa na wanaccm wanacheza huku wakiwa wamevalia mavazi yao ya chama, lakini nimeshindwa kujua kinacho endelea. Tunaomba mtujunze munasherekea nini wenzetu?
 

Chris Lukosi

Verified Member
Aug 23, 2012
4,584
1,225
Nimepita makao makuu ya CCM DODOMA, kuna mziki mkubwa unapgwa na wanaccm wanacheza huku wakiwa wamevalia mavazi yao ya chama, lakini nimeshindwa kujua kinacho endelea. Tunaomba mtujunze munasherekea nini wenzetu?
Kifo cha chadema
 
Top Bottom