• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

CCM tuambieni kuna nini hapa?

Tky

Tky

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2012
Messages
439
Points
170
Tky

Tky

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2012
439 170
Nimepita makao makuu ya CCM DODOMA, kuna mziki mkubwa unapgwa na wanaccm wanacheza huku wakiwa wamevalia mavazi yao ya chama, lakini nimeshindwa kujua kinacho endelea. Tunaomba mtujunze munasherekea nini wenzetu?
 
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Verified Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
4,584
Points
1,225
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Verified Member
Joined Aug 23, 2012
4,584 1,225
Nimepita makao makuu ya CCM DODOMA, kuna mziki mkubwa unapgwa na wanaccm wanacheza huku wakiwa wamevalia mavazi yao ya chama, lakini nimeshindwa kujua kinacho endelea. Tunaomba mtujunze munasherekea nini wenzetu?
Kifo cha chadema
 
S

Sengeon

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
529
Points
0
S

Sengeon

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2011
529 0
Ccm wanasherekea mgao wa umeme. Kidumu chama cha Mapinduzi.
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,198
Points
2,000
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,198 2,000
wanamalizia arobaini ya chadema kilichofariki siku chache zilizopita.
 
C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2011
Messages
2,872
Points
2,000
C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2011
2,872 2,000
​nimesikia ....mgogoro wa chademaaaaaaaaaaa
 

Forum statistics

Threads 1,402,968
Members 531,034
Posts 34,410,763
Top