CCM Taifa Imeipa Jumuiya ya Wazazi wa CCM sh. Mil. 250 kwa ajili ya maendeleo

Trump2

JF-Expert Member
May 28, 2017
1,553
2,000
Mwenyekiti wa CCM taifa na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. John Pombe Magufuli ameyasema hayo leo mjini Dodoma wakati wa hotuba yake ya ufunguzi wa Mkutano Mkuu wa jumuiya hiyo.
 

Joselela

JF-Expert Member
Jan 24, 2017
4,734
2,000
Kwa maendeleo gani wakati leo watagaiwa wajumbe, magari ya hela yanajiandaa kwenda ukumbini na askar wa Kutosha
 

JINOME

JF-Expert Member
May 29, 2017
958
1,000
Uchungu wa Mwana aujuaye mzazi. Safi sana JPM saidia hiyo Jumuiya maana ilianza kiwa na hali mbaya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom