CCM taabani Arusha; Mangula aja kuokoa jahazi

CCM taabani Arusha; Mangula aja kuokoa jahazi

Mangula anakusanya mafao yake, kuja tu Arusha ni allowance za kufa mtu. Sana sana anaweza kuiandalia kaburi ccm Arusha.

Mary Chatanda anatembea na kale kamtaji kake na inampa kiburi kweli
 
Kuna kipindi yule gamba msajili tendwa alisema anaweza kuifuta chadema, sasa naona yeye ndo anafutwa na ccm yake!

wakafie mbali huko!
 
Chezea Arusha kama azimio la Arusha, chadema ndio Arusha na Arusha ndio Chadema hakuna cha gamba wala hatutaki gamba ukiva kigamba gamba unajiobea aibu wewe mwenyewe hakuna longolongo Arusha ni vitendo tu
 
Ukiona hivyo ujue chadema ndo wamezidiwa, siku zote tunajua arusha cdm ndo ina nguvu maneno haya leo ni ya nini?

Kumbe unaelewa kuwa Arusha na viunga vyake CHADEMA ndo habari ya mjini, Basi waambie wenzako wasitafute mchawi bure!
 
Mangula anakusanya mafao yake, kuja tu Arusha ni allowance za kufa mtu. Satna sana anaweza kuiandalia kaburi ccm Arusha.j

Mary Chatanda anatembea na kale kamtaji kake na inampa kiburi kweli

Ntafurahi sana kama atafanya mkutano wa hadhara ili kumaliza tofauti zao. Akifanya hivyo atajua kweli yupo nchi ya watu wengine siyo ya magamba tena.
 
Hali ya ccm arusha ni mbaya kuliko unavyoweza kuandika, chadema imewachanganya kabisa mpaka ijumaa makatibu wa kata zote walitishia kuandamana wakishinikiza Mary Chatanda aondolewe wakihoji tangu yeye aje chadema imekuwa na nguvu sana Arusha na ameshindwa kabisa kuibomoa chadema badala yake tangu 2012 ccm wilaya ya Arusha imewaondoa makatibu watatu wakitegemea watakao kuja watakuwa ba mbinu za kuimaliza chadema lakini ndiyo kwanza chama hicho ambacho ndiyo chenye nguvu jijini Arusha kinazidi kuimarika zaidi baada ya kuona hivyo kambi za ccm yaani team Lowasa na team Membe chini ya mary chatanda kwasasa wanashikana uchawi wasijue la kufanya kila mmoja akimtuhumu mwenzake kuwa yeye ndiyo anasababisha chadema kuwa na nguvu hapa jijini Arusha ndipo juzi makatibu wa kata wakachachamaa na kutishia kuandamana kwenda kufunga ofisi ya mary chatanda mpaka uongozi wajuu umwondoe, kuona hivyo na ukiangalia mgongoro husika ulivyo ilionekana na ukizinfatia sifa mbaya ya Kinana hapa Arusha hasa akituhumiwa kuiba mashine za kufulia nguo zilizokuwa zitumike kwenye hospitali ya mkoa wa Arusha Mt Meru, Mangula akaona si busara kumtuma kinana kuja kuokoa jahazi bali aje mwenyewe na tayari kashaingia Arusha kujaribu kuokoa jahazi, vinginevyo chama kitabaki magofu tu...

tatizo kubwa la ccm kila siku huwa nawaambia kwamba ni kile kitendo chao cha kuacha kufanya mambo yanayowasaidia wananchi na kufanya mambo ya kuujumu chadema,hilo ndio tatizo kubwa la ccm
 
Teh teh! Hadi uchovu wa usingizi umeisha. Kambi ya jeshi Monduli kwa mamvi iko karibu na Aru city,wakachukue vifaru waelekeze jijini Aru. 4-0, Mwigulu akiwa kocha mchezaji.


Mwigulu alikuwa refa mchezaji.
 
Chezea Arusha kama azimio la Arusha, chadema ndio Arusha na Arusha ndio Chadema hakuna cha gamba wala hatutaki gamba ukiva kigamba gamba unajiobea aibu wewe mwenyewe hakuna longolongo Arusha ni vitendo tu

mbona chadema wana arusha wameichoka wanasubir uchaguzi mwakani waipige chini
 
Back
Top Bottom