CCM sasa yaihofia CUF


M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
1,181
Likes
2
Points
0
Age
38
M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
1,181 2 0
Akiongea na waandishi wa Habari mjini igunga meneja kampeni za chama cha mapinduzi Mwigulu nchemba amesema tunahofia kura za mgombea wa Cuf Leopold Mahona alizopata mwaka jana katika uchaguzi mkuu, pia na kampeni za CUF kweli jinsi zinavyoendeshwa kwa kweli imekuwa ni tishio, tunajipanga kuhakikisha ni jinsi gani tunakikabili chama cha CUF, Habari zaid soma majira tar 25.09.2011
 
N

NGEDENGE

Senior Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
109
Likes
0
Points
0
N

NGEDENGE

Senior Member
Joined Sep 20, 2011
109 0 0
ndoa imevunjika lini? au muke (cuf) katoa siri nje?
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
CCM na hizi saikolojia za akina mama nitilie hizi nazo!!!!!!!!!!! BAVICHA hakuna kulala mpaka kieleweke.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
kwa kuwa CCM wamezidiwa na chadema ni wakati mwafaka sasa kuunganisha guvu na mke wake cuf angalau italeta uzito..
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,602
Likes
1,531
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,602 1,531 280
Akiongea na waandishi wa Habari mjini igunga meneja kampeni za chama cha mapinduzi Mwigulu nchemba amesema tunahofia kura za mgombea wa Cuf Leopold Mahona alizopata mwaka jana katika uchaguzi mkuu, pia na kampeni za CUF kweli jinsi zinavyoendeshwa kwa kweli imekuwa ni tishio, tunajipanga kuhakikisha ni jinsi gani tunakikabili chama cha CUF, Habari zaid soma majira tar 25.09.2011
Majira limenunuliwa kucheza Mind Games in place of Mtanzania. Kama Rostam wasinge 'mfanya' leo hii Majira lisingeandika pumba linazoandika kila siku, na badala yake tungezisoma kwenye Mtanzania.

Kusema CCM wanahofia CUF ni kuwahadaa wananchi kwamba ni CUF na wala si CDM ambao ni tishio kwa CCM.

Shame on you Majira.
 
emmathy

emmathy

Senior Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
147
Likes
11
Points
35
emmathy

emmathy

Senior Member
Joined Sep 22, 2010
147 11 35
hata matokeo ya uchaguz mkuu*2010* yalivyoanza kutangazwa walionyesha cuf ndio tishio kwao kumbe ilikua janja ya nyani wachakachue vizuri, cdm msilale
 
K

kiche

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
456
Likes
7
Points
35
K

kiche

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
456 7 35
Akiongea na waandishi wa Habari mjini igunga meneja kampeni za chama cha mapinduzi Mwigulu nchemba amesema tunahofia kura za mgombea wa Cuf Leopold Mahona alizopata mwaka jana katika uchaguzi mkuu, pia na kampeni za CUF kweli jinsi zinavyoendeshwa kwa kweli imekuwa ni tishio, tunajipanga kuhakikisha ni jinsi gani tunakikabili chama cha CUF, Habari zaid soma majira tar 25.09.2011
Danganya toto!!!ccm mtaweweseka sana!,na bado vyama vya 'msimu' naona vinawatoa jasho mpaka mnawaomba wagonjwa na vikongwe kwenda kupiga kampeni,2015 itakuwaje kama uchaguzi mdogo imekuwa hivi?
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,222
Likes
883
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,222 883 280
Teheteheteheeth magamba bwana wana divert attention eeehn imekula kwao
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Wanaandaa mazingira ya kuchakachua.. Ina maana cuf kina nguvu zaidi ya cdm!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,915
Members 475,774
Posts 29,306,068