CCM Sasa Waanza Kuikubali CHADEMA


J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,270
Points
1,195
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,270 1,195
Walianza kizota baada ya kuitumia kunadi sera kwa wapiga kura wa wajumbe wa NEC katika zile nafasi 10, kila aliyenadi sera kwa wapiga kura alitoa ahadi ya kupambana na CHADEMA

Jana nimemsikia Waziri mstaafu Edward Lowasa akisema elimu ya sekondari kutolewa bure inawezekana, kumbuka hiyo ilikuwa ni sera ya CHADEMA iliyopingwa na CCM kwenye uchaguzi mkuu 2010

Ni kamsikia tena Mh. Rais Jakaya Mrisho Kikwete na mwenyekiti wa CCM viwanja vya mnazi mmoja akisema kwa wanachama tukazane kufanya mikutano ya hadhara kwa wananchi kama wenzetu wanavyofanya (CHADEMA) vinginevyo chama chetu kitaangamia


Nawasilisha
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
39,393
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
39,393 2,000
Wanakubali kiaina.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,579
Points
2,000
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,579 2,000
Walianza kizota baada ya kuitumia kunadi sera kwa wapiga kura wa wajumbe wa NEC katika zile nafasi 10, kila aliyenadi sera kwa wapiga kura alitoa ahadi ya kupambana na CHADEMA

Jana nimemsikia Waziri mstaafu Edward Lowasa akisema elimu ya sekondari kutolewa bure inawezekana, kumbuka hiyo ilikuwa ni sera ya CHADEMA iliyopingwa na CCM kwenye uchaguzi mkuu 2010

Ni kamsikia tena Mh. Rais Jakaya Mrisho Kikwete na mwenyekiti wa CCM viwanja vya mnazi mmoja akisema kwa wanachama tukazane kufanya mikutano ya hadhara kwa wananchi kama wenzetu wanavyofanya (CHADEMA) vinginevyo chama chetu kitaangamia


Nawasilisha
Mkuu hivi kweli wewe hujasome UPE,(Universal Primary Education), seara ya mwanzo kabisa CCM.
 
S

swrc

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2012
Messages
442
Points
0
Age
49
S

swrc

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2012
442 0
chadema inatakiwa ibuni mikakati mingine hasa ya ushindi bila hivyo mambo yatakuwa magumu 2015
 
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,270
Points
1,195
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,270 1,195
chadema inatakiwa ibuni mikakati mingine hasa ya ushindi bila hivyo mambo yatakuwa magumu 2015
Mikakati ipi ebu jaribu kufafanua zaidi, lakini si umeona jamaa walishakubali, wamebana sasa wameacha kuachia , 2015 nyavu lazima zitikisike
 
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,270
Points
1,195
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,270 1,195
Mkuu hivi kweli wewe hujasome UPE,(Universal Primary Education), seara ya mwanzo kabisa CCM.
Kama ni hivyo na wanajua hayo yanawezekana kwa nini ? 2010 walibisha sana kuwa kusomesha bure haiwezekani , Mbona EL kaenda zaidi kuwa secondary pia inawezekana ?
 
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
4,801
Points
2,000
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2011
4,801 2,000
Wanawakubali cdm muda mrefu tu ila wanafanya shingo zao ngumu, na katibu wao pia si ameitaka serikali kupunguza kodi katika vifaa vya ujenzi ili wananchi wa kipato cha chini wawe na makazi bora, nakumbuka na hii pia ilikuwa sera ya CDM.......NA BADO WATAKOPY KILA KITU.......CCM WABAYA.
 
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
3,577
Points
1,195
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
3,577 1,195
ccm vichwa maji tu sera hii ilikuwepo kwa mwalimu Nyerere walimuona hana akili lakini leo hii wameshaanza kuwakubali na kurudia kile Nyerere alichokuwa anakifanya.
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Points
1,195
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 1,195
Kuna toleo jipya la CHADEMA wao wanaiga ya zamani
 
tetere

tetere

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
961
Points
195
tetere

tetere

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
961 195
Viongozi wengi wa TZ hawana experiences za kuwa challenged katika jambo lolote - hata katika ajira. Kwa hiyo kunapotokea challenges wanakimbilia kulalamika kuwa AAAHHH so and so anataka CHEO CHANGU. Na hili linaonekana ni tatizo kwa siasa za TZ. Badala ya kushindana kwa lengo la kutoa alternatives solution to the problems facing the nation - wamekaa kuangalia nani anataka kuwa rais wa nchi - kufilisika mawazoo!
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,579
Points
2,000
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,579 2,000
Kama ni hivyo na wanajua hayo yanawezekana kwa nini ? 2010 walibisha sana kuwa kusomesha bure haiwezekani , Mbona EL kaenda zaidi kuwa secondary pia inawezekana ?
Kama unakubali UPE ilikuwepo(ambayo ni sera ya CCM),basi ni vema ukakubali kuwa CDM imekopi na kupesti.
 
M

Mheshimiwa Mwl Steve

Senior Member
Joined
Nov 3, 2012
Messages
139
Points
0
M

Mheshimiwa Mwl Steve

Senior Member
Joined Nov 3, 2012
139 0
Hapa jk alikiri kwamba vyama vya upinzani si vichanga tena
 
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
9,761
Points
2,000
Age
53
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
9,761 2,000
Kama ni hivyo na wanajua hayo yanawezekana kwa nini ? 2010 walibisha sana kuwa kusomesha bure haiwezekani , Mbona EL kaenda zaidi kuwa secondary pia inawezekana ?
walipinga kwa vile hawa kuwatayari kupunguza mgawo wa kifisadi.
 
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,270
Points
1,195
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,270 1,195
Kama unakubali UPE ilikuwepo(ambayo ni sera ya CCM),basi ni vema ukakubali kuwa CDM imekopi na kupesti.
Na kama cdm ilicopy na kupaste waliiga yale ya Mwalimu Nyerere amboyo kwa CCM ya leo hayaonekani kuwa ya maana, sasa mpaka hapo unafikiri nani zaidi kati ya CCM ya leo ya wezi na CDM ?
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,836
Points
2,000
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,836 2,000
Kwa kichwa hiki cha habari CCM hapo wanamaanisha vita/uadui literary. Utaniambia.

CCM hawajakomaa kisiasa kwa kukubali changamoto na ushindani wa kweli ktk uwanja sawa. Na CHADEMA wanalijua hili vizuri, ingawa sina hakika wamejipanga vipi kuhakikisha wanavuka na kushinda 2014 na 2015.
 
M

Mgelukila

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2012
Messages
224
Points
0
M

Mgelukila

JF-Expert Member
Joined May 27, 2012
224 0
Ujenzi wa chuo cha Dodoma hakikwepo ktk ilani ya ccm 2005 ni agenda ya Cdm, elimu bure, vifaa vya ujenzi kupunguza kodi ili wananchi waepukane na nyumba za tembe, Mtikila na mgombea binafsi ni hoja ya wapinzani, kwann wasikabidhi nchi sasa 2015 mbali mali zinazidi kutoroshwa.
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,914
Points
2,000
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,914 2,000
Na kama cdm ilicopy na kupaste waliiga yale ya Mwalimu Nyerere amboyo kwa CCM ya leo hayaonekani kuwa ya maana, sasa mpaka hapo unafikiri nani zaidi kati ya CCM ya leo ya wezi na CDM ?
Chama makini kinapaswa kutenda sawa sawa na maneno yake,ninakumbuka hii hoja ya elimu bure iliyo ktk ilani ya Chadema(uchaguzi 2010)ilipingwa sana tena kwa nguvu zote na baadhi ya viongozi wa ccm(Stephen Wasira/Nnape)na wengine wengi na kusema Chadema iache kuwahadaa wananchi kwa kusema kuwa itatoa elimu bure.Kama ccm ilipinga hakuna elimu bure na leo wanakuja kula matapishi yao sasa hapo nani popompo kati ya Chadema au ccm?Siku zote ukweli hujitenga ktk uongo.
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,579
Points
2,000
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,579 2,000
Na kama cdm ilicopy na kupaste waliiga yale ya Mwalimu Nyerere amboyo kwa CCM ya leo hayaonekani kuwa ya maana, sasa mpaka hapo unafikiri nani zaidi kati ya CCM ya leo ya wezi na CDM ?
Naona hujajipanga vizuri.
Hoja kuwa CCM ina iga sera za CDM nimelikanusha kwa kukuletea mpango wa UPE.

Sasa hoja yako haijulikani ni ipi sasa maana si kweli kuwa elimu ya bure kama sera iliasisiwa na CDM.
Waulizeni viongozi wenu CDM karibu wote walisoma bure enzi ya Mwalimu.

Sasa ukianza kuongea juu ya ufisadi basi anzisha thread nyingine uchangiwe.
 

Forum statistics

Threads 1,296,584
Members 498,672
Posts 31,253,077
Top