CCM oyeeeeeeeeeeeeeeeee..... chama la wajanja,chama kuuuuuuubwaaa...


U

undugukazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
314
Likes
29
Points
45
U

undugukazi

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
314 29 45
Nalipenda hili chama, sidhani kama kuna chama zaidi ya hili kwa miaka ya karibuni...wapinzani jipangeni sana...ila kiukweli CCM inatisha mzee....kila kona ipo vizuri..ofcoz mambulula wapo ila wachache, ila ina vichwa zaidi ya chama chochote kile Tanzania...ntarudi tena kama mnabisha

NJAA ZA WAPINZANI ZITAUA NCHI KWA UCHONGANISHI....
 
B

blueprint.

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
218
Likes
14
Points
35
B

blueprint.

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
218 14 35
sikupingi na wala sikuungi mkono naamini katika
uhuru wa kutoa maoni.
ila nadhani ukubwa we chama na idadi ya wajanja
siyo tija la msingi sana katika nchi hii ni nidham na
uzalendo hata kama chama ni kidogo na hakina watu wajanja
kama kina watu wazalendo ndyo la msingi.

ME NADHANI ELEZEA NIDHAM NA UZALENDO WA VIONGOZI
WAKO NA WANACHAMA KWA UJUMLA KUIHUSU NCHI AHSNTE
...................NAOMBA KUWAKILISHA...................................
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,614
Likes
6,129
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,614 6,129 280
Hongereni maana safari hii mme resit mitihani ya form 4 2012,badala ya wanafunzi ku resit.mna akili sana
 
Shepherd

Shepherd

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2012
Messages
1,946
Likes
1,065
Points
280
Shepherd

Shepherd

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2012
1,946 1,065 280
Uzalendo kwanza endelea kupongeza chama,we usifikiri utaifanyia nini Tanzania kwa faida yako na vizazi vyako ngojea kufanyiwa.
 
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
7,138
Likes
129
Points
160
Age
39
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
7,138 129 160
Hivi hapa ni wapi?
Maana nilidhali hili cha CCM lipo sokoni.
Maana nilikuja mitaa kutafuta aseti fulani hivi nakutana na huu uzi!
 
alphoncetz

alphoncetz

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2011
Messages
282
Likes
1
Points
33
alphoncetz

alphoncetz

JF-Expert Member
Joined May 1, 2011
282 1 33
nalipenda hili chama, sidhani kama kuna chama zaidi ya hili kwa miaka ya karibuni...wapinzani jipangeni sana...ila kiukweli ccm inatisha mzee....kila kona ipo vizuri..ofcoz mambulula wapo ila wachache, ila ina vichwa zaidi ya chama chochote kile tanzania...ntarudi tena kama mnabisha



njaa za wapinzani zitaua nchi kwa uchonganishi....


"vua gamba vaa gwanda"
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,100
Likes
17,608
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,100 17,608 280
Inahitaji uwe na mtindio WA akili kuisapoti hii chama
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,435
Likes
12,012
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,435 12,012 280
Nalipenda hili chama, sidhani kama kuna chama zaidi ya hili kwa miaka ya karibuni...wapinzani jipangeni sana...ila kiukweli CCM inatisha mzee....kila kona ipo vizuri..ofcoz mambulula wapo ila wachache, ila ina vichwa zaidi ya chama chochote kile Tanzania...ntarudi tena kama mnabisha

NJAA ZA WAPINZANI ZITAUA NCHI KWA UCHONGANISHI....
Liberal Thoughts!
 

Forum statistics

Threads 1,273,821
Members 490,485
Posts 30,493,055