Ccm nzuri sana,chadema ilimkondesha nakayaa sumari

Ccm nzuri sana,chadema ilimkondesha nakayaa sumari

ananenepeshwa na ARVs, walio CCM from top wanaishi kwa matumaini na hizo chain za maambukizi huko lazima na yeye ameingia kwenye mnyororo, pole yake.
 
ananenepeshwa na ARVs, walio CCM from top wanaishi kwa matumaini na hizo chain za maambukizi huko lazima na yeye ameingia kwenye mnyororo, pole yake.

Alaah! Kumbe ndio hivyo sio?
 
Ulichokiweka hapa ni upuuzi!Na uliemueka ni sour looser tena asie na msimamo!
 
Back
Top Bottom