CCM ni Mahututi-Dr Slaa


M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo-CHADEMA Dr Wilbrod Slaa amesema kumteua Abdulrahman Kinana kuwa Katibu Mkuu wa CCM ni sawa tu na kumhamisha mgonjwa mahututi-CCM kutoka hospitali ya Mukama na kumhamishia hospitali ya Kinana ambapo mwisho wake ni kifo tu kwa huyo mgonjwa.

Akihutubia maelfu kwa maelfu ya wananchi wa Karagwe jana Dr Slaa anayetambulika kama Rais wa mioyo ya watu alisema kwa sasa CDM imekuja na mkakati mpya ambao ni kuwahamasisha wananchi maeneo ya vijijini na kuepuka kasumba ya kufanya mikutano mijini tu.Amesema ataliongoza jeshi la CDM kujichimbia vijijini ili kazi ya kuizika CCM 2015 iwe nyepesi kabisa.

Katika mkutano huo wanachama 324 walijitoa CCM na kujiunga na CDM.Pia CDM ilitoa kadi kwa wanachama wapya 1836.

Kwa takriban siku tatu sasa Dr Slaa amekuwa gumzo katika wilaya ya Karagwe kutokana na jinsi alivyoiteka wilaya hiyo tangia awasili ambapo kila anapoonekana maelfu ya watu hujipanga na kutamani walau kumshika mkono kama ishara ya kumtakia kila la kheri na kumuunga mkono.

Wachunguzi wa siasa za Karagwe wanasema mikutano ya CDM jimboni humo imevunja rekodi na kwa hakika CCM wilaya imepata hofu kubwa.Katika miji ya Kayanga na Karagwe ilipofanyika mikutano ya CDM wananchi walisimamisha shughuli zote na kuungana na makamanda wa CDM.

Source:Tanzania Daima
 
Fredrick Sanga

Fredrick Sanga

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2011
Messages
3,149
Likes
20
Points
135
Fredrick Sanga

Fredrick Sanga

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2011
3,149 20 135
Ndio, Ukilinganisha picha za mkutano wa CCM Arusha mjini na zile za Karagwe. Utasema hivi CCM is dead indeed. Nashauri CCM wajipange kuwa wapinzani, na wasipofanya hivyo, watatoweka kama UNIP na KANU.
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Dr Slaa ni mwiba kwa CCM na hakika CCM wanajua hawako salama chini ya CDM inayoongozwa na Dr Slaa.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
894
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 894 280
mapambano yaendelea hakuna kulala mpaka kieleweke..
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,243
Likes
301
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,243 301 180
Matokeo yake kila uchaguzi CDM inagaragazwa vibaya!!
 
Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
2,619
Likes
310
Points
180
Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified Member
Joined Jan 6, 2012
2,619 310 180
Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo-CHADEMA Dr Wilbrod Slaa amesema kumteua Abdulrahman Kinana kuwa Katibu Mkuu wa CCM ni sawa tu na kumhamisha mgonjwa mahututi-CCM kutoka hospitali ya Mukama na kumhamishia hospitali ya Kinana ambapo mwisho wake ni kifo tu kwa huyo mgonjwa.

Akihutubia maelfu kwa maelfu ya wananchi wa Karagwe jana Dr Slaa anayetambulika kama Rais wa mioyo ya watu alisema kwa sasa CDM imekuja na mkakati mpya ambao ni kuwahamasisha wananchi maeneo ya vijijini na kuepuka kasumba ya kufanya mikutano mijini tu.Amesema ataliongoza jeshi la CDM kujichimbia vijijini ili kazi ya kuizika CCM 2015 iwe nyepesi kabisa.

Katika mkutano huo wanachama 324 walijitoa CCM na kujiunga na CDM.Pia CDM ilitoa kadi kwa wanachama wapya 1836.

Kwa takriban siku tatu sasa Dr Slaa amekuwa gumzo katika wilaya ya Karagwe kutokana na jinsi alivyoiteka wilaya hiyo tangia awasili ambapo kila anapoonekana maelfu ya watu hujipanga na kutamani walau kumshika mkono kama ishara ya kumtakia kila la kheri na kumuunga mkono.

Wachunguzi wa siasa za Karagwe wanasema mikutano ya CDM jimboni humo imevunja rekodi na kwa hakika CCM wilaya imepata hofu kubwa.Katika miji ya Kayanga na Karagwe ilipofanyika mikutano ya CDM wananchi walisimamisha shughuli zote na kuungana na makamanda wa CDM.

Source:Tanzania Daima
Sijui kama kuna watu makini wanajua au wameshajua athari za kuandika CDM badala ya CHADEMA vs CCM. Nimeshtuka sana kuona wapiganaji makini kama molemo na wengine hapa akina fmpiganaji na wengine kibao, wengine hata wameanza kuandika makala kwenye mainstream media, kwa kutumia abbreviation hiyo ya CDM! Hivinkuna chama hicho Tanzania?

Nawaombeni watu makini wote tutumie abbreviation sahihi, CHADEMA. So superb. Nawatakia uwasilishaji mwema wa hoja na mijadala.
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,485
Likes
2,580
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,485 2,580 280
Ngoja wale wenye hoja Dhaifu utasikia wakisema Mara dr slaa kaoa ooh Mara kibabu mara hana sera mara Josephine hizo ndio hoja za ccm
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,520
Likes
835
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,520 835 280
Kama hivyo basi CDM waachane na kupiga kelele ma chama dume waelekeze nguvu zao kwa Chama cha kina Dovutwa.
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,590
Likes
5,265
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,590 5,265 280
Wapo hapa wagonjwa wa Chademaphobias watakuja na maruhani yao kuharibu uzi huu!
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,485
Likes
2,580
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,485 2,580 280
Sijui kama kuna watu makini wanajua au wameshajua athari za kuandika CDM badala ya CHADEMA vs CCM. Nimeshtuka sana kuona wapiganaji makini kama molemo na wengine hapa akina fmpiganaji na wengine kibao, wengine hata wameanza kuandika makala kwenye mainstream media, kwa kutumia abbreviation hiyo ya CDM! Hivinkuna chama hicho Tanzania?

Nawaombeni watu makini wote tutumie abbreviation sahihi, CHADEMA. So superb. Nawatakia uwasilishaji mwema wa hoja na mijadala.
Mkuu tunatumia simu kwahiyo hii ni njia mojawapo ya kuspeedup wakati wa kuandika
 
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
10,983
Likes
2,830
Points
280
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
10,983 2,830 280
Huyu babu anajifariji anaujua fika mziki wa gamba, itakuwa aibu kwa maneno haya halafu CDM ije kuangushwa na chama mahututi kwenye chaguzi mbalimbali zijazo.
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Sijui kama kuna watu makini wanajua au wameshajua athari za kuandika CDM badala ya CHADEMA vs CCM. Nimeshtuka sana kuona wapiganaji makini kama molemo na wengine hapa akina fmpiganaji na wengine kibao, wengine hata wameanza kuandika makala kwenye mainstream media, kwa kutumia abbreviation hiyo ya CDM! Hivinkuna chama hicho Tanzania?

Nawaombeni watu makini wote tutumie abbreviation sahihi, CHADEMA. So superb. Nawatakia uwasilishaji mwema wa hoja na mijadala.
Tumaini Makene

Noted mkuu wangu.Ni kweli huwa na mimi nina kilema hicho.Thanks alot will change.
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,485
Likes
2,580
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,485 2,580 280
Kama hivyo basi CDM waachane na kupiga kelele ma chama dume waelekeze nguvu zao kwa Chama cha kina Dovutwa.
Ni kweli kabisa CHADEMA hatutaki kudeal na majangili tena hiyo ni kazi walinzi wa porini
 
MNAMBOWA

MNAMBOWA

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
2,004
Likes
78
Points
145
MNAMBOWA

MNAMBOWA

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
2,004 78 145
watu wanaohudhuria mikutano hiyo hata ukiwauliza ni mangapi ambayo slaa anaweza kuyateleza zaidi ya kuwachekesha jukwaani ni hakuna, anaweza kujaza watu kwa kuwa anafanya comedian kwani anayoyatamka ni kufurahisha watu tuu na hana mbinu ya kuyatekeleza.
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,485
Likes
2,580
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,485 2,580 280
Huyu babu anajifariji anaujua fika mziki wa gamba, itakuwa aibu kwa maneno haya halafu CDM ije kuangushwa na chama mahututi kwenye chaguzi mbalimbali zijazo.
Tokea kimeungana na majangili ya kisomali kwenye uongozi kimejishusha sana
 
C

chama

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
8,005
Likes
16
Points
0
C

chama

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
8,005 16 0
Mkuu Molemo
Babu bado anamuota Kinana? Anaogopa nini mwambie amwage sera kama anazo mziki wa Kinana hauwezi

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Last edited by a moderator:
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,936
Likes
382
Points
180
Age
86
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,936 382 180
Ngoja wale wenye hoja Dhaifu utasikia wakisema Mara dr slaa kaoa ooh Mara kibabu mara hana sera mara Josephine hizo ndio hoja za ccm
umejuaje? Kule yuko ukweni anamtengenezea mazingira josephine na yeye kutafuta kukubalika ukweni
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,936
Likes
382
Points
180
Age
86
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,936 382 180
Kila nikipita ni kinana tu kila niendapo ni kinana tu,watu hawapati usingizi wanaishia kuimba na kucheza kinana kinana.muziki wake ni munene mno
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,936
Likes
382
Points
180
Age
86
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,936 382 180
Mzee tangaza sera acha kuhangaika na kinana humuwezi,atakupiga tu penda usipende
 

Forum statistics

Threads 1,249,953
Members 481,167
Posts 29,715,746