CCM ni janga la Kitaifa, soma hapa

CCM ni janga la Kitaifa, soma hapa

Attachments

  • attachment-14.jpeg
    attachment-14.jpeg
    8.1 KB · Views: 384
Kuna jamaa kwenye hiyo picha juu ana six packs na matatizo yote halafu mi ninayenyanyua vyuma sina hata moja
 
Tutafuta kila kitu sasa ambacho ni anti-CCM.Ni upuuzi.Haya ni mawazo yake,na to me yana ukweli mwingi,labda ndio maana yamekuchoma.Hata hivyo kama hayana ukweli,hakuna sababu ya kuogopa,watu watapuuzia.You do not need to worry.
Mods futeni hii haraka ,,mtoa mada ametoroka Mirembe Hospital
 
1. Mpaka sasa TBC1 haitazamwi na watazamaji wengi sababu imekuwa kama ni television ya CCM

2. Mavazi yenye rangi yenye rangi ya njano na kijani hayana mvuto tena wala hayavaliwi kama zamani maana ukivaa unaonekana kama kibaka

3. Shule zote zile zamani zilijulikana kama za wazazi (ccm) hazifaulishi na haziwezi kushindana na shule huru sababu ya wizi
4. Viwanja vya michezo ambavyo kimsingi ni vya wananchi ( vilijengwa kwa nguvu za wananchi) ccm imejimilikisha na hivyo michezo yote imedorora.

5. Vyeo ambavyo watu waliheshimika sana zamani kama RC, DC, Uwaziri siku hizi ukijitangaza hivyo unaoneka mwzi tu.

Kifupi ccm ni janga

*FISADI PAPA LEO ANATAKA ACHUKUE NCHI ILI AENDELEE KUTUIBIA.

kooote sawa hapo fisadi papa umetokota / wewe ni timu nani?
pigania timu yako kwa njia sahihi kwsni hats Hugo umpiganiaye sio SAFI
 
Dear laki si pesa jibu pangua wizi huu
1. Lowassa - Richmond, Viwanja Ngarenaro Arusha, Shamba la NAFCO Handeni, PPF Tower, Kubomolewa kwa ghorofa Ostabay, Mvua ya mabomu, Kufukuza watumishi (Engineer ) Monduli haina maji mpaka leo watu wanakunywa na ng'ombe, City water mkataba hewa, Uwekezaji UVCCM karibu na fire, Fitina kwa aliyekuwa mkuu wa TMA Monduli (Major Gen. Sayore) n.k
2. Magufuri - Nyumba za watumishi, Ujenzi wa barabara zisizokuwa na viwango kwa gharama ya 1.5 bil for KM, Udanganyifu kwa miradi hewa, Ubinafsi n.k
3. Ufisadi katiba mpya pesa ya UKAWA nani alilipwa, Ofisi ya spika Urambo, Kujimilikisha nyumba ya spika, Kutuharibia katiba pendekezwa nk
4. Mwandosya some how lakini wanaojua watamwanika
5. Membe riport za matumizi ya pesa ubalozini, ajieleze kwanini alifukuzwa ushushu.
7. Wasira - Rushwa na haaminiki alidanganya bunge kuhusu mkataba wa Tanganyika na Zanzibar, Hayuko smart kuvaa nguo hovyo.
8. January - Alifeli shule so atoe maelezo vyeti alivipataje
Mwigulu - Mauaji ya mikutano ya CDM Arusha, Morogoro na Iringa
9. Wengine malizia
6.
 
usafi kivipi?
Ni nani msafi nnje ya CCM mkuu?
Usafi huo unaouzungumzia ndio kigezo pekee kikubwa kwako kwa uraisi?

Acha kujiweka nyuma dogo! Ina maana hujui usafi unaozungumziwa hapa au? Kama unajua usafi ni kuoga na kuvaa suti, we tulia hivyo hivyo!! Huwezi kujifanya huelewi huku umeng'ang'ania keyboard!
 
Dear laki si pesa jibu pangua wizi huu
1. Lowassa - Richmond, Viwanja Ngarenaro Arusha, Shamba la NAFCO Handeni, PPF Tower, Kubomolewa kwa ghorofa Ostabay, Mvua ya mabomu, Kufukuza watumishi (Engineer ) Monduli haina maji mpaka leo watu wanakunywa na ng'ombe, City water mkataba hewa, Uwekezaji UVCCM karibu na fire, Fitina kwa aliyekuwa mkuu wa TMA Monduli (Major Gen. Sayore) n.k
2. Magufuri - Nyumba za watumishi, Ujenzi wa barabara zisizokuwa na viwango kwa gharama ya 1.5 bil for KM, Udanganyifu kwa miradi hewa, Ubinafsi n.k
3. Ufisadi katiba mpya pesa ya UKAWA nani alilipwa, Ofisi ya spika Urambo, Kujimilikisha nyumba ya spika, Kutuharibia katiba pendekezwa nk
4. Mwandosya some how lakini wanaojua watamwanika
5. Membe riport za matumizi ya pesa ubalozini, ajieleze kwanini alifukuzwa ushushu.
7. Wasira - Rushwa na haaminiki alidanganya bunge kuhusu mkataba wa Tanganyika na Zanzibar, Hayuko smart kuvaa nguo hovyo.
8. January - Alifeli shule so atoe maelezo vyeti alivipataje
Mwigulu - Mauaji ya mikutano ya CDM Arusha, Morogoro na Iringa
9. Wengine malizia
6.

Hakuna hoja hapa,Pumba tupu
 
Yatawakoa mapingamizi lakini uwezekano wa kuvurugika amani itakuwa kubwa kama wizi wa kura utatokea.
 
Nitajie yoyote aliye msafi ndani ya ccm. Nitashawishika kukipigia kura.

Wataachana tu kwa ukubwa wa ufisadi wao na hiyo ikiwa kigezo basi mpitisheni Lowassa. Nitajieni kiongozi yeyote hata waliokuwa ikulu huku bara akaondoka bila kashfa. Labda nadandanyika.
 
Back
Top Bottom