CCM ni ile ile na wanachelewa sana kuelewa

CCM ni ile ile na wanachelewa sana kuelewa

Wenye kujitoa ufahamu waliotegemea jipya kwenye utawala wa CCM nawaonea huruma sana mimi sijawahi kutegemea jipya chini ya utawala wa CCM. Kama ni namba nadhani upande wa pili wanaisoma zaidi
Jipya kutoka chadema ni kupokea makapi ya ccm.

Chadema ni dust bin ya ccm.


Subilini tena 2020 ccm wakikata makapi mtapokea
 
Kumbe huyu Cecilia Parreso ni mjinga kiasi hiki? Nasema mjinga si pumbavu. Hivi hapo Chadema imeshinda nini? So what! Yani hiyo ni hoja ya kuuza kwenye soko la siasa kweli? Hakuna ajenda? Hovyo kabisa kwani haiko kwenye Ilani ya CCM? Mimi ni Ukawa ila kwa hili madam nenda ukaoge umechafuka.
ccm nao wanaukawa kumbe..
 
Tumewabana kama kodi ya kichwa mpaka wamelegea na bado. Ukawa kama kawa tupo pamoja wabunge wetu. Hao ndiyoooooooooooo wasubiri ndiyoooooooo. sasa ntawahoji hasa wabunge ndiyoo jee tuendelee na vikao vyetu vya bunge mafichoni? NDIYOOOOOOOOOO
Kumbuka watanzania 70% hawana TV na hawaelewi maana ya bunge live.

Waambie nyumbu wenzako hii hoja haitawasaidia lolote .
 
Kwa hiyo tumpongeze Pareso wa Chadema badala ya Serikali chini ya raisi Magufuli?

Chadema mlikula wenyewe mtaji wenu kisiasa, sasa mnaleta vituko.
 
Wewe mbona umeliwa hatusemi
Kwa hiyo tumpongeze Pareso wa Chadema badala ya Serikali chini ya raisi Magufuli?

Chadema mlikula wenyewe mtaji wenu kisiasa, sasa mnaleta vituko.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom