CCM ni ile ile na wanachelewa sana kuelewa

CCM ni ile ile na wanachelewa sana kuelewa

SOMETIMES HUMU JAMVANI NA SHINDWA KUELEWA WATU WANATOA MAONI YAO KWA UTASHI WA VYAMA VYAO NA SI KUJENGA NCHI,UPINZANI ULITOA HOJA NZURI YA KUTETEA MASLAHI YA WAFANYAKAZI SAWA NANI JAMBO LA HERI SERIKALI IMEFUATA USHAURI HUO,MTU FROM NO WHERE ANASEMA SERIKALI YA CHAMA TAWALA IMEIGA SERA NA USHAURI WA CHAMA CHETU HAINA LOLOTE,SERIKALI ISIPOFUATA USHAURI INA SIKIO LA KUFA,MNATUCHANGANYA MUKO UPANDE GANI?KUMBUKENI TULIWACHAGUA MWENDE BUNGENI MKATUTETEA NA TUNAWALIPA KWA KOD ZETU SIO VYAMA VYENU VINAWALIPA ACHENI KUWEKA MASLAHI YA VYAMA VYENU KWENYE MASWALA YA KITAIFA.
Unaweweseka nini wewe ulitakaje kwani?
 
Chadema wana matatizo,kila kinachofanywa ni chao,mwisho watasema magufuli ni wao wamemleta ccm
Naona dalili za upinzani kufa kwa kukosa hoja zenye mashiko
Kichokuuma wewe nyumbu nini sasa?
 
Kinachoniuma mimi ni chadema kukosa hoja zenye mashiko mara bunge live,mara tunataka safari kukagua balozi ndio hoja gani hizo
Peleka unafiki huko lumumba hujaona hoja hapo?
 
Na nikwel fisiem ni ileile wanajidai wanatumbua majibu kumbe ni vipele, hata mtu alisipochukua mshara anatumbuliwa wanafanya kazi kwa kukurupuka tena bila ya kufuata sheria.
 
Chadema wana matatizo,kila kinachofanywa ni chao,mwisho watasema magufuli ni wao wamemleta ccm
Naona dalili za upinzani kufa kwa kukosa hoja zenye mashiko
Utakufa ww utauacha upinzani mnafanya kazi kwa kukurupuka kama kweli mnafanya kazi kwann mmeminya uhuru wa vyombo vya jabari kama si woga nn?
 
kwani hujui kuwa ccm SASA inatekeleza ILANI ya UKAWA?if you don't know now you know.nchi sasa na Serikari inafuata maelekezo ya juu ukawa.

swissme
Magufuri ndio anaenda na UKAWA ila ccm ni ile ile ndio mana alisema chagua serikali ya magufuri sio ya ccm. Na wanaoisoma namba sasa ni ccm hasa waliozoea kuwa ni ile ile. MABADILIKO.
Ila mjomba akiteleza itakula kwake mana kugeza kunataka akili ya ziada. Nakumbuka enzi za shule kuigilizia ukiwa chumba cha mtihani nako kunahitaji akili ya ziada. Ndio mana usipokamatwa basi unafaulu na kuhesabiwa sawa na wale wenye akili WOTE MMEFAULU MATOKEO YAKITOKA. HAKIKA MTAANI atafaulu vile vile kwa kuiga!
 
Chadema wana matatizo,kila kinachofanywa ni chao,mwisho watasema magufuli ni wao wamemleta ccm
Naona dalili za upinzani kufa kwa kukosa hoja zenye mashiko
WE UNAFIKILI BILA SEKESEKE LA UKAWA MAGUFURI ANGEKUWEPO IKULU LEO. Magu mwenyewe anajua hilo ndio mana anamega na ya upinzani, sio mbaya. MEMBE ndio angekuwa rais au mwingine. CHambua data za hapo nyuma kama mchunguzaji mzuri
 
Utakufa ww utauacha upinzani mnafanya kazi kwa kukurupuka kama kweli mnafanya kazi kwann mmeminya uhuru wa vyombo vya jabari kama si woga nn?
Uhuru wa chombo gani umeminywa?
 
Tumewabana kama kodi ya kichwa mpaka wamelegea na bado. Ukawa kama kawa tupo pamoja wabunge wetu. Hao ndiyoooooooooooo wasubiri ndiyoooooooo. sasa ntawahoji hasa wabunge ndiyoo jee tuendelee na vikao vyetu vya bunge mafichoni? NDIYOOOOOOOOOO
 
Kumbe huyu Cecilia Parreso ni mjinga kiasi hiki? Nasema mjinga si pumbavu. Hivi hapo Chadema imeshinda nini? So what! Yani hiyo ni hoja ya kuuza kwenye soko la siasa kweli? Hakuna ajenda? Hovyo kabisa kwani haiko kwenye Ilani ya CCM? Mimi ni Ukawa ila kwa hili madam nenda ukaoge umechafuka.
 
Uhuru wa chombo gani umeminywa?
Shida ya fisiem mnajifanyaga hamuelewi ila kutokuelewa kwako nimekusoma unafanya kazi kwa kulipwa haya nenda lumumba ukachukue buku 7 yako maana njaa haina adabu.
 
SERIKALI YA CCM INATEKELEZA SERA ZA UKAWA.

Huo ndio ukweli na ieleweke hivyo hata wakipinga hilo.
 
Back
Top Bottom