Ni siku chache tangu Chama Cha Mapinduzu (CCM)kifanye kile ilichokiita kujivua gamba kule mjini Dodoma.Suala la msingi hapa la kujiuliza ni kwamba je ccm inaendeshwa kisultani? Inakuwaje watoto wa waliokuwa vigogo wa chama hicho kuchukua nafasi za juu za chama? Nape Mnawie ni mtoto wa Moses Mnawie ambaye alishakuwa katibu kuu wa ccm enzi hizo. January .Y.Makamba ni mtoto wa Januari makamba ambaye amelazimishwa kujiuzulu hivi majuzi,angalia akina Dr HUSSEIN MWINYI ni mawaziri,RIDHIWANI .J.MRISHO yuko katika kada ya juu ya ongozi wa vijana wa chama cha mapinduzi. Hebu hapa nisaidieni kuwa huku kurithishana ndiyo usultani au ni kitu gani. Manake kesho kutwa mtawaona wangombea urais na wanapata na hili limeshatokea huko zanzibari. Hii system tuiiteje?
Au chama hicho hakina watu wengine wenye uwezo wa kushika nafasi hizo isipokuwa watotot wa viongozi wastaafu.
Januari ataweza kuhoji nini ua kumuwajibisha Makamba kwa namna gani au atachangia nini kumdhuru baba yake wa kumzaa!
Au chama hicho hakina watu wengine wenye uwezo wa kushika nafasi hizo isipokuwa watotot wa viongozi wastaafu.
Januari ataweza kuhoji nini ua kumuwajibisha Makamba kwa namna gani au atachangia nini kumdhuru baba yake wa kumzaa!