CCM na mpango ovu dhidi ya CHADEMA kwenye uchaguzi Serikali za Mitaa

CCM na mpango ovu dhidi ya CHADEMA kwenye uchaguzi Serikali za Mitaa

Sesimba

Senior Member
Joined
Dec 20, 2016
Posts
190
Reaction score
385
CHUKUA HII TOKA CCM.

Hakuna sheria inataja hitaji hili kwa mgombea any way wanasheria wapo hapa watanisaidia. Lakini maccm wapenga kufanya haya dhidi ya CHADEMA.

Mikakati hovu toka ccm dhidi ya chadema kwenye uchaguzi wa serikali za mtaa.

1. Vyeti vya kuzaliwa vya wagombea. Sisi wamepanga kuweka pingamizi kwa wagombea wa chadema wasio na vyeti vya kuzaliwa ili wao wapite bila kupingwa. Hivyo hapo ulipo hakikisha mgombea wa chadema anacheti cha kuzaliwa maana filimbi inapigwa muda wowote.

2.Muda wa kurudisha fomu, watendaji wa wameshauriwa na ccm kutokaa ofsini mara tu wagombea wa ccm watakapo rudisha fomu. Hivyo hakikisha mgombea wa chadema anarudisha fomu yake mapema sana. Ikiwezekana afike ofsi ya mtendaji saa moja kabla ya ofsi kuanza kazi. Pia wakati wa kurudisha ahakikishe nyendaji anaandika muda sahihi kabla ya kusaini. Maana kuna mkakati wa mtendaji kubadili muda wa kurudisha fomu kwa wagombe wa chadema.

Note, mambo haya nimeyapata kwa kada wa ccm hivyo yanaukweli 100%.
 
Kwa vile watendaji hao tuna kaa nao mtaani, wanakunywa bia zetu za ofa na nyama choma, na wake zao wanakuja saluni za mtaani na watoto wao wana soma shule za kata basi waambiwe wazi kuwa njama zozote chafu watakazo Fanya kuibeba ccm waombe ushirikiano wa polisi wa kudumu kwao na kwa wake zao na watoto itakuwa jambo bora kabisa kwa sababu lolote laweza kutokea!
 
Kwa tume hii ccm itapenya tu bila shida. . tume ya kwao, kanuni katunga waziri wao.ccm kila sehemu serikalini IPO...
 
CHUKUA HII TOKA CCM.

Hakuna sheria inataja hitaji hili kwa mgombea any way wanasheria wapo hapa watanisaidia. Lakini maccm wapenga kufanya haya dhidi ya CHADEMA.

Mikakati hovu toka ccm dhidi ya chadema kwenye uchaguzi wa serikali za mtaa.

1. Vyeti vya kuzaliwa vya wagombea. Sisi wamepanga kuweka pingamizi kwa wagombea wa chadema wasio na vyeti vya kuzaliwa ili wao wapite bila kupingwa. Hivyo hapo ulipo hakikisha mgombea wa chadema anacheti cha kuzaliwa maana filimbi inapigwa muda wowote.

2.Muda wa kurudisha fomu, watendaji wa wameshauriwa na ccm kutokaa ofsini mara tu wagombea wa ccm watakapo rudisha fomu. Hivyo hakikisha mgombea wa chadema anarudisha fomu yake mapema sana. Ikiwezekana afike ofsi ya mtendaji saa moja kabla ya ofsi kuanza kazi. Pia wakati wa kurudisha ahakikishe nyendaji anaandika muda sahihi kabla ya kusaini. Maana kuna mkakati wa mtendaji kubadili muda wa kurudisha fomu kwa wagombe wa chadema.

Note, mambo haya nimeyapata kwa kada wa ccm hivyo yanaukweli 100%.
Nasikia Tanga Mkurugenzi aliwaita wenyeviti wa (CUF -kama ipo Tanga) ACT akawambia kuwa afadhali muunge juhudi maana hata mkishinda hamtatangazwa katu! Habari ndiyo hiyo!
 
Back
Top Bottom