CCM mbona hawaandamani?

CCM mbona hawaandamani?

Ndondocha

Member
Joined
Jan 12, 2011
Posts
13
Reaction score
1
Hivi chichiem mbona hawafanyi maandamano hata kidogo,au wao wanaona inji iko sawasawa.Wapi maji,barabara,huduma za afya,elimu,umeme,ujangili ndani ya chichiem,maisha magumu n.k.Mambo ni mengi ya kufanyia maandamano.
Au wenzetu wana chichiem maisha mpeto.
 
Wanaogopa kuulizwa na wananchi waliyoyaahidi cha kusikitisha zaidi hawana majibu wewe hujui kwanini wanakataa midahalo
 
Waandamane na kina nani?au unataka waaibike!?Hakuna hata kimoja watakachoweza kukijibu sn tumezoea wao kudanganya(kusema uongo)
 
Cha ajabu chadema wakiandamana,serekali ikisikiliza na kukubali,ndio wa kwanza kupiga makofi na vigelegele bungeni.
 
Wao wapo bize kutekeleza ilani yao kwa sababu ndio watawala kwa miaka hii 5

Kwani chadema kama ikishika nchi itaendelea kuandamana?
 
Hawana jipya ilani yao yenyewe hawawezi kuielezea zaidi ya kuisoma na kuondoka
 
Hivi chichiem mbona hawafanyi maandamano hata kidogo,au wao wanaona inji iko sawasawa.Wapi maji,barabara,huduma za afya,elimu,umeme,ujangili ndani ya chichiem,maisha magumu n.k.Mambo ni mengi ya kufanyia maandamano.
Au wenzetu wana chichiem maisha mpeto.

Waandamane dhidi ya serikali yao waliounda wenyewe? Naomba nieleweshe.
 
hata hao wanaoandamana kila siku na wabunge wao huku wakiacha majimbo yao ili hali hakuna wa kuhimiza maendeleo katika majimbo wanakktoka.hata katika mikutano yao hawana jipye bali ufiasadi na kuongeza orodha mpya ambayo walipewa na RA
 
hata hao wanaoandamana kila siku na wabunge wao huku wakiacha majimbo yao ili hali hakuna wa kuhimiza maendeleo katika majimbo wanakktoka.hata katika mikutano yao hawana jipye bali ufiasadi na kuongeza orodha mpya ambayo walipewa na RA

Ndugu, usijitie aibu!! Usifanye kama mbunge kazi yake ni kuhimiza maendeleo. Kwa taarifa tu, maendeleo sio maneno matupu - yanahitaji resources (both human and finances). Kwani wanafanya maandamano kila siku??? Mbona huwasemi mawaziri na manaibu wao ambao sasa wanajiona ni wafanyakazi wa serikali kuliko wawakilishi wa majimbo yao???

Ukibadilisha mtazamo unaweza ukawa mtu mpya!!
 
wamezoea kamchezo kampeni zimeisha watu wala vivulini sasa mpaka mda wa kampeni uje tena….. daa siye wengine bado tupo juaniii na CDM wanatuandama na maandamano tuu na porojo wakati wengine shibe ni yakubahatisha
 
Tujikumbushe maandamano ya kuunga mkono hotuba za muheshimiwa Jeykey, unakumbuka hotuba ya "mapanki" na hotuba ya "kutukana wafanyakazi".
Pia Nape Nnauye, aliahidi maandamano ya kuunga mkono juhudi za kujivua gamba!
 
hawana cha kupongeza wala wa kumpongeza...si maandamano yao huwa ya kupongeza?
 
Wao wapo bize kutekeleza ilani yao kwa sababu ndio watawala kwa miaka hii 5

Kwani chadema kama ikishika nchi itaendelea kuandamana?

.
Mmmh ilani?
Hivi mahakama ya kadhi ni moja za ilani ya mwaka gani? Au labda ilani zao ni zaidi ya miaka 5, wewe utakuwa umekosea.
Hili sii changa la macho kwa wele wenye dini inayotumika kirahi?
Mie simo kama utekelezaji ndio huu.
.
 
Nashindwa kuwaelewa CCM! Kabisa nashindwa.

* Yaliwawezesha kutwaa nchi kutoka kwa wakaloni.

* Yaliwalea.

* Yaliwawezesha kusambaza itikadi na sera zenu -- kwa mfano za ujamaa.

* Yaliwawezesha kupambana vyema na wapinzani baada ya vyama vingi kuanza.

* Yalikuwa yanawapatia ushindi wa kishindo.

CCM – inakuwa vipi leo hii maandamano yanakuwa hayafai, hayana tija, ni matumizi mabaya ya hela za walipa kodi, na kadhalika na kadhalika?

Siku hizi chuki yenu dhidi ya maandamano ni nini hasa? Tuelezeni bila ya kutafuna maneno!

Nawasilisha!
 
Tujikumbushe maandamano ya kuunga mkono hotuba za muheshimiwa Jeykey, unakumbuka hotuba ya "mapanki" na hotuba ya "kutukana wafanyakazi".
Pia Nape Nnauye, aliahidi maandamano ya kuunga mkono juhudi za kujivua gamba!

maandaman yao ccm yatakua ya aibu tupu!,tena ili kupruvu ilo wajaribu A city.
 
sasa ccm wataamanaje wakati mambo yote yako chini yao, mambo yote kuwa magumu wanasababisha wao wenyewe.
 
waandamane na nani???

Labda wakachukue mazuzu wenzao mkoa wa pwani watu wa kule wako cheap na hawajui wanajionea sawa tu
 
Hayo ulisema Zak Malang ni kweli kabisa nakumbuka tulikuwa na "Matembezi ya mshikamano" haya yalikuwa ni maandamano ya wananchi kila 1st June, lakini leo wanazungumza kuwa ni mabaya hayana tija. Siku hizo kila tukio lazima liambatane na maandamana hata hotuba zikitolewa lazima ziungwe mkona kwa maandamano. Leo wako wapi watueleze kama yalikuwa matumizi mabaya ya fedha na kuwa hayana tija
 
Hayo uliyosema Zak Malang ni kweli tupu nakumbuka tukiwa shuleni tunalazimishwa kwenda kwenye "Matembezi ya Mshikamano" kila 1st June haya yalikuwa ni maandamano, pia kila jambo likitokea (kimataifa au kitaifa)ama kuliunga mkono au kulilaani kwa maandamano kulingana na matakwa ya viongozi wa wakati huo. Sasa watuombe radhi kuwa yalikuwa ni matumizi mabaya ya fedha za umma, na hayakuwa natija
 
Back
Top Bottom