CCM Mara wapasuka...........


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Gazeti La Mtanzania ambalo ni maarufu kwa kukipamba Chama Cha Mapinduzi safari hii naona uzalendo umeshindikana na wamebidi kutupasha habari juu ya mpasuko mkubwa ndani ya Chama hicho mara baada ya uchaguzi..............katika Mkoa wa Mara...........

Majeraha hayo yamesababisha madiwani wengi wa chama hicho kudhamiria kujjiengua na kujiunga na upinzani..........................
 
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2007
Messages
1,613
Likes
157
Points
160
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2007
1,613 157 160
Mkuu, Ruta.
Mara nyingi unapata habari lakini unazitoa hapa kwa mstari mmoja tu , hii inasababisha mtu ambaye hana access na hiyo habari (hasa magazeti) ashindwe kuchangia maana hana habari kamili.
Ombi kwako, kama unaweza, uwe unabandika hiyo habari / article watu waipitie.
Asante
 
K

kibenya

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
384
Likes
66
Points
45
K

kibenya

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
384 66 45
Gazeti La Mtanzania ambalo ni maarufu kwa kukipamba Chama Cha Mapinduzi safari hii naona uzalendo umeshindikana na wamebidi kutupasha habari juu ya mpasuko mkubwa ndani ya Chama hicho mara baada ya uchaguzi..............katika Mkoa wa Mara...........

Majeraha hayo yamesababisha madiwani wengi wa chama hicho kudhamiria kujjiengua na kujiunga na upinzani..........................
ukiona hivyo wanapingana na maamuzi ya viongozi wa ccm mkoa na yawezekana bosi wao anamkono kwenye huo mpasuko
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Mkuu, Ruta.
Mara nyingi unapata habari lakini unazitoa hapa kwa mstari mmoja tu , hii inasababisha mtu ambaye hana access na hiyo habari (hasa magazeti) ashindwe kuchangia maana hana habari kamili.
Ombi kwako, kama unaweza, uwe unabandika hiyo habari / article watu waipitie.
Asante
Wakati mwingine tunawapunguzia muda wa kusoma habari ndefu.............................lakini point taken...................
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
11
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 11 135
Kwa kifupi muhariri wa gazeti la mtanzania sasa hivi ni mwingine,anaitwa (danny mwakiteleko) nadhani huyu anaakili timamu tofauti na yule wa mwanzo(muhingo rweyemamu)
 
mfereji maringo

mfereji maringo

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
1,003
Likes
30
Points
135
mfereji maringo

mfereji maringo

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
1,003 30 135
chanzo cha mpasuko ni kuenguliwa majina ya madiwani wanaogombea umeya, kamati ya siasa mkoa chini ya makongoro imepitisha majina yao, madiwani zaidi ya 40 wametishia kujiunga ktk vyama makini (upinzani)
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,494
Likes
101
Points
160
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,494 101 160
Wilaya mpya ya Rorya imechagua wezi na majambazi watupu kwenye UDIWANI na UBUNGE. Wanalindana kwelikweli, wanataka washike nafasi zote nyeti kwenye wilaya ile. CCM ni kokoro bwana!
 
Ikimita

Ikimita

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2010
Messages
302
Likes
4
Points
35
Ikimita

Ikimita

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2010
302 4 35
Mara nyingi CCM wakipoteza jimbo kinachofuata ni mtafaruku wa uongozi, kuaminiana hupungua. Inaweza ikawa hivyo na vyama vingine pia. Sasa kwa Musoma nadhani iko shughuli hasa ukizingatia mwenyekiti wa CCM mkoa ana uhusiano wa karibu na mbunge wa upinzani aliyeshinda. Haitakuwa rahisi kwake, kazi anayo.
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,494
Likes
101
Points
160
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,494 101 160
Mara nyingi CCM wakipoteza jimbo kinachofuata ni mtafaruku wa uongozi, kuaminiana hupungua. Inaweza ikawa hivyo na vyama vingine pia. Sasa kwa Musoma nadhani iko shughuli hasa ukizingatia mwenyekiti wa CCM mkoa ana uhusiano wa karibu na mbunge wa upinzani aliyeshinda. Haitakuwa rahisi kwake, kazi anayo.
Tatizo liko Rorya ambako Kamati ya Siasa (CCM) ya Mkoa inavutana na Kamati ya Siasa ya Wilaya kuhusu nani agombee Uenyekiti wa Halmashauri ya wilaya mpya ya Rorya. Mbunge mpya wa Jimbo hili Lameck Airo ana nguvu na ushawishi mkubwa mno na anataka kupanga safu ya Uongozi anaoutaka yeye.
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Likes
47
Points
145
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 47 145
Tatizo liko Rorya ambako Kamati ya Siasa (CCM) ya Mkoa inavutana na Kamati ya Siasa ya Wilaya kuhusu nani agombee Uenyekiti wa Halmashauri ya wilaya mpya ya Rorya. Mbunge mpya wa Jimbo hili Lameck Airo ana nguvu na ushawishi mkubwa mno na anataka kupanga safu ya Uongozi anaoutaka yeye.
ni kweli mkuu, tatizo ni kukatwa jina la mwenyekiti aliepita Chales obutu ochele (ambaye ni mpambe wa karibu wa lameck airo) pamoja na diwani shirati Ongujo ambao wana kuhasama pamoja na nguvu ya fedha, hivyo basi ili kuondoa mpasuko ikabidi kamati ya mkoa ikate majina yote mawili na kubakiza jina la diwani wa nyahingo na wa nyamtinga
 

Forum statistics

Threads 1,205,373
Members 457,878
Posts 28,191,537