CCM lazima tujisahihishe, tumezidiwa mbinu

CCM lazima tujisahihishe, tumezidiwa mbinu

Point umeongea... Mi c ccm ila nakusaport.... Hamjachelewa bado... Jipangen maana tunakuja
 
Mkuu kuku (Mobutu), kidumucho sio propaganda au kupambana na wapinzani wako.....kindumucho ni pale wananchi wanapo ridhika na hasa kwa kuwa na uchumi imara na kuwa na uhakika na kesho yao.... kama hivi havipo, watu watawachoka tu.... funga kila mpinzani au mtumishi gerezani kwa jina na ufisadi, lakini kama uchumi utaporomoka basi ujue hata wanao kusuport watakukimbia.... mimi naona waz awamu hii ndo itaiua ccm kama mtaendelea na huu utaratibu wenu wa pesa kuwekwa kwenye wallet na
kugawiwa na mkulu atakavyo.... watu wengi watakosa kazi maana taasisi nying zitakosa pesa na wafanya biashara watakufa.... kama kesho ni ngumu kuliko leo na leo ni ngumu kuliko jana na
unaona mapesa yanapelekwa kununua bombadia sijui nini... jua kiama cha utawala chaja na ndo mwosho wa ccm... maana ikifika hapo hakuna jeshi wala polis wataweza zuia kiama hicho.....
 
Waacheni Polisi wafanye kazi yao kwa mujibu wa taaluma ya upolisi na sio kufuata amri za maccm
 
CCM kama CCM bila rushwa na nguvu ya dola (teuzi, polisi, matumizi ya mabavu, Bungeni huko, n.k.) wana mbinu gani za ushawishi hebu niambieni. In short CCM ya leo kwa nguvu ya hoja ni sifuri; wanachojua wao ni kulazimisha hoja zao zipite kwa nguvu badala ya ushawishi. Tumeshuhudia haya BMK, Bunge la Jamhuri, na kwenye platforms nyingine nyingi.

Ni mwana-CCM yupi leo atasimama hadharani ashawishi wananchi kwa hoja maridhawa pasi na matusi, vitisho, personal attack, vitimbi, dharau, kejeli, na mambo kama hayo? Kwamba nchi haitolewi kwa vikaratasi ndio hoja zenyewe hizo? CCM ya leo sio ile ya Nyerere wala msidanganye watu.
Duh,' haitolewi kwa vikaratasi', Dudus umeua siongezi kitu!
 
Mkuu bandiko lako kwa kiasi fulani limedhalilisha wasomi wa TLS.Kusema kwamba wasomi wa TLS "wametekwa" na Lisu ni kuwakosea heshima,ni kuwashushia hadhi.Ume-imply kwamba wao hawawezi kufikiri vizuri,kwa hiyo Lisu ametumia ufahamu wake mkubwa ambao wao hawana kuwafanya wamchague. Kwa maana nyingine wao ni bendera wamefuata upepo.The idea pia kwamba TLS iko chini ya CDM sio sahihi!Wanasheria na mawakili wa wa TLS hawakumchagua Lisu kwa kuwa ni member wa CDM.Hayoi ni mawazo potofu.Wamemchagua Lisu because of his competence,huu ni ukweli ulio wazi.Ni vema wakati mwingi tukaweka ushabiki wa kisiasa pembeni tukaangalia ukweli zaidi.
 
tapatalk_1489757616887.jpeg

Kipindi chake pendwa kimeguswa na mwanae mpendwa... Patamu hapo
 
Ukweli unaita propaganda? Ccm bwana hamna cha maana mnachofikiria
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom