CCM kunyakua vijiji vyote nane Iramba Mashariki

CCM kunyakua vijiji vyote nane Iramba Mashariki

Nimeamini CHADEMA ni jembe miaka kama mitatu nyuma ccm walikuwa wanapita vijijini bila shida leo ni kwa kampen nzito na wiz juu
 
Mtanyakuwa vijiji vyote nane mumekuwa mamwewe ninyi.kama mnanyakuwa kama mwewe anavyo nyakuwa vifaranga vya kuku kuna uchaguzi huru hapo?.
 
huyo mwigulu anaweweseka na kashfa kibao yeye,za kutengeneza cd feki yeye,za wizi wa masanduku ya kura yeye,watu wa iramba mnaaibisha jimbo lenu,mtu kama huyo hata hastahili kukaa kwenye jukwaa,fungukeni watu wa iramba,maendeleo hayaji kupitia ccm,ndo mana baada ya uchaguz hawarudi tena,mana wanajua wameshawekeza,ni sawa na mikoa ya dodoma na singda,piga chini ccm +ufisadi ili tuanze kuijenga tanzania na uchumi mpya,hakika tutaifishe mali za mafisadi na warudishe pesa walizoficha nch za ulaya,hvyo tunawaomba wana iramba msihadaike mnayo danganywa na mwigulu,yeye lengo lake ni kuwafumba msiweze kuona na kutambua haki yenu,
 
Huo uchaguzi ni muhimu sana kwani ndo utaonyesha madai ya cdm kuwa ni kweli ama ni longolongo kuhusu wao kukubalika kuliko ccm kwa sasa.
 
Juliana Shonza siyo kwamba hatujui kuwa Chadema iliteua wagombea wa kusimama vijiji tisa vilivyokuwa kwenye uchaguzi, lakini CCM iliwarubuni na wengine kuwapa vitisho na wakaandika barua za kujitoa dakika za mwisho wagombea 7 na hatukuwa na uwezo wa kusimamisha wengine maana uteuzi ulikwisha pita. Kinacho nishangaza ni mpaka lini CCM itatumia mbinu hizi za kiharamia kudumaza democrasia nchini, sasa mimi nakushangaa unaposema CCM kunyakua vijiji nane wakati ukijua Chadema haina wagombea kwa vijiji 7 kati ya tisa vilivyokuwepo, acha kuwa mhuni..
 
Juliana najua majigambo nimengi tu. ukishindwa pia rudi hapa.
Ninachojua katika mtaa wangu kwa jina la Mungu wangu haiwezekani ccm kushinda tena. Hata kwa wizi kiasi gani haitakuwa rahisi kumaliza ushindi wa chadema. Mie nasubiri 2014. Haiko mbali.
 
Hivi ukifa leo utaenda kumwambia nini Mungu? olivyo waangusha watanzania wengi wanaotegemea kuiondoa CCM madarakani kwa kuwa imeshindwa kuongoza taifa.....we umekengeuka umewatupa mamilioni ya watanzaia kwa tamaa ya vihela vidogo tu?
 
Anapenda vya ubwete huyo. Ningemuona wa maana kama angehamia hata cuf.
 
Huyu Mwana dada, tulisha mshauri mara kibao lakini hashauriki, hivyo asubiri kujifunza practically.
 
Kila la kheli Juliana bt ww ni ndumilakuwili unaganga njaa2 si mpambanaji kama ulivyo jidhihirisha Chadema na mpaka ukawa Daraja la juu kabisa kumbe kipepe mzee wa pori(dada wa pori)shame on u.
 
tunasubili matokeo ya mwisho, si hisia za watu wachache
 
kama kipimo ndo hiki cha kupendwa basi mdada umepotea. lini mtaandikisha wapiga kura wapya!!! hicho ndo kitakuwa yardstick kwa mstakabali wa ccm na zaidi ya hapo pole!!
 
JULI kuna dalili kubwa ya chama chako kupigwa mabao.Dalili ya kwanza ni hiyo hapo Lameck Mkumbo siyo mbunge wa Iramba Mashariki. Ni wa Iramba Magharibi ambako kutafanyika uchaguzi wa vijiji hivyo ulivyo vitaja.Iramba mashariki yuko Tundu Lisu.Kuchanganyikiwa kwako kunatufanya wengine tuanze kushangilia kuwa hapa tutapata hata bao 1 kama siyo zaidi ya hilo moja ambayo pia nayo ni hatua moja mbele au zaidi ya moja.
 
JULI kuna dalili kubwa ya chama chako kupigwa mabao.Dalili ya kwanza ni hiyo hapo Lameck Mkumbo siyo mbunge wa Iramba Mashariki. Ni wa Iramba Magharibi ambako kutafanyika uchaguzi wa vijiji hivyo ulivyo vitaja.Iramba mashariki yuko Tundu Lisu.Kuchanganyikiwa kwako kunatufanya wengine tuanze kushangilia kuwa hapa tutapata hata bao 1 kama siyo zaidi ya hilo moja ambayo pia nayo ni hatua moja mbele au zaidi ya moja.

Iwe Magharibi au Mashariki ujumbe mmeupata; Juliana Shonza endelea kutoa habari hizi za ushindi wana Bavicha wamechanganyikwa wameanza matusi kama kawaida yao; tuachie sisi tutapawa na kuwajaza hekima

Chama
Gongo la mboto DSM
CC Ritz
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom