CCM kumpongeza Trump ni unafiki

CCM kumpongeza Trump ni unafiki

Jamani Marekani hakuna chama cha opposition. Vyote ni vyama. Na Republicans wanafanana zaidi na ccm kwa wapiga kura wao wengi ni wasiosoma. Yeyote anayeshinda anatawala kwa wakati ule na mwenzake anakuwa kwenye opposition kwa wakati ule. Kwa kuwa hakuna wizi wa kura hiyo inawezekana.
CCM wanachopaswa kujifunza tu ni kwamba inaweza akatokea mtu UKAWA akaondoa wateja wao wote wakaenda ukawa kwa kuwa wamechoshwa na chama tawala kama ilivyotokea kwa Trump.
Trump ameshinda kwa sababu watu walitaka kuipa adhabu serikali kwani hakupendeka hata kwa chama chake.
Lini atatokea huyo mtu?
 
Kuna watu mna ulemavu mbaya wa akili.
Kama unafiki Ukiwa ndio wa wakwanza.Lowassa mlimwita fisadi papa almost 8 years,ila leo mwamwita the hero of Tanzania,wapuuzi na mpuuzwe hadi na shetani,maana hamjitambui hata chembe.
 
Ipo Siku wewe utajinyea mchana kweupeee, chunga mdomo ndugu

Achananae uyo mkuu utafika tu muda wa yeye kuweka kinyesi kwenye boxa yake kama wenzake wanavyokumbwa na izrail maana maandiko yamesoma kipimo upimacho utapimiwa naamin kabisa no stone ll remain unturned uyo ndugu very soon atajinyea na dunia itajua.
 
Back
Top Bottom