Ndugu wapendwa sibahatishi kwa hiki ninachoandika, ninazo sababu tatu za kusema CCM kumpongeza Trump ni unafiki tena wa kifarisayo. Hapa USA wanachukia sana watu wenye tabia ya unafiki na ni moja ya sababu zilizomwangusha Bi Clinton maana walimuona kuwa mwongo ktk mambo fulani.
Sababu tatu za kusema CCM ni wanafiki
1-CCM hawaamini kuwa ni haki wapinzani kuchukuwa dola ila wenye haki hiyo ni chama tawala, kwahiyo kumpongeza mpinzani ni unafiki
2-CCM wanaamini kwamba mtu akipingwa na chama chake na akaanza juhudi zake binafsi kutafuta uongozi huyo ana uchu wa madaraka, Trump alipingwa sana na hata baadhi ya viongozi wakuu wa chama chake walitangaza hadharani kutokumuunga mkono ktk harakati zake za kuwania uongozi. Hakuna tofauti ya kupambana kwa Trump na Lowassa ila kwa CCM Lowassa ana uchu wa madaraka lakini Trump ni mpambanaji huo nao unafiki
3-CCM wanaamini mtu akihama chama chake kwenda kutafuta ungozi kupitia chama kingine ni makapi na hafai kabisa wamesahau Trump wanayempongeza leo alikuwa mwanachama wa Democratic tena mfadhili mkubwa kabla hajahamia Republican
Kwa sababu hizo nasema CCM kumpongeza Trump ni unafiki
Sababu tatu za kusema CCM ni wanafiki
1-CCM hawaamini kuwa ni haki wapinzani kuchukuwa dola ila wenye haki hiyo ni chama tawala, kwahiyo kumpongeza mpinzani ni unafiki
2-CCM wanaamini kwamba mtu akipingwa na chama chake na akaanza juhudi zake binafsi kutafuta uongozi huyo ana uchu wa madaraka, Trump alipingwa sana na hata baadhi ya viongozi wakuu wa chama chake walitangaza hadharani kutokumuunga mkono ktk harakati zake za kuwania uongozi. Hakuna tofauti ya kupambana kwa Trump na Lowassa ila kwa CCM Lowassa ana uchu wa madaraka lakini Trump ni mpambanaji huo nao unafiki
3-CCM wanaamini mtu akihama chama chake kwenda kutafuta ungozi kupitia chama kingine ni makapi na hafai kabisa wamesahau Trump wanayempongeza leo alikuwa mwanachama wa Democratic tena mfadhili mkubwa kabla hajahamia Republican
Kwa sababu hizo nasema CCM kumpongeza Trump ni unafiki