CCM kumpongeza Trump ni unafiki

CCM kumpongeza Trump ni unafiki

Ipo Siku wewe utajinyea mchana kweupeee, chunga mdomo ndugu

Post yangu sikutaja Jina la Mwanasiasa yoyote zaid ya Trump tuliokuwa Tunamjadili nashangaa Nyumbu kuja na Jina la Mtu wao kumtetea tetea!
 
Ipo Siku wewe utajinyea mchana kweupeee, chunga mdomo ndugu

Wewe unajifanya kuwa psychologist mzuri unayejua kucheza na akila za watu, hukusema Lowassa alijinyea bali ulisema Trump hakuwahi kujinyea, that is stupid. unadhani tu wajinga kiasi hicho?
 
Post yangu sikutaja Jina la Mwanasiasa yoyote zaid ya Trump tuliokuwa Tunamjadili nashangaa Nyumbu kuja na Jina la Mtu wao kumtetea tetea!
Mshukuru Mungu kwa kukupa afya, usimdhihaki mwenzio alie mgonjwa kisa wewe una afya, aliempa huyo ugonjwa ndie huyo aliekupa wewe afya! KABLA 2020 HAIJAFIKA UTAKUWA USHAANZA KUJINYEA, na hapo ndipo utajua kuwa Mungu hadhihakiwi!
 
Mshukuru Mungu kwa kukupa afya, usimdhihaki mwenzio alie mgonjwa kisa wewe una afya, aliempa huyo ugonjwa ndie huyo aliekupa wewe afya! KABLA 2020 HAIJAFIKA UTAKUWA USHAANZA KUJINYEA, na hapo ndipo utajua kuwa Mungu hadhihakiwi!

Kwa hiyo ukimdhihaki Fisadi ndo umemdhihaki Mungu sio! Kweli ukiwa na fedha utapata hata watu wa kukufananisha na Mungu
 
Ni nani alikwambia marekani vile vyama viwili ni upinzani? na unasemaje CCM hawapingani, wewe unafikiri JPM alikuwa anakubalika kwa wanachama wote?
 
Mmarekani anaweza kustuka ikiwa tu atapongezwa na nchi kama,China,Russia,Israel huko sio wewe na li ccm nnani anaijua ccm US?
 
Ndugu wapendwa sibahatishi kwa hiki ninachoandika, ninazo sababu tatu za kusema CCM kumpongeza Trump ni unafiki tena wa kifarisayo. Hapa USA wanachukia sana watu wenye tabia ya unafiki na ni moja ya sababu zilizomwangusha Bi Clinton maana walimuona kuwa mwongo ktk mambo fulani.

Sababu tatu za kusema CCM ni wanafiki

1-CCM hawaamini kuwa ni haki wapinzani kuchukuwa dola ila wenye haki hiyo ni chama tawala, kwahiyo kumpongeza mpinzani ni unafiki

2-CCM wanaamini kwamba mtu akipingwa na chama chake na akaanza juhudi zake binafsi kutafuta uongozi huyo ana uchu wa madaraka, Trump alipingwa sana na hata baadhi ya viongozi wakuu wa chama chake walitangaza hadharani kutokumuunga mkono ktk harakati zake za kuwania uongozi. Hakuna tofauti ya kupambana kwa Trump na Lowassa ila kwa CCM Lowassa ana uchu wa madaraka lakini Trump ni mpambanaji huo nao unafiki

3-CCM wanaamini mtu akihama chama chake kwenda kutafuta ungozi kupitia chama kingine ni makapi na hafai kabisa wamesahau Trump wanayempongeza leo alikuwa mwanachama wa Democratic tena mfadhili mkubwa kabla hajahamia Republican

Kwa sababu hizo nasema CCM kumpongeza Trump ni unafiki
Siku nyingine tetea hoja zako kwa ushahidi. Kuongea tu, hata Mkude Simba anaongea.
 
ikiwa hata mama Clinton amempongeza Trump , ccm ni nani asipongeze ? kwa maana nyingine REPUBLICAN sio chama cha upinzani tena ni chama tawala kama CCM. SIONI SHIDA HAPO
 
Ndugu wapendwa sibahatishi kwa hiki ninachoandika, ninazo sababu tatu za kusema CCM kumpongeza Trump ni unafiki tena wa kifarisayo. Hapa USA wanachukia sana watu wenye tabia ya unafiki na ni moja ya sababu zilizomwangusha Bi Clinton maana walimuona kuwa mwongo ktk mambo fulani.

Sababu tatu za kusema CCM ni wanafiki

1-CCM hawaamini kuwa ni haki wapinzani kuchukuwa dola ila wenye haki hiyo ni chama tawala, kwahiyo kumpongeza mpinzani ni unafiki

2-CCM wanaamini kwamba mtu akipingwa na chama chake na akaanza juhudi zake binafsi kutafuta uongozi huyo ana uchu wa madaraka, Trump alipingwa sana na hata baadhi ya viongozi wakuu wa chama chake walitangaza hadharani kutokumuunga mkono ktk harakati zake za kuwania uongozi. Hakuna tofauti ya kupambana kwa Trump na Lowassa ila kwa CCM Lowassa ana uchu wa madaraka lakini Trump ni mpambanaji huo nao unafiki

3-CCM wanaamini mtu akihama chama chake kwenda kutafuta ungozi kupitia chama kingine ni makapi na hafai kabisa wamesahau Trump wanayempongeza leo alikuwa mwanachama wa Democratic tena mfadhili mkubwa kabla hajahamia Republican

Kwa sababu hizo nasema CCM kumpongeza Trump ni unafiki
Trump mwenyewe ni mnafiki. Rejea maelezo yake wakati wa kampeni kuhusu obamacare.

TRUMP MADE A U-TURN ON OBAMA CARE.
 
Back
Top Bottom