CCM jamani! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM jamani!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Masanilo, Dec 28, 2011.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Karabatini jengo la makao makuu yenu! Ni aibu jamani mafisadi wote mlio nao mbashindwa nini? Wekeni thamani mpya basi walau itoe reflection ya miaka 35 ya Kuwepo kwenu. Acheni kutoa mapovu
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 0
    The Reverend is back with a bang!
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    CCM walishakufa siku nyingi, wanasubiri kuzikwa tu!
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Jengo la Dodoma CCM makao makuu ni Kama choo cha jela!
     
  5. MANI

    MANI Platinum Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,114
    Likes Received: 1,360
    Trophy Points: 280
    Mkuu unakumbuka kuwa lilijemngwa kwa sisi watumishi kukatwa mishahara kwa ajili ya ujenzi wa makao makuu sasa kwenye kipindi hiki haiwezekani !
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,567
    Likes Received: 11,473
    Trophy Points: 280
    hawana time ...wanakula bata tu
    381754_320251947996225_100000342668655_1118411_1602092224_n.jpg
     
  7. G

    Geka Senior Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa sasa sijui kama wataweza, kila mmoja anajitahidi kuvuna anavyoweza, labda wasingewakasirisha mapacha wa3 wangeweza hata kulitia rangi
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,160
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Mkuu saint Ivuga jamaa kawa muimbaji? kweli kapteni Komba anaanza kurithisha vipaji kwa vijana..........
     
  9. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 8,541
    Likes Received: 2,160
    Trophy Points: 280
    Mzee wa macarolite huyo.

     
  10. n

    ngokowalwa Senior Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanadai hapo ni mahali pa mikakati tu, ila muda mwingi wanakuwa kwa wananchi kutatua matatizo. hivyo ni mpaka matatizo ya wananchi yatakapoisha " i.e. Kisima kikikauka " watarudi kuweka mikakati ya kukarabati - lol.
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Nataka dai michango yangu!!
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    jengo la ccm singida ni mazalia ya paka mwitu na mapopo;
    arusha ni kama choo cha stend.
    manyara limepigwa x sijui watahamia wapi?
    dodoma ccm wilaya naona wanapiga vibanda vya biashara ila naaaona ni mradi wa fisadi flani hivi.
     
  13. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,850
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ccm=[​IMG]
     
  14. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,850
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    nimmiss huyu role Model wa Nape Nnauye
    [​IMG]
     
  15. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    serikali imefilisika
     
  16. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,478
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Hawa magamba si ndio wanapenda sana kutema mapovu humu kuhusu ofisi za CDM? Kweli nyani haoni masaburi yake, tena kwa hili ya Magamba makubwa kama ya tembo.
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    I hate CCM for life !!
     
  18. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,958
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Kweli watanzania kwa sasa tuna hasira ...........mbavu zangu sina........babu kwa ubwabwa ni soo. Ndo maana matusi kibao...ukute alikula kachumbari tu..
     
  19. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,958
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Theteheteheteeeeee jamani huyu si Nape Nnauye?? Kweli wanakula bata
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Ni ainu ya kufa Mtu
     
Loading...