Sky Eclat
JF-Expert Member
- Oct 17, 2012
- 58,636
- 220,425
Si mchezoMpaka vumbi linatimka!
Si mchezoMpaka vumbi linatimka!
Leo hii hata wanawake na Waze wataikataa hii CCM!Kwa taarifa yako na usichokijua tu ni kwamba 95% ya hawa 'Vijana' unaowasifia hapa kuitoa CCM wala hawakujiandisha Kupiga Kura kwa 2020 hii.
Kwahiyo hao vijana mwaka huu watafanya kuwepo wingi wa kura hadi ccm washindwe kuiba kura kama ambavyo wamekuwa wakifanya kwenye chaguzi zote?Vijana wengi walishaacha kupiga kura walishaona hakuna maana lakini mwaka huu Tundu Lissu ameleta matumaini mapya kwa vijana.
Watu wa Mbeya wanafurahisha sana na wameonesha njia PeoplessssssssssssssssssssssssKila nikiangalia mapokezi makubwa ya wanasiasa wa upinzani na mikutano yao,asilimia kubwa ya wanaojitokeza huku wakiwa wamehamasilka ni vijana hali inayooshiria wataikataa vibaya CCM kwenye Sandusky la kura kuanzia kwenye udiwani, ubunge na hata kwenye uraisi.
CCM mko hatarini na kikombe niki hamuwezi kukiepuka labda tu kukiarisha kwa muda ingawa nako ni vigumu kukutekeleza.
https://www.jamiiforums.com/data/at...Mapokezi_ya_Mhe._Lissu_Mbeya.__352_X_640_.mp4
Kwenye list ya wanaojielewa na wewe humo!!??
Lakini wanaambulia sera,Tundu lissu Jana kachekesha Dodoma hukoHao wanafuata show za wanamuziki tu.
Walijiandikisha 2015Vijana hawa wana vichinjio ama ni ushabiki tu? Hili swali liwe linaulizwa kwenye mikutano.
Basi itakuwa vemaWalijiandikisha 2015
✌✌✌Kila nikiangalia mapokezi makubwa ya wanasiasa wa upinzani na mikutano yao,asilimia kubwa ya wanaojitokeza huku wakiwa wamehamasilka ni vijana hali inayooshiria wataikataa vibaya CCM kwenye Sandusky la kura kuanzia kwenye udiwani, ubunge na hata kwenye uraisi.
CCM mko hatarini na kikombe niki hamuwezi kukiepuka labda tu kukiarisha kwa muda ingawa nako ni vigumu kukutekeleza.
https://www.jamiiforums.com/data/at...Mapokezi_ya_Mhe._Lissu_Mbeya.__352_X_640_.mp4
Vijana wanataka mabadiliko na sio kuongozwa kwa mazoeaBasi itakuwa vema
Dah! unanifanya nikumbuke maneno ya ushindi yaliyokuwa yakitamkwa kipindi kile cha Lowassa na ule muunganiko wa vyama 2015 , ila mwisho wa siku tukawa tunasikia lawama zilezile tu.Vijana wengi walishaacha kupiga kura walishaona hakuna maana lakini mwaka huu Tundu Lissu ameleta matumaini mapya kwa vijana.
kwa kitu gani ambacho kawafanyia! Ajira kawanzyima halafu wamkubali? You cant be sereous!Na huwezi amini kuwa vijana wengi wanampa mkono magu
Wakati ndio huu safari hii idadi ni kubwa na sina wasiwasi vijana wengi wamejiandikisha.Kila nikiangalia mapokezi makubwa ya wanasiasa wa upinzani na mikutano yao,asilimia kubwa ya wanaojitokeza huku wakiwa wamehamasilka ni vijana hali inayooshiria wataikataa vibaya CCM kwenye Sandusky la kura kuanzia kwenye udiwani, ubunge na hata kwenye uraisi.
CCM mko hatarini na kikombe niki hamuwezi kukiepuka labda tu kukiarisha kwa muda ingawa nako ni vigumu kukutekeleza.
https://www.jamiiforums.com/data/at...Mapokezi_ya_Mhe._Lissu_Mbeya.__352_X_640_.mp4
Wakijitambua na kuacha UCHAWA uliopitiiza wa akina Mwashambwa, Tilahtilah na Choicevariable watakuwa zaidi GZ wa Kenya. Nchi viongozi wana miaka 70+ mafisini hawataki kwenda kulea wajukuu Vijana wenye nguvu waongoze haivumiliki kabisa.Kila nikiangalia mapokezi makubwa ya wanasiasa wa upinzani na mikutano yao,asilimia kubwa ya wanaojitokeza huku wakiwa wamehamasilka ni vijana hali inayooshiria wataikataa vibaya CCM kwenye Sandusky la kura kuanzia kwenye udiwani, ubunge na hata kwenye uraisi.
CCM mko hatarini na kikombe niki hamuwezi kukiepuka labda tu kukiarisha kwa muda ingawa nako ni vigumu kukutekeleza.
https://www.jamiiforums.com/data/at...Mapokezi_ya_Mhe._Lissu_Mbeya.__352_X_640_.mp4