CCM ingilieni kati mgawanyo wa fedha mechi ya Simba na Yanga kuna wizi unaendelea pale TFF

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
34,315
2,000
Unaweza kushangaa kwanini nasema CCM iingilie kati, ni kwa sababu ndio yenye ilani ya uchaguzi na sekta ya michezo na burudani imo ndani ya ilani.

Haiwezekani bodi ya ligi ipewe mgao mkubwa wa fedha na wakati huo huo pawepo na makato mengine makubwa ya gharama za mchezo, tunajiuliza fedha wanazopewa bodi ya ligi zinafanya kazi gani.

CCM ingilieni kati haraka haya mambo yanaweza kutuletea shida wakati wa kampeni. Yanga wamelipwa 48% ya mapato na Simba ambao ni wageni wamepata 0%, ukiondoa kodi 18% bado fedha inayobaki kugharamia mchezo na ile wanayogawana mabwanyenye ni kubwa mno.

Mwakyembe fanya kitu tafadhali vilabu hivi vinaibiwa mchana kweupe.

Kila la kheri Simba SC
Maendeleo hayana vyama!
 

Themagufulianz

JF-Expert Member
Apr 15, 2017
3,902
2,000
Unaweza kushangaa kwanini nasema CCM iingilie kati, ni kwa sababu ndio yenye ilani ya uchaguzi na sekta ya michezo na burudani imo ndani ya ilani.

Haiwezekani bodi ya ligi ipewe mgao mkubwa wa fedha na wakati huo huo pawepo na makato mengine makubwa ya gharama za mchezo, tunajiuliza fedha wanazopewa bodi ya ligi zinafanya kazi gani.

CCM ingilieni kati haraka haya mambo yanaweza kutuletea shida wakati wa kampeni. Yanga wamelipwa 48% ya mapato na Simba ambao ni wageni wamepata 0%, ukiondoa kodi 18% bado fedha inayobaki kugharamia mchezo na ile wanayogawana mabwanyenye ni kubwa mno.

Mwakyembe fanya kitu tafadhali vilabu hivi vinaibiwa mchana kweupe.

Kila la kheri Simba SC
Maendeleo hayana vyama!
Sidhani kama analalamikia simba kupata 0% ila analalamikia baada ya wanachopata yanga 48 plus kodi 18% kinachobakia ni kikubwa sana na kinachukuliwa na TFF for doing nothing na timu ndio zinastahili kupata zaidi...Kama nimekusoma vyema
 

cariha

JF-Expert Member
Apr 9, 2015
11,974
2,000
Hao TFF wanapokea hela nyingi wameshindwa kuwa na office bora kabisa, hapo kuna uwizi
Sidhani kama analalamikia simba kupata 0% ila analalamikia baada ya wanachopata yanga 48 plus kodi 18% kinachobakia ni kikubwa sana na kinachukuliwa na TFF for doing nothing na timu ndio zinastahili kupata zaidi...Kama nimekusoma vyema
Sent using Jamii Forums mobile app
 

jogoo_dume

JF-Expert Member
Oct 20, 2014
2,147
2,000
Unaweza kushangaa kwanini nasema CCM iingilie kati, ni kwa sababu ndio yenye ilani ya uchaguzi na sekta ya michezo na burudani imo ndani ya ilani.

Haiwezekani bodi ya ligi ipewe mgao mkubwa wa fedha na wakati huo huo pawepo na makato mengine makubwa ya gharama za mchezo, tunajiuliza fedha wanazopewa bodi ya ligi zinafanya kazi gani.

CCM ingilieni kati haraka haya mambo yanaweza kutuletea shida wakati wa kampeni. Yanga wamelipwa 48% ya mapato na Simba ambao ni wageni wamepata 0%, ukiondoa kodi 18% bado fedha inayobaki kugharamia mchezo na ile wanayogawana mabwanyenye ni kubwa mno.

Mwakyembe fanya kitu tafadhali vilabu hivi vinaibiwa mchana kweupe.

Kila la kheri Simba SC
Maendeleo hayana vyama!
Nimeshangaa, licha ya kwamba mgeni hapewi pesa ila yanga wameambulia chini ya asilimia 50. Huu ni wizi.
 

chugamaica

JF-Expert Member
Dec 17, 2018
221
250
Unaweza kushangaa kwanini nasema CCM iingilie kati, ni kwa sababu ndio yenye ilani ya uchaguzi na sekta ya michezo na burudani imo ndani ya ilani.

Haiwezekani bodi ya ligi ipewe mgao mkubwa wa fedha na wakati huo huo pawepo na makato mengine makubwa ya gharama za mchezo, tunajiuliza fedha wanazopewa bodi ya ligi zinafanya kazi gani.

CCM ingilieni kati haraka haya mambo yanaweza kutuletea shida wakati wa kampeni. Yanga wamelipwa 48% ya mapato na Simba ambao ni wageni wamepata 0%, ukiondoa kodi 18% bado fedha inayobaki kugharamia mchezo na ile wanayogawana mabwanyenye ni kubwa mno.

Mwakyembe fanya kitu tafadhali vilabu hivi vinaibiwa mchana kweupe.

Kila la kheri Simba SC
Maendeleo hayana vyama!
Ccm ndo nani kwenye michezo? Soka lolote ukishaingiza siasa mtabakia wasindikizaji siku zote hutaki endeleeni na huo upuuzi wenu

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Gut

JF-Expert Member
Jan 18, 2016
2,837
2,000
Ndio maana viongozi wa tifu tifu wananenepeana jasho atoke mwingine kula ale mwingine huu ni wizi.
 

tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
33,774
2,000
Unaweza kushangaa kwanini nasema CCM iingilie kati, ni kwa sababu ndio yenye ilani ya uchaguzi na sekta ya michezo na burudani imo ndani ya ilani.

Haiwezekani bodi ya ligi ipewe mgao mkubwa wa fedha na wakati huo huo pawepo na makato mengine makubwa ya gharama za mchezo, tunajiuliza fedha wanazopewa bodi ya ligi zinafanya kazi gani.

CCM ingilieni kati haraka haya mambo yanaweza kutuletea shida wakati wa kampeni. Yanga wamelipwa 48% ya mapato na Simba ambao ni wageni wamepata 0%, ukiondoa kodi 18% bado fedha inayobaki kugharamia mchezo na ile wanayogawana mabwanyenye ni kubwa mno.

Mwakyembe fanya kitu tafadhali vilabu hivi vinaibiwa mchana kweupe.

Kila la kheri Simba SC
Maendeleo hayana vyama!
Mmeingilia mahakama hamjatosheka, saa mnataka kuingilia na michezo. Ccm ni takukuru?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom