CCM inawaogopa Mh Mbowe na Dr Slaa

CCM inawaogopa Mh Mbowe na Dr Slaa

Suala la zito ilikuwa plan mhimu sana kwa ccm, nakubaliana na wewe kwamba, ccm haiamin jinsi jambo hili ambovo limekuwa contained na viongozi hawa. Ni uhakika matamko ya wassira yalimaanisha kusambaratika kwa chadema kutokana mgogoro wa zitto. Ccm wajinga sana, hata wao sasa wanajua kuwa kuisambaratisha chadema wanayo kazi ya ziada na pengine wanafaham kuwa ni ngumu sana

TANGU ZITTO ATIMULIWE sijamsikia tena wasira akitaja siku ya kufa cdm .
 
issue ni kwamba watanzania hatuna nia madhubuti kujikomboa toka mikononi mwa ccm 37 yrs utawala wa ccm na bado hamna nia ya kunikomboa
 
sasa nimejua kwanini walitaka kumuua MH MBOWE kule ARUSHA na DR SLAA kule shinyanga .
 
issue ni kwamba watanzania hatuna nia madhubuti kujikomboa toka mikononi mwa ccm 37 yrs utawala wa ccm na bado hamna nia ya kunikomboa
cdm
ndio tumekwisha kuja kukukomboa mkuu usikate tamaa na haturudi nyuma .
 
Back
Top Bottom