Tar. 15/7/2024 chama Cha kikomonisti Cha China kilifanya mkutano wake mkuu pale Bejing
Agenda kubwa ilikuwa kujadiliana kupungua Kasi ya kupanda kwa uchumi na kuzorota kwa sekta ya ujenzi kutokana na madeni Hali iliyofifisha ujenzi haswa wa MAJENGO makubwa
China hawakutani kuzindua vijitabu vyenye kurasa kadhaa vilivyojaa propaganda zisizotekelezwa vilivyopewa jina la ilani
China walikutana kujadiliana kwani Kasi yetu ya kiuchumi inapungua
Leo hii RAISI Samia anapotumbia kuwa walitoka makomredi kwenda china kujifunza namna ya kushika Dola ni mafunzo ya aina gani na yalitunufaishaje sie wananchi.
Agenda kubwa ilikuwa kujadiliana kupungua Kasi ya kupanda kwa uchumi na kuzorota kwa sekta ya ujenzi kutokana na madeni Hali iliyofifisha ujenzi haswa wa MAJENGO makubwa
China hawakutani kuzindua vijitabu vyenye kurasa kadhaa vilivyojaa propaganda zisizotekelezwa vilivyopewa jina la ilani
China walikutana kujadiliana kwani Kasi yetu ya kiuchumi inapungua
Leo hii RAISI Samia anapotumbia kuwa walitoka makomredi kwenda china kujifunza namna ya kushika Dola ni mafunzo ya aina gani na yalitunufaishaje sie wananchi.