CCM inaelekea kufa japo ukweli huu wengi wataukataa

CCM inaelekea kufa japo ukweli huu wengi wataukataa

Kuna uchaguzi wa marudio wa kata 43 huu uchaguzi utawashangaza wengi
Na utakuwa fundisho kwa ccm na utawala huu wa magufuli kuelekea 2020 jinsi watanzania walivyochoka na umaskini wao kuendelea kukua kwa kasi ya ajabu

Yangu macho

Baada ya uchaguzi urudi humu ituambie ulichokisema kimetimia au hakija timia. Usikimbie tu!
 
kama leo ndio unajua ccm inakufa then matatizo sio ccm, ni wewe uko nyuma ya wakati

CCM iliishakufa kitambo, japo inashtuliwa kwa msimu...sasa tatizo ni wanaotakiwa kuitoa maiti hii ndani!! yaani wapinzani....ndo tatizo zaidi
Nimependa sana jibu lako
 
CCM ni wafu wanaoweza kupata ushindi kwa kucheza rafu mpaka kwenye penalty.
 
Chadema mtaambulia kata 11 na zenyewe ni kanda ya kaskazini ila huku kwingine mhesabu maumivu
 
Kuna uchaguzi wa marudio wa kata 43 huu uchaguzi utawashangaza wengi
Na utakuwa fundisho kwa ccm na utawala huu wa magufuli kuelekea 2020 jinsi watanzania walivyochoka na umaskini wao kuendelea kukua kwa kasi ya ajabu

Yangu macho
Usitegemee kuona CCM imekufa au kuyumba,usitegemee kuona ZANU pf imekufa au kuyumba,usitegemee kuona ANC imekufa au kuyumba.jifunze kuuelewa uhalisia wa jambo kuliko kushabikiaa kile upendacho moyoni mwako
 
najaribu kuwaza Magu 2020 atafanyaje maana wazoefu wa magoli ya mkono hawapo na hawataka kumsaidia.
 
Nassari kasema kule Arusha kuwa kanasa mazungumzo kikao cha wakuu wa wilaya na wakurugenzi kilichosimamiwa na Kinana wakipanga vijana wafanye fujo vituoni ili kura zihesabiwe nje ya vituo na kutekeleza wizi wao.
Mimi nadhani hata maeneo mengine watambulishwe kuwa kuna njama hizo za aina hiyo, na wajue wenzao wa Arusha wameamua kuwa ikiwa litatokea hilo damu itamwagika na ule ushahidi wa njama hizo za Kinana na wakuu wa wilaya zitapelekwa mahali ambapo hawatakuwa na kinga uchwara kwani wao ndio chanzo cha yatakayo tokea.
Uchaguzi huu kila mahali hamasa kwa ccm haipo kabisa zaidi ya kupanga wizi tuu


Nyie Nyie mlisema Kinana kajiuzulu.. Sasa kaonekanaje Arusha.. TZ inasafari ndefu kupata fresh minded citizens
 
Sisi wapinzani ni wepesi kweli wa kusahau bao la mkono.
 
Mnaweweseka Sana CDM.. Mkizubaa uchaguzi huu mdogo mtachapwa Mpaka na ACT WAZALENDO
 
Nyie Nyie mlisema Kinana kajiuzulu.. Sasa kaonekanaje Arusha.. TZ inasafari ndefu kupata fresh minded citizens
Kajiuzulu kiakili sio kimwili. Mwili bado uko ccm lakini akili iko huru. Ni ngumu kuelewa kama hushirikishi ipasavyo brain yako
 
Back
Top Bottom