CCM inaelekea kufa japo ukweli huu wengi wataukataa

CCM inaelekea kufa japo ukweli huu wengi wataukataa

Kuna uchaguzi wa marudio wa kata 43 huu uchaguzi utawashangaza wengi
Na utakuwa fundisho kwa ccm na utawala huu wa magufuli kuelekea 2020 jinsi watanzania walivyochoka na umaskini wao kuendelea kukua kwa kasi ya ajabu

Yangu macho

dogo una miaka mingapi? maana naona unaongelea vitu vilivyooza

kama leo ndio unajua ccm inakufa then matatizo sio ccm, ni wewe uko nyuma ya wakati

CCM iliishakufa kitambo, japo inashtuliwa kwa msimu...sasa tatizo ni wanaotakiwa kuitoa maiti hii ndani!! yaani wapinzani....ndo tatizo zaidi
 
Nassari kasema kule Arusha kuwa kanasa mazungumzo kikao cha wakuu wa wilaya na wakurugenzi kilichosimamiwa na Kinana wakipanga vijana wafanye fujo vituoni ili kura zihesabiwe nje ya vituo na kutekeleza wizi wao.
Mimi nadhani hata maeneo mengine watambulishwe kuwa kuna njama hizo za aina hiyo, na wajue wenzao wa Arusha wameamua kuwa ikiwa litatokea hilo damu itamwagika na ule ushahidi wa njama hizo za Kinana na wakuu wa wilaya zitapelekwa mahali ambapo hawatakuwa na kinga uchwara kwani wao ndio chanzo cha yatakayo tokea.
Uchaguzi huu kila mahali hamasa kwa ccm haipo kabisa zaidi ya kupanga wizi tuu
 
Hivi unajua katika kata hizo, 3 tayari CCM imepita?

Au ndo hizi zetu za mitandaoni kupinga kila kitu?
Kuna uchaguzi wa marudio wa kata 43 huu uchaguzi utawashangaza wengi
Na utakuwa fundisho kwa ccm na utawala huu wa magufuli kuelekea 2020 jinsi watanzania walivyochoka na umaskini wao kuendelea kukua kwa kasi ya ajabu

Yangu macho
 
Wewe huna habari kuwa ishakufa?Maana ukiona wanashindwa kujibu hoja ujuwe ndiyo kifo chenyewe hicho,na ukiona wanajibu mipasho na kutumia vitisho,basi ni dhahiri mazishi yanakaribia.
 
Kuna uchaguzi wa marudio wa kata 43 huu uchaguzi utawashangaza wengi
Na utakuwa fundisho kwa ccm na utawala huu wa magufuli kuelekea 2020 jinsi watanzania walivyochoka na umaskini wao kuendelea kukua kwa kasi ya ajabu

Yangu macho
CCM ni chama Dola hakitegemei hizo kura zenu za kwenye makaratasi kushinda hizo chaguzi. Badala ya kuwa fundisho kwa CCM matokeo ya huo uchaguzi yatawashangaza nyie wapinzani. Mara hii mmeshasahau dhana ya bao la mkono?
 
CCM hata ife au iliisha kufa bado CDM haitakaa ishike dola.
Yaani kwa jinsi ambavyo mwenye chair wenu alivyojibu hoja za kuondoka kwa Masha huko CDM hata yeye chama na siasa zimemfia mikononi mwake.

Mwenye chair,,, anasema "Masha acha aondoke , maana hajaona faida yake tangu aingie CDM"

Chair wenu naye, hajatofautiana na mipasho ya ccm mtu anapoondoka na kwenda chama kingine!

Sasa kwa usemi huo, anajenga picha gani kwa watakaohitaji kujiunga huko CDM kutoka vyama vingine!?

Kwa kifupi, Tanzania hatuna vyama vingi ila makundi ya wapiga deal tu.
Kuanzia ccm, cdm, act- wazalendo n.k.n.k. wote hamna kitu.

Any way, Africa hatukujiandaa kwenye siasa za vyama vingi, maana ni jambo tulilazimishwa hivyo hatujui kinachopaswa kufanywa.
 
Wewe utakuwa na tatizo kichwani siyo bure, unataka CCM ife mara ngapi? CCM ilishakufa toka 2010 kilichobaki ni tume ya uchaguzi ya CCM na jeshi la CCM. Over
Tunakoenda hiyo tume na polisi havitawasaidia
 
Back
Top Bottom